Bạn sẽ chia tay mmo khi nào, và như thế nào ?

Chia tay năm cũ.. đón năm mới 2012.. tớ xin 1 topic tán dóc box fun times, xin admin 1 ít dung lượng forum ;)

Tớ tham gia mmo tính đến giờ đc hơn 1 năm rồi, đã thấy khá nhiều người rời bỏ mmo, sau 1 thời gian dài gắn bó cũng có, hoặc newbie nhưng bị scam nhiều lần ko kiếm đc đồng nào nên từ bỏ cũng có, và vì 1 lý do nào đó (ko hợp với mmo, hoặc tìm cuộc sống mới, công việc mới v.v..), có người ra đi thầm lặng hoặc có người làm event đình đám..tệ hơn cả là lại có những con "người" tính sẵn 1 vụ scam lớn rồi lặn mất..ko rõ có nghỉ mmo hay lại clone nick mới tính đường scam tiếp..

về phần tớ thì:
mmo tốn của tớ khá nhiều thời gian rồi, tớ dự định sẽ chấm dứt 'sự nghiệp' mmo của mình trong 1-2 năm tới đây.. phải tìm cuộc sống mới thôi, mở rộng giao thiệp với xã hội tích lũy thêm kinh nghiệm sống, người yêu thì chưa có, bạn bè thì nhiều nhưng vẫn chưa biết mặt ai cả (và lúc nào cũng phải cảnh giác) :-<.. khi chia tay mmo chắc tớ sẽ im lặng, chắc cũng ko ai để ý tại sao tớ lại bỗng dưng mất tích đâu ^^

chia tay mmo khi cảm thấy thất vọng về cái gì đó liên quan tới mmo.
chia tay khi có hướng đi mới cho cuộc đời mình
chia tay khi bạn bè trong mmo hắt hủi xa lánh
chia tay khi công việc ngoài đời quá bận bịu.thời gian cho mmo là ko có
hoặc đơn giản.tạm thời chia tay như mình.
năm nay 32 tuổi rồi.
lấy vợ xong cố gắng quay lại chém gió với anh em.:m068:

---------- Post added at 09:53 PM ---------- Previous post was at 09:51 PM ----------

nói thật mình có kiếm dc xu nào từ MMO đâu :m017: vì mình gà chả biết làm gì :binhsua70: ( nge nhìu pro bảo tháng kiếm vài chục triệu mà ham :m017: cần tìm sư phụ dạy mình MMO đây :m121: ước mơ chỉ cần 2$ 1 ngày :m048:
còn việc bỏ MMO thì chắc hok rùi ( mặc dù mình hok kiếm dc tiền :( )
PS : lí do hok bỏ MMO : vì ở MMO có nhiều bạn để chém gió :m048:

Chú ken mà ra khỏi mmo thì lấy gì mua sữa cho con.tội thân.còn trẻ mà phải gà trống nuôi con
vợ bỏ vì cái tội suốt ngày xem sết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week