Bạn procapchavn vào đây mình biểu tí ;)

Status
Not open for further replies.
thế ra ông bạn cũng ở ấy đấy ah
Tôi ở Hp và chả bao giờ tôi lôi chuyện vùng miền vào những 4rum cả :). Ở đâu chẳng có người nọ người kia, cái id dataentry cm kiểu đấy là ko được rồi :|

Đã góp mặt cả 2 đấu sĩ ! Nhưng xem ra đây là cuộc chiến phi nghĩa oy...Mình nghĩ ai thua trận này chắc thuộc tà phái :)) . Nhưng ai chiến thắng thì dùng số $ đó tổ chức event có các bạn bị Scam thì tốt :)

Tôi ở Hp và chả bao giờ tôi lôi chuyện vùng miền vào những 4rum cả :). Ở đâu chẳng có người nọ người kia, cái id dataentry cm kiểu đấy là ko được rồi :|

chuẩn rồi đấy bạn ơi,tôi nói thế cũng biết tôi ở đâu rồi chứ:superman

tình hình là đã nóng lên đến 1000 độ C rồi. bác anh1332 đâu rồi vào hợp tác làm cái event nào. làm j mà mới onile đc tý đã xoắn đi đâu mất rồi. nhanh kẻo trậnd đấu kết thúc bay giờ

hay làm một kèo xem ai thắng nhỉ. độ trận này thành ra hấp dẫn ý chứ.

tình hình là đã nóng lên đến 1000 độ C rồi. bác anh1332 đâu rồi vào hợp tác làm cái event nào. làm j mà mới onile đc tý đã xoắn đi đâu mất rồi. nhanh kẻo trậnd đấu kết thúc bay giờ
trận này hot quá, odd nhảy liên tục. chắc đợi odd ổn định mới bg :binhsua87:
odd tạm thời
5tin xx vs procapcha xx

2 bên vẩn chưa có động thái j đáng kể. nên tỷ lệ vẩn như củ. theo thông tin mật thì 5Tin đã chuẩn bị sẳn hàng chỉ chờ đến giờ là tung ra nên tỷ lệ 5tin win lơn hơn( chú ý thông tin này có tỷ lệ ảo rất cao :superman)

không chấp cái loại đấy bạn à.

Hải phòng , thằng nào hải phòng , mà d.m thằng nào chủi hải phòng

thằng 5tin kia vào kèo đi 100$ cũng chơi đc mà, sao phải xoắn người thế , thấy người ta bí tiền mà làm vậy à

Mình có ý kiến thế này:
1-Thống nhất luật chơi đi. không bên thua lại cãi cùn này nọ.
2-Để cho bác 5Tin có tâm hồn thư thái chứ cứ giục+ dọa thế này gây tâm lý bố ai mà gõ đc.

Mình có ý kiến thế này:
1-Thống nhất luật chơi đi. không bên thua lại cãi cùn này nọ.
2-Để cho bác 5Tin có tâm hồn thư thái chứ cứ giục+ dọa thế này gây tâm lý bố ai mà gõ đc.

chuẩn đấy, thống nhất rồi chiến không rồi lại cãi vì lý do..

vailo.com Thách Đấu dân bét . tỷ lệ old hiện giờ là. 5tin:2.3 . captchapro: 1.5 .

THôi MẤt thời gian vl.
Đm mấy thằng c h ó ( chửi mấy con *** cắn mình nhé còn các bạn còn lại thì cho mình xin lỗi vì hơi quá lời với D O G)
Thixx cắn ass bố à =))
Lũ ngu nào nghe lời con *** 5Tin thì cứ việc. Nó là người chúng mày cũng là người chúng mày nghĩ nó là siêu nhân à mà hơn chúng mày đến mức đó.
Tao chắc chắn là trình nó ********* đến nổi 32 chứ đừng nói 35. Hồi trước nó chỉ có 28 bi giờ 1 tháng lên đc 35 à hả bọn ngu
DM chúng mày cứ cẩn thận đấy có lúc nó scam cho thì đừng khóc. Đm nó cách nói chuyện của nó mà dám kêu là con gái =)) 2` vl

ĐM lũ ngu chết pà chúng mày hết đi

Mirinda ban nick này hộ mình. Từ giờ mình ko tham gia mấy vụ vớ vẩn này nữa mất thời gian vcl.

2 còn gà tức nhau tiếng gáy chém gió cho to tự PR mình thôi, dm thằng nào có 100$ đặt cược hay vụ cược này mà diễn ra chặt đâu mình

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week