Bạn sẽ chia tay mmo khi nào, và như thế nào ?

evorlet

Banned
Reactions
1,065
MR
0.000
Chia tay năm cũ.. đón năm mới 2012.. tớ xin 1 topic tán dóc box fun times, xin admin 1 ít dung lượng forum ;)

Tớ tham gia mmo tính đến giờ đc hơn 1 năm rồi, đã thấy khá nhiều người rời bỏ mmo, sau 1 thời gian dài gắn bó cũng có, hoặc newbie nhưng bị scam nhiều lần ko kiếm đc đồng nào nên từ bỏ cũng có, và vì 1 lý do nào đó (ko hợp với mmo, hoặc tìm cuộc sống mới, công việc mới v.v..), có người ra đi thầm lặng hoặc có người làm event đình đám..tệ hơn cả là lại có những con "người" tính sẵn 1 vụ scam lớn rồi lặn mất..ko rõ có nghỉ mmo hay lại clone nick mới tính đường scam tiếp..

về phần tớ thì:
mmo tốn của tớ khá nhiều thời gian rồi, tớ dự định sẽ chấm dứt 'sự nghiệp' mmo của mình trong 1-2 năm tới đây.. phải tìm cuộc sống mới thôi, mở rộng giao thiệp với xã hội tích lũy thêm kinh nghiệm sống, người yêu thì chưa có, bạn bè thì nhiều nhưng vẫn chưa biết mặt ai cả (và lúc nào cũng phải cảnh giác) :-<.. khi chia tay mmo chắc tớ sẽ im lặng, chắc cũng ko ai để ý tại sao tớ lại bỗng dưng mất tích đâu ^^

Nói vậy chứ MMO cũng là cái nghiệp, đôi khi quan trọng hơn công việc của đời sống, nó cũng làm ra tiền cũng là nghề, cũng đầu tư... Nhưng quan trọng làm thế nào vs nó thôi, đến lúc phải dừng thì phải dừng đừng phụ thuộc vào nó

Đã tham gia mmo. Đang nghỉ chơi mmo. Sẽ tiếp tục với mmo. Lý do: gãy tay @@!

ko bao giờ bỏ mmo kể cả khi về già ! thanks

Già rồi ko coi đc Màn hình máy tính đâu :D

Nói chung là mình đã bỏ và MMO và quay trở lại xem. Khi tham gia MMO ta biết đc nhiều kiến thức hơn, IT nâng cao hơn :D Nói chung là tất cả mọi người ở đây có tự hào vị dân MMO ko. :m021:

quyết tâm kiếm vợ trên mmo :binhsua04:

Hehe quyết định đúng đắn đấy bác. Trình độ cỡ bác mình tin là sẽ kiếm dc việc làm ở bên ngoài. Hiện mình cũng đang làm ở ngoài, lâu lâu rảnh thì vào chém gió hoặc captcha kiếm thêm chút đỉnh, có trò gì mới cũng ham hố bay theo :D

tớ sẽ chia tay mmo và ko nói cho ai là tớ đã chơi mmo hjc
nói thật chứ chơi mmo làm cho tớ trẻ ra và trở nên trẻ con lắm, bạn nao giống tớ thì thank tớ phát

tớ sẽ chia tay mmo và ko nói cho ai là tớ đã chơi mmo hjc
nói thật chứ chơi mmo làm cho tớ trẻ ra và trở nên trẻ con lắm, bạn nao giống tớ thì thank tớ phát
cậu giống mình nè. 30 rùi mà vào MMO cứ tưởng mình còn trẻ lắm =))

ken 31 rùi hả :binhsua04:

mình nghĩ mmo chỉ là parttime thôi (mặc dù có thể kiếm được rất nhiều $),cần phải ra ngoài,phải giao tiếp với mọi người,để làm mới mình hơn.Không thể suốt ngày cứ ôm cái máy tính được,có ngày lại tự kỉ mà chết :))

mình thì không bõ nó nếu nó còn tồn tại, mục tiêu của mình là ít ra cũng khá từ nó, nói đúng hơn là cố gắng làm giàu tuy hơi khó nhưng cố gắng đều gì cũng có thể nếu chúng ta không nản lòng giờ thì mình cũng kiếm tiền kha khá rồi nếu ổn đinh hết năm nay mình sẽ ngon, mình cũng bị cam nhiều quá nên giờ gỡ lại !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week