Ban scammer !!!

boyswat

Hero
Hot Boy
Reactions
1,015
MR
1.025
Nick bị ban là : lilko0ny
Proof

:m082: - mới nc bình thường với mình mà - ban nhanh dữ :m203:

Nick bị ban là : lilko0ny
lilko0ny Nó làm j mà banned nó. nó vơi thằng khonghieu90 khác nhau đó cha.giải thích giúp cái.

---------- Post added at 01:47 PM ---------- Previous post was at 01:46 PM ----------

nó dùng maý riêng của nó. hỏi xem nó scam ai bao giờ chưa mà ban vội thế

---------- Post added at 01:48 PM ---------- Previous post was at 01:47 PM ----------

thằng congclose với hongphiet84 và tai_loc .... là 1 sao ko banned đi

lilko0ny Nó làm j mà banned nó. nó vơi thằng khonghieu90 khác nhau đó cha.giải thích giúp cái.

---------- Post added at 01:47 PM ---------- Previous post was at 01:46 PM ----------

nó dùng maý riêng của nó. hỏi xem nó scam ai bao giờ chưa mà ban vội thế

---------- Post added at 01:48 PM ---------- Previous post was at 01:47 PM ----------

thằng congclose với hongphiet84 và tai_loc .... là 1 sao ko banned đi

Sao biết không phải là 1 ?
Quen với scammer ah
Việc nào đi việc đó muốn banned congclose thì lập topic khác đi kéo vào đây làm gì

Mình nghĩ nên điều tra cho chính xác chứ cứ dựa vào IP trùng kiểu này nhiều người dễ bị oan lắm đấy
Ku lilko0ny đã thấy bằng chứng scam gì chưa mà band nhĩ
Nếu band vì scam cũng phải có bằng chứng chứ

ko có quen scammer nhưng mà lilko0ny nó scam ai cái j? scam bạn à. vậy post proof lên cái?
mà trên cái proof của boy ... có tên nó à?
lilko0ny nó chỉ gõ captcha chơi *** đến cái thẻ ngân hàng còn ko có thì scam ai?
Sao biết không phải là 1 ?
Quen với scammer ah
Việc nào đi việc đó muốn banned congclose thì lập topic khác đi kéo vào đây làm gì

---------- Post added at 02:01 PM ---------- Previous post was at 02:00 PM ----------

đầu số ip mạng 3 g của cả nước đều giống nhau đấy.mạng nào cũng chỉ có mấy đầu số chung đó. nếu banned ban hàng loạt luôn.

thảo nào hôm nay vô info của lilk0ny thấy baned vô đây tìm dính chưởng thiệt khổ ghê :binhsua48:

đang coi phim định vào sb chém tý thì thấy bị ban :|
h mới chơi thêm offer bác à
đúng như bác juiwiunor nói thì đến cái thẻ ngân hàng e còn chưa có ( lý do là mất cmnd mà nhác đy làm lại nên mãi chưa làm đc thẻ ) . Không tin các bạn cứ hỏi mấy ng từng làm sub offer mình toàn xin họ pay = Lr để *** bóng + mua card Đt
mới có 1 lần pay 30Lr qua a Dương già ( lấy thẻ badv của thằng bạn ) còn lại gd hầu như là mua card + *** bóng
vậy scam đâu ra :|
Trùng Ip thì mình ko hiểu lắm vì dạo này làm offer thay Ip liên tục
haizz
Coi như số phận hẩm hiu bị ban vô lý tiếc là ko đc lên sb chém nữa
Sp NoNo tin tưởng đt thì đt vẫn làm off cho sp còn ko thì đt đành quay lại capcha thui :D ít ol 4rum chắc hay hơn :D
Mong Bạn Boyswat xem lại nha

đang coi phim định vào sb chém tý thì thấy bị ban :|
h mới chơi thêm offer bác à
đúng như bác juiwiunor nói thì đến cái thẻ ngân hàng e còn chưa có ( lý do là mất cmnd mà nhác đy làm lại nên mãi chưa làm đc thẻ ) . Không tin các bạn cứ hỏi mấy ng từng làm sub offer mình toàn xin họ pay = Lr để *** bóng + mua card Đt
mới có 1 lần pay 30Lr qua a Dương già ( lấy thẻ badv của thằng bạn ) còn lại gd hầu như là mua card + *** bóng
vậy scam đâu ra :|
Trùng Ip thì mình ko hiểu lắm vì dạo này làm offer thay Ip liên tục
haizz
Coi như số phận hẩm hiu bị ban vô lý tiếc là ko đc lên sb chém nữa
Sp NoNo tin tưởng đt thì đt vẫn làm off cho sp còn ko thì đt đành quay lại capcha thui :D ít ol 4rum chắc hay hơn :D
Mong Bạn Boyswat xem lại nha

Chính xác mình có mua LR của chú em này
Thẻ NH còn không có chứ nói gì
LR nó bán là do gõ cap và ***
Minh quen chú này cũng đã lâu chưa thấy tai tiếng gì
Đầu số 3G đúng như juiwiunor nói nó giống nhau hết đó
Nếu muốn thanh trừng thì chắc 4rum này khối người bị band đâu phải ai cũng xài dc IP tĩnh

không phải 3g đâu
e dùng mạng VNPT còn đt thì em vào = gprs
ko hiểu sao lại trùng :binhsua45:

---------- Post added at 04:13 PM ---------- Previous post was at 03:34 PM ----------

ủa mod ko giải quyết à :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week