bạn nào tuyển men làm offer nhận mình với

Narutolove

Senior
Reactions
202
MR
0.000
hiện tại cũng bon chen khi ngán http://seosprint.net
lý do là hay banned + đã có vài người biết auto làm job gì đó nên cũng bon chen đua đồi học làm offer
lúc trước cũng đã xem qua các video + tài liều hướng dẫn của group 168 rồi nên cũng biết đôi chúc

Kiến thức mình đã biết hiện tại:
+ add sock = Proxifier
+ get info = info free
+ sử dụng info vừa get = robofrom
+ vốn chỉ còn 0.5 LR và 0.37 paypal

bạn nào nhận men lo được cho mình làm offer cấp sock | pay daily để lấy lòng tin cho nhau ^^!
:binhsua11::binhsua11::binhsua11::binhsua11:

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.220
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
upppp mình cũng như bạn kia mà khác ở chỗ chả có $ nào cả :D
ai nhận hốt dùm vs ! ko thì up phụ

upppp mình cũng như bạn kia mà khác ở chỗ chả có $ nào cả :D
ai nhận hốt dùm vs ! ko thì up phụ

đối với offer vốn đầu là 10$ thì phải để mua sock
mình chỉ post vậy để cho dài hàng tý vì trước giờ làm văn toàn ngắn nhất lớp :binhsua09:

thanhdien113

Banned
Reactions
363
MR
0.000
Ít ra bạn củng phải mua cái tool xịn 1 tí + sock chứ ;)) . Chứ bạn đòi sock , daily , có người HD cho thì bạn có khác gì ngồi 1 chổ thưởng thành quả người ta ngâm cứu mấy tháng đâu

Reactions
268
MR
0.000
Ít ra bạn củng phải mua cái tool xịn 1 tí + sock chứ ;)) . Chứ bạn đòi sock , daily , có người HD cho thì bạn có khác gì ngồi 1 chổ thưởng thành quả người ta ngâm cứu mấy tháng đâu

cho e theo ké với. nghèo lắm nè.. ai nhận e với :binhsua10:

nhl91vn

Newbie
Reactions
34
MR
0.000
MÌnh có acc vn5sock.vn 90sock/1 ngày mua 10$ hạn đến 9-1-2013
Bé nào cần sock chúng ta dùng chung mối đứa 45 con /1 ngày
Giá cả pm yahoo athena21191

thì mình ko có vốn mua sock xịn mình sài sock cùi cũng đc , nếu công việc ổn định thì sẽ đầu tư thêm chứ giờ mà mua thì để 1 só uổng chết :)

Cái gì củng có nhưng cần một đàn anh chỉ dạy thêm một số thứ mà k có ai hjx hjx :((

- - - Updated - - -

Cái gì củng có nhưng cần một đàn anh chỉ dạy thêm một số thứ mà k có ai hjx hjx :((

khó lắm bạn ơi ^^!
miếng ăn của ng` ta mà
Thấy cảnh bỏ ra 30$ mua sock rồi ngồi mò offer 3 tháng mà chỉ làm dc có 20$ ko >"< Bạn chỉ cần lập topic dạng này thì có việc làm ngay thì ..... Sư phụ của bạn còn ganh tị với bạn nửa huống chi chia sẽ miếng ăn

Thấy cảnh bỏ ra 30$ mua sock rồi ngồi mò offer 3 tháng mà chỉ làm dc có 20$ ko >"< Bạn chỉ cần lập topic dạng này thì có việc làm ngay thì ..... Sư phụ của bạn còn ganh tị với bạn nửa huống chi chia sẽ miếng ăn

theo bạn phải làm sao ???
hay đi vào những topic kiểu này mà spam lên bài + trêu gẹo người khác

Reactions
288
MR
0.000
Tự đọc --- đọc xong tự mò ---- mò vài tháng lên tay thì xin làm mem may ra người ta nhận.
Đọc hok hiểu hỏi mấy "ổng" mấy ổng còn chỉ chớ giờ tuyển mem mới dạy lại từ đầu ngán lắm
[Không biết gì về offer đâu , chém gió thôi , đừng chửi :D]

HHTTXX nói rất đúng mà tài liệu hd bây giờ đa phần cũ quá mà lại chung ơi là chung nên cũng ko hiểu đc , vs lại lấy site đâu mà chiến :)

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
like câu của u này :binhsua07:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week