• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Bán tài khoản fanbox PU vàng

Status
Not open for further replies.
10$ mình mua về cho bà xã ngồi nghịch :D

10$ mình mua về cho bà xã ngồi nghịch :D
Acc này mua về để đó chơi hết PU thì tháng 3 rút đc > 50$, nếu tháng 3 ko rút thì tháng 5 rút > 100$ (tùy vào cày ít hay nhiều)
Bây giờ trong Bank có sẵn ~ 45$, nếu mua về ko làm gì thì tháng 3 rút ~ 22$, nếu ko tháng 5 rút ~ 45$
IPL xài 230$, fee (nếu có) phải trả hằng tháng cho đến khi rút $ là ~ 3,5$.
400 Fan có sẵn + TUT + Sự hướng dẫn của tớ ~ Giá "tối thiểu" tài khoản này là 15$
Nếu ai biết nhìn nhận và đánh giá tài khoản thì giá này là rẻ, đã phân tích đến mức này còn ko biết đánh giá thì tớ chịu.

Acc này mua về để đó chơi hết PU thì tháng 3 rút đc > 50$, nếu tháng 3 ko rút thì tháng 5 rút > 100$ (tùy vào cày ít hay nhiều)
Bây giờ trong Bank có sẵn ~ 45$, nếu mua về ko làm gì thì tháng 3 rút ~ 22$, nếu ko tháng 5 rút ~ 45$
IPL xài 230$, fee (nếu có) phải trả hằng tháng cho đến khi rút $ là ~ 3,5$.
400 Fan có sẵn + TUT + Sự hướng dẫn của tớ ~ Giá "tối thiểu" tài khoản này là 15$
Nếu ai biết nhìn nhận và đánh giá tài khoản thì giá này là rẻ, đã phân tích đến mức này còn ko biết đánh giá thì tớ chịu.

cảm ơn bạn đã phân tích giúp, nhưng mình đánh giá chỉ dc có vậy, mà thực ra cũng chỉ có 10$ để mua thôi :D.

mà sao bạn ko mua về cho người thân bạn chơi, vừa là acc downline của bạn, vừa là giúp người thân bạn có thêm chút thu nhập :D.

Nếu thớt đồng ý 10$ thì pm tớ nhé hihi!

Chúc các bạn tuần mới làm việc vui vẻ và hiệu quả!

cảm ơn bạn đã phân tích giúp, nhưng mình đánh giá chỉ dc có vậy, mà thực ra cũng chỉ có 10$ để mua thôi :D.

mà sao bạn ko mua về cho người thân bạn chơi, vừa là acc downline của bạn, vừa là giúp người thân bạn có thêm chút thu nhập :D.

Nếu thớt đồng ý 10$ thì pm tớ nhé hihi!

Chúc các bạn tuần mới làm việc vui vẻ và hiệu quả!
Tớ chỉ phân tích cho newbies thôi, vì họ còn chưa biết nhìn nhận về tài khoản :D

Tớ có nhiều acc quá rồi giờ mua về quản lí mỏi tay :D

Tớ chỉ phân tích cho newbies thôi, vì họ còn chưa biết nhìn nhận về tài khoản :D

Tớ có nhiều acc quá rồi giờ mua về quản lí mỏi tay :D

Hi`, mình cũng là newbie trong fanbox thôi mà :D

cảm ơn bác, giá đó em ko bán đc ạ :D

Thanks thớt đã trả lời dứt khoát, Chúc bạn sớm sell dc acc theo đúng ý của mình!

vâng
Hi`, mình cũng là newbie trong fanbox thôi mà :D

Thanks thớt đã trả lời dứt khoát, Chúc bạn sớm sell dc acc theo đúng ý của mình!
vâng, cảm ơn bác đã quan tâm, giá rẻ quá thì em để ngâm dấm coi như là kỷ niệm fanbox :D tại thấy để ko làm gì mà ai đó làm thì cũng kiếm đc tiền từ nó nên tiếc thôi bác ợ

vâng
vâng, cảm ơn bác đã quan tâm, giá rẻ quá thì em để ngâm dấm coi như là kỷ niệm fanbox :D tại thấy để ko làm gì mà ai đó làm thì cũng kiếm đc tiền từ nó nên tiếc thôi bác ợ
Acc này chơi đc mà, có tiền xúc bác cho bà xã chơi rồi, cũng đang là ref của dvd đây . chúc bác bán đc acc :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week