Ban scammer !!!

ít nhất check ip tnay cũng ngăn ngừa đc 1 số vụ không đáng có
Thanks mod :)

em nói thế này có hơi bậy nhưng nếu em mà là cái đứa scam mà bác boyswat nói đó thì em xin làm kon C Hó canh nhà cho bác :binhsua45:
oan này ko giải đc thì chết mười lần ko nguôi :binhsua47:

sr chiều giờ đi học giờ mới về đến nhà
mình ban chỉ là theo rule, vì nick của bạn trùng với 2 nick scammer không chỉ 1 lần mà nhiều lần.mong bạn thông cảm

hì thật lòng xin lỗi lilko0ny
hôm bữa boyswat có hỏi mình trường hợp này xử lý ra rao, nhưng lúc đó bận việc nên chỉ phán một câu em làm theo rule thôi.
Nên ko rõ việc, vì cậu có trùng ip 2 lần với khonghieu90 nên đó là nghi ngờ chính
Nhưng theo như lời nói của jui và anh dương thì có lẽ là đúng.
Mình đã unban nick cho bạn
Mong bạn thông cảm trong việc này của BQT , tất cả chỉ vì xây dựng 1 cộng đồng mmo4vn lành mạnh
Chúc vui
Thân

mượn nhờ topic cái. đề nghị ông MOD này xem lại cái nha. http://mmo4me.com/showthread.php?38757-Banned-clone-
ID của tôi là boy9x_mmo, trong 6 cái ID còn lại chả có cái nào là của tui cả.
tui dùng dcom 3G thì chuyện trùng IP là chuyện quá nỗi bình thường, phụ thuộc vào máy chủ 3G, nó đổi IP thì dcom sẻ đổi theo. làm MOD mà ngay cả chuyện này cũng không biết thì đi học lại nha.
tui đây scam quá trời người mà chả bị ban vì scam mà lại bị ban về cái chuyện IP, :(( .

tiện thể cũng thông báo luôn, tui đang sở hữu ít nhất 3 nick đồng hạng với boy9x_mmo chứ hông phải soàn soàn như máy cái nick kia đâu, đó ku tìm ra được đó. :))

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week