• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Bán sim sinh viên VinaPhone (10 số) rất nhiều ưu đãi, sài 3G chỉ 25000đ/tháng

Status
Not open for further replies.
Là sao.b ship ra đây hay có cơ sở ở đây
mình bán cho em mình làm ngoài Hà Nội nên nếu cậu ở Hà Nội sẽ có người mang đến nhà nhé. yahoo đi cậu: tung_nt92

T hỏi tổg đài nó bảo chỉ áp dụng hết năm 2015 thôi mà
mình cam đoan với cậu là nếu đăng ký sim sinh viên bây giờ cậu sẽ nhận tất cả các ưu đãi mình nói tại #1 trong vòng 4 năm nhé (4 năm học của SV đó cậu)

mình cam đoan với cậu là nếu đăng ký sim sinh viên bây giờ cậu sẽ nhận tất cả các ưu đãi mình nói tại #1 trong vòng 4 năm nhé (4 năm học của SV đó cậu)
Ừm. Sim sv sd trog 4 năm. Nhưg cái khuyến Mại gọi 690d/p và 3g 25k kia chỉ hết năm nay thôi.

Ừm. Sim sv sd trog 4 năm. Nhưg cái khuyến Mại gọi 690d/p và 3g 25k kia chỉ hết năm nay thôi.
mình khăng định ;là mọi ưu đãi trong 4 năm nhé

Ok thế thì càg tốt. Cửa hàng e bạn ở đâu. Có gì mình ra xem
cậu có thể ra yahoo nói chuyện được không? trong náy nói bất tiện quá

mình bán cho em mình làm ngoài Hà Nội nên nếu cậu ở Hà Nội sẽ có người mang đến nhà nhé. yahoo đi cậu: tung_nt92
:D mình ở Hà Nội. sell mình 10 cái đi bạn. thử xem thế nào

cho hỏi sim này thời gian 4 năm là từ lúc mua năm 2015 => 2019 à.Sim này bỏ vào Ipad xài 3g đc ko ?
Và 25k tháng là gói nào vậy ?

:D mình ở Hà Nội. sell mình 10 cái đi bạn. thử xem thế nào
alo cậu à? cậu lấy sim hôm nay mình gửi luôn một lần?

cho hỏi sim này thời gian 4 năm là từ lúc mua năm 2015 => 2019 à.Sim này bỏ vào Ipad xài 3g đc ko ?

xin lối cậu hơi chậm chễ chút vì bận việc.
Lắp vào IPad sai vô tư nhé. Nhưng phải cắt sim cho vừa IPad.
4 Năm tính từ lúc cậu mua bắt đầu bên mình kích hoạt sim.

lên phát buổi trưa nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week