• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell (Bán tài liệu) Hướng dẫn kiếm tiền Youtube+Adsense

Status
Not open for further replies.
Như topic này http://mmo4me.com/posts/3198051/ mình cũng đã chia sẻ cho một số bạn tài liệu hướng dẫn kiếm tiền với Reupload video Youtube + Adsense
Tuy nhiên có rất nhiều người inbox nên mình không thể send hết được, vì thế mình sẽ bán tài liệu với giá 10$ = 200k

:D khổ quá. Nếu vậy là rất khó hiểu, ko send hết dc nên bán cho giảm số lượng inbox đi à. Mình nghĩ cậu muốn bán thì có nhiều cách, nhưng cách cậu đang dùng đây ko được hợp lý cho lắm. Mình ko giỏi Văn lắm nhưng cậu thử đọc kỹ lại xem có đúng là cho đi rồi thấy tiếc rồi ko cho nữa mà đem bán ko. Có thể số tài liệu có giá trị nhưng người chủ số tài liệu này mình thấy ko giỏi trong việc buôn bán lắm. Nên dễ bị ném đá, rút kinh nghiệm nhé. Chỉ là góp ý thôi ko làm khó gì cậu cả.

Cái toptic đó là nó dàn dựng ra để troll mọi người thôi chứ nó có share cho ai đâu. Mình đảm bảo là chưa có ai nhận đc tài liệu gì. Mục đích cuối cùng là để mọi người biết nó có tài liệu và lập toptic bán tut, mấy cái này mình lên google search ra 1 mớ rồi đem lên bán cũng đc quá chứ.:D

Last edited:
Bận đến nỗi không có thời gian rảnh gặp mặt mà vẫn có thời gian lên đây trả lời topic thì cũng kinh rồi , ngồi hóng cũng biết được chủ topic ở trình độ nào =))

Cái toptic đó là nó dàn dựng ra để troll mọi người thôi chứ nó có share cho ai đâu. Mình đảm bảo là chưa có ai nhận đc tài liệu gì. Mục đích cuối cùng là để mọi người biết nó có tài liệu và lập toptic bán tut, mấy cái này mình lên google search ra 1 mớ rồi đem lên bán cũng đc quá chứ.:D
Bận đến nỗi không có thời gian rảnh gặp mặt mà vẫn có thời gian lên đây trả lời topic thì cũng kinh rồi , ngồi hóng cũng biết được chủ topic ở trình độ nào =))

Mình nói cho 2 bạn hiểu:

-Thứ nhất: Đây là box sell của mình, nó là box sell chứ không phải box chat hay box hướng dẫn, chia sẻ.... Nguyên tắc: "Thuận mua-vừa bán" không ai ép ai, 2 bên tự nguyện. Bạn không mua nên không nhất thiết phải vào comment nọ kia hàng tốt hàng xấu. Bạn có bao giờ ra chợ mua 1 mớ rau, khi nhìn bề ngoài của mớ rau đó nhưng chưa biết nó có ngon hay không, vậy bạn có đứng đó chê bai rau bẩn, rau héo không, bạn trả lời được thì cho bạn comment tiếp
-Thứ hai: Bạn có chắc là tài liệu mình đã share và tài liệu này mình bán là giống nhau không. Bạn không mua sao phán bừa thế? Bạn trả lời được câu này thì comment tiếp
-Thứ ba: Mình đã bán được cho khá nhiều người trong diễn đàn này, và họ đều rất hài lòng. Nếu mình lừa đảo hay đại loại như thế, liệu mình còn ngồi đây comment tiếp hay ko? Bạn trả lời được câu này thì tiếp tục comment.
-Thứ tư: Bạn không nhất thiết phải đọc từng comment của mình để xỉa xói, đâm chọt vì mình cũng không quan tâm đâu. Mình biết tính người Việt Nam rồi: "giàu thì nó ghét, nghèo thì nó khinh, thông minh thì hay bị hại", đây là tính cách không bao giờ sửa đc của các bạn. Nếu bạn vào một topic mua bán của người nước ngoài thì bạn sẽ thấy họ lịch sự thế nào, người bán thì vẫn bán, người mua có quyền không mua nhưng họ không bao giờ chê bai hàng xấu khi chưa mua hàng.
-Thứ năm: Bạn bảo bạn search để lấy mấy thứ ấy đem bán thì ok thôi, đó là quyền của bạn, bạn nên lập topic mới của bạn lấy tên là " Bán tài liệu đã search trên mạng" , mình chắc chắn bạn sẽ đắt khách hơn của mình, Làm gì tùy bạn, mình không quan tâm.

Cuối cùng, mình nhắc lại "Thuận mua - vừa bán" không ai ép ai, mình đã rất lịch sự với các bạn, mọi comment của các bạn trong topic này đều vô nghĩa và chỉ mang tính chọc phá. Mình sẽ không cần thiết phải trả lời bạn thêm làm gì trừ khi bạn inbox hoặc mail cho mình. Thân !

Mình có ghen ghét gì đâu, chỉ là đi ngang qua chợ, thấy doanh nhân bận bịu mặc vest ngồi bán mớ rau thấy lạ nên hóng hớt thôi . Mà "khá nhiều người" kia là những ai nhỉ, vào đây review cho chủ topic mau bán được hàng đi . Bạn không để ý là những topic bán hàng kiểu này bên Tây nó đều để review của khách hàng lên đầu ah :))

Mình nói cho 2 bạn hiểu:

-Thứ nhất: Đây là box sell của mình, nó là box sell chứ không phải box chat hay box hướng dẫn, chia sẻ.... Nguyên tắc: "Thuận mua-vừa bán" không ai ép ai, 2 bên tự nguyện. Bạn không mua nên không nhất thiết phải vào comment nọ kia hàng tốt hàng xấu. Bạn có bao giờ ra chợ mua 1 mớ rau, khi nhìn bề ngoài của mớ rau đó nhưng chưa biết nó có ngon hay không, vậy bạn có đứng đó chê bai rau bẩn, rau héo không, bạn trả lời được thì cho bạn comment tiếp
-Thứ hai: Bạn có chắc là tài liệu mình đã share và tài liệu này mình bán là giống nhau không. Bạn không mua sao phán bừa thế? Bạn trả lời được câu này thì comment tiếp
-Thứ ba: Mình đã bán được cho khá nhiều người trong diễn đàn này, và họ đều rất hài lòng. Nếu mình lừa đảo hay đại loại như thế, liệu mình còn ngồi đây comment tiếp hay ko? Bạn trả lời được câu này thì tiếp tục comment.
-Thứ tư: Bạn không nhất thiết phải đọc từng comment của mình để xỉa xói, đâm chọt vì mình cũng không quan tâm đâu. Mình biết tính người Việt Nam rồi: "giàu thì nó ghét, nghèo thì nó khinh, thông minh thì hay bị hại", đây là tính cách không bao giờ sửa đc của các bạn. Nếu bạn vào một topic mua bán của người nước ngoài thì bạn sẽ thấy họ lịch sự thế nào, người bán thì vẫn bán, người mua có quyền không mua nhưng họ không bao giờ chê bai hàng xấu khi chưa mua hàng.
-Thứ năm: Bạn bảo bạn search để lấy mấy thứ ấy đem bán thì ok thôi, đó là quyền của bạn, bạn nên lập topic mới của bạn lấy tên là " Bán tài liệu đã search trên mạng" , mình chắc chắn bạn sẽ đắt khách hơn của mình, Làm gì tùy bạn, mình không quan tâm.

Cuối cùng, mình nhắc lại "Thuận mua - vừa bán" không ai ép ai, mình đã rất lịch sự với các bạn, mọi comment của các bạn trong topic này đều vô nghĩa và chỉ mang tính chọc phá. Mình sẽ không cần thiết phải trả lời bạn thêm làm gì trừ khi bạn inbox hoặc mail cho mình. Thân !

Bạn sell thì cứ sell mình cảnh báo scam thì mình cứ cảnh báo, thực tế cho thấy 99% tut sell ko đem lại lợi ích cho người mua.:D Mình cũng chẳng việc gì phải GATO bạn cả chỉ là người còn khó khăn trên đây rất nhiều mình ko muốn họ mất tiền oan cho scammer thế thôi.

Mình có ghen ghét gì đâu, chỉ là đi ngang qua chợ, thấy doanh nhân bận bịu mặc vest ngồi bán mớ rau thấy lạ nên hóng hớt thôi . Mà "khá nhiều người" kia là những ai nhỉ, vào đây review cho chủ topic mau bán được hàng đi . Bạn không để ý là những topic bán hàng kiểu này bên Tây nó đều để review của khách hàng lên đầu ah :))

Có ai mua đâu mà review hả bạn? Bạn đòi hỏi thế thì chết thớt rồi.:D

bạn chủ nên thòng thêm câu này vào cho chắc cú nè "tut chỉ là một phần còn thu nhập được bao nhiêu phụ thuộc vào các bạn"

Đây mới là thằng lừa đảo này, các bạn lật lại trang 2 của topic này và đọc các comment của thằng này từ đầu đến cuối xem, có thấy nó rr ko ???
Các bạn cẩn thận khi giao dịch với những thành phần thế này
Cảnh báo: khi giao dịch với mình chỉ giao dịch bằng email [email protected] , những yahoo nào có tên tương tự thì tuyệt đối ko trả lời///
Để giá như thế Newbier khỏi phải mua mày với giá 200k..Lấy Tut của người khác rồi đem sell với giá 200k ......Buồn cười thật...Trước còn có topic, vừa ăn xin vừa la làng =))

Mình nói cho 2 bạn hiểu:

nói nghe kinh vãi =))! bán rau thì mãi vẫn chỉ là bán rau thôi

up

nghèo quá :(

nhận dạy chiến youtube đây :)
show cho a em có động lực chiến đấu

nhận dạy chiến youtube đây :)
show cho a em có động lực chiến đấu
Cho mình hỏi chút nhé, trên hình của bạn, nếu cộng tổng số tiền vào là 86.10$ nhưng sao ở phần tổng của bạn là 86.11$. Có sự nhầm lẫn gì ở đây chăng?

Cho mình hỏi chút nhé, trên hình của bạn, nếu cộng tổng số tiền vào là 86.10$ nhưng sao ở phần tổng của bạn là 86.11$. Có sự nhầm lẫn gì ở đây chăng?
nói ra thì lại có sự tranh chấp và cãi vã với bạn, đây là topic của bạn.
mình show lên có lẽ bạn k thích, và mình cũng k muốn nói gì. cái này bạn tự hiểu, và mình cũng hiểu.
chúc đắt hàng :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week