• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Bán Suto lead offers android 25$

Status
Not open for further replies.
em có laptop và dt SamSung android hihi em newbie có thể hướng dẫn để em kiếm tầm 300k 1 ngày dc hem ạ :3 em hơi bị gà mà lại mơ ước hơi cao xí xin cả nhà đừng gạch đá em nha :3 em đang cần việc kiếm 1 ngày tầm 300k ạ hihi xin các anh lớn tư vấn cho em với ạ :3

25$, hơn nữa chạy auto mà không đủ tiền mua máy @@ có vấn đề @@ thôi thì up lên cho thím vậy :D à mà 5p 1 lead, 5 máy auto mới bằng 1 máy làm tay à @@

25$, hơn nữa chạy auto mà không đủ tiền mua máy @@ có vấn đề @@ thôi thì up lên cho thím vậy :D à mà 5p 1 lead, 5 máy auto mới bằng 1 máy làm tay à @@

các bác cho e xin . đừng chém e vì cần máy ngon để chạy máy ảo nhé k phải k có máy :(

phải vào review app dl về nữa mất 1p rồi. còn các con dl ăn luôn thì chỉ mất time changer thôi mà bác.

g9 all.
coi như e bán cho các bác tin tưởng e đi. hỗ trợ 20 người chắc gian nan nên các bác thông cảm cho e với nhé. có gì không phải thì bỏ qua cho e.
các pro cho e xin nói 1 câu là e không giám qua mặt ai cả. ở forum này còn nhiều người giỏi e không tiện nhắc tới,e cám ơn pro đi trước chỉ dạy nhiều. e bây giờ theo nghê mmo luôn rồi, và đang cố gắng xây dựng 4r này , biết gì thì chỉ những người đến sau . thôi e nói dai các bác nghĩ e năn nỉ.
nếu các bạn tin tưởng thì mua . còn 50% đó chỉ vì công mình bỏ ra cho việc hỗ trợ nữa.

Last edited:

các bác cho e xin . đừng chém e vì cần máy ngon để chạy máy ảo nhé k phải k có máy :(

phải vào review app dl về nữa mất 1p rồi. còn các con dl ăn luôn thì chỉ mất time changer thôi mà bác.
vậy mình khuyên thật lòng bạn đừng mua về chạy máy ảo cho mệt :) còn thật sự thì các mem ở đây auto mình cũng không ngại lắm :) đâu phải chỉ lead xong là xong đâu :)

https://drive.google.com/file/d/0B7BNe-9tRQ2zbjdDVUNvSTBfMDg/view

Key Jitbit Macro Recorder 5.7 full crack
Username : On HAX
Serial Number : ENokcYSKQS1XsrhrqKC6j+ieiSJkwolCD9ZBFro59VlmwKz/J4AfCP7+
Name: RNDD TeaM
Serial Number: MpCPuWLQZj5dUqiseV+rqekPJSh743brvwi5EUm8TYiyoDJmL/OFCP7+

đây các bạn muốn auto cứ việc nhé
pass giai nén vigiadinh_toiselam
con muốn viết auto thì nhìn vào đây mà viết nhé
thật sự ko muốn phá miếng cơm của ai, nhưng ai cũng đi lên từ nghèo khó, và tôi cung vậy

chúc các bạn thành công

thật sự ko muốn phá miếng cơm của ai, nhưng ai cũng đi lên từ nghèo khó, và tôi cung vậy

chúc các bạn thành công
chắc là cái này rồi.mà lười nên thôi chả nghịch :v

Last edited:
HÓng xem tool

chúc các bạn thành công

25$ đây ae, múc thôi =]]
tiếc là mình chưa có nhu cầu xài, nhưng ! cũng phải tải về để dành cái đã :D

.

g9 all.
coi như e bán cho các bác tin tưởng e đi. hỗ trợ 20 người chắc gian nan nên các bác thông cảm cho e với nhé. có gì không phải thì bỏ qua cho e.
các pro cho e xin nói 1 câu là e không giám qua mặt ai cả. ở forum này còn nhiều người giỏi e không tiện nhắc tới,e cám ơn pro đi trước chỉ dạy nhiều. e bây giờ theo nghê mmo luôn rồi, và đang cố gắng xây dựng 4r này , biết gì thì chỉ những người đến sau . thôi e nói dai các bác nghĩ e năn nỉ.
nếu các bạn tin tưởng thì mua . còn 50% đó chỉ vì công mình bỏ ra cho việc hỗ trợ nữa.
chúc bro tìm đủ 20 bạn, mình có cái vinh dự 1 slot free k nhảy :p

if image xuat hien, thi click,
ìf image ko xuat thien thi thong bao "app die roi"
endfunc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622