BẠn nào sài d-com cho mình hỎi

hoanghuytrieu

Banned
Reactions
673
MR
0.002
Facebook
Follow me on Facebook
như tiêu đề, tớ muốn mua 1 con d-com dùng gõ captcha, mà ko biết 1 tháng mất bao nhiêu tiền mạng, bác nào có sài, đang sài và đã sài, thì cho tớ biết nhá

bac ra cho viettel dang ky cai sim d-com voi toc do toi da (nho mang cmnd) thi re hon ha gi ay nghe 1 bac xai d-com noi the. Conn khong cu kiem sim d-com khuyen mai ma xai, 1 sim 50k tai khoan 100k.

Viettel có gói 120k xài 1 tháng đó,xài tẹt ga luôn
gói này sài hết 1,5G miến phí/tháng.Nó chuyển 2g vào mạng không được sao gõ cạp được nữa.Nói chung sài 3g không khả thi lắm!mình nghĩ thế!

Viettel có gói 120k xài 1 tháng đó,xài tẹt ga luôn

tẹt cái gì, nó giới hạn tốc độ mạng rồi, như khi mình vượt qua dung lượng max/tháng là nó cho kết nối GPRS khi vào mạng nhanh đừng hỏi :binhsua15:

Làm cái Dcom sinh viên ấy. 1 tháng 50k. miễn phí 1.5gb
nói chung xài Dcom mà chỉ dùng riêng gõ cap thì được.(nếu gõ nhiều) còn gõ ít 1 ngày < 2 tiếng thì có thể đọc báo ít. xài rồi kiểm tra dung lượng thường xuyên là biết. đọc báo thì nên cài Flash block (google) để đỡ tốn dung lượng vào mấy cái flash quảng cáo vớ vẩn

bạn xài gói 100k/thang (PC) khi còn 100k thì băng tần là 7.2 nhưng hết 100k thì viettel nó giảm băng tần xuống còn 3,5 đến 4M thôi,

nhưng vẫn lướt web khá tốt, xem phim cũng khá, dowload thì lâu phải biết, nhưng làm captcha thì ok!

bạn cứ yên tâm đi.gói tối đa 100k dùg băng thôg 2g lướt web tốt,xem phjm ng0n d0wnload thì có 50kb/s.mình vẫn gõ capt ngon lành

Mình đã từng dùng 3G Gõ captcha! Kết quả..1 phút load chưa đc nửa tấm ảnh =))
vẫn load tốt mà? hay cậu đang ở vùng phủ 2G ???:binhsua12:

Viettel có chương trình Sim D-com sinh viên đấy, cứ mang CMND 18 tuổi ra đăng ký, kiếm 5 cái Sim thế nào. 1 tháng Auto khuyến mãi 512MB, 5 cái xài tẹt ga, chả phải nạp gì cả đâu bác :))

Viettel có chương trình Sim D-com sinh viên đấy, cứ mang CMND 18 tuổi ra đăng ký, kiếm 5 cái Sim thế nào. 1 tháng Auto khuyến mãi 512MB, 5 cái xài tẹt ga, chả phải nạp gì cả đâu bác :))
zeeek sao rồi !!! (này thì 20 kí tự )

toàn dùng D-com gõ captcha....Load vù vù :binhsua17:....gói 120k/tháng nhé :binhsua15:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back