• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell (Bán tài liệu) Kiếm tiền dễ dàng với Marketing online

Status
Not open for further replies.
Cậu đã xin quyền tác giả chưa mà bán thế ?.....
À quên, comment trước khi đi ngủ: Mình chẳng cần xin xỏ gì mất công. Mình hỏi bạn, bạn có hiểu luật thương mại không, mình bán tài liệu nhưng với mục đích share nhé chứ không mục đích kinh doanh nên dù tài liệu có đăng kí bản quyền mình cũng chẳng làm sao.
Còn về luật bản quyền ở VN còn thiếu sót lắm, bạn chưa đủ tuổi để vặn mình nhé. Thanks,

Các bạn không mua đừng nói lời cay đắng nha, mới có 7 bạn pm thôi :rolleyes:, cứ bình tĩnh mình sẽ bán cho từng bạn. Tài liệu ngon giá rẻ, tiếc lắm mới phải bán đó

Nói cứ như đúng rồi, tiếc lắm mới phải bán :))
10 bạn góp tiền, mỗi bạn 30k là có ngay tài liệu nguyên tem từ site đó, k việc gì phải mua của thớt :)

tác giả cũng đâu có đăng ký bản quyền đâu mà quyền tác giả. Có điều mua 200k bán lại 100k, haiz. Nhà ta cũng có DVD này chứ đâu. Lười chờ up load thôi chứ ko ta share free, có mấy cái này mà cũng bán lại tới 100k, có bán lại thì nên 10-20k là dc rồi, coi như tiền trà nước, ngồi chớ upload. Thiệt chủ thớt làm tiền quá

lại em nữa :D, "chết đi em" hư quá

Ps: cái ảnh ngầu ác, vào tay a thì... hết hư:p

À quên, comment trước khi đi ngủ: Mình chẳng cần xin xỏ gì mất công. Mình hỏi bạn, bạn có hiểu luật thương mại không, mình bán tài liệu nhưng với mục đích share nhé chứ không mục đích kinh doanh nên dù tài liệu có đăng kí bản quyền mình cũng chẳng làm sao.
Còn về luật bản quyền ở VN còn thiếu sót lắm, bạn chưa đủ tuổi để vặn mình nhé. Thanks,

Giải thích ngu bỏ mẹ ra mà cứ thích giải thích, share là như thế nào, trong topic có quy định là share
bao nhiêu bạn đủ giá trị tiền tài liệu gốc rồi close topic k ???

bán là bán, share là share. Bán với mục đích share ? Vậy mấy thằng nhà sách nó cũng nói thế dc vậy " Tao bán sách với mục đích share kiến thức nên cóc cần lo quyền tác giả, thuế..." o_O

éc, sau khi nghía qua dàn "tài liệu" mà thớt rao thì thực ra có vài cái để tham khảo thôi, mà rất tiếc nó đều nằm ở chỗ cụ GG cả, search 3 cái đầu vs cái hd seo top 10 GG có trên youtube đầy. I'm sorry!:(. à mà có cái site có mấy video của thớt nè: http://vinamos.vn/U1

Nhận được nhiều email quá, các bác gửi mail từ từ thôi nhé, mình đang loạn lên rồi nè
nhận dc email nhìu vậy à?cho xin cái proof bạn nói đi,đừng có mà đi lừa nta nhé bạn ơi,bán ko ai cấm cả,nhưng cái kiểu này mình thấy chán quá bạn à

Sorry mình ko muốn loãng topic của bạn nhưng ai newbie ( 100% nhé ) mà làm biếng search google thì hãy mua video của bạn này. Tác giả chỉ bỏ công tổng hợp kiến thức cho người xem thôi , nội dung đối với các mem bình thường thì ko chất lắm :D

thánh bán tài liệu là đây :D
p/s: ko muốn nhận gạch thì clone acc khác vào mà bán :|

kiếm đc nhiều tiền nhờ nó rùi lại đi bán nó thì kể cũng lạ nhỉ :))

Đây chỉ là kiến thức chung chung , chỉ vài % người biết áp dụng và có nỗ lực mới thành công được . Các newbie hãy đánh tan cái mộng làm giàu sau 1 đêm là vừa ^^

mấy bạn lười đọc mà bỏ công đi mua cũng bằng thừa thôi,gg có ko đọc,bạn này lấy gg về vậy có j mà khác,tóm lại đã lười đọc thì cũng ko tác dụng gì đâu,

Nói thật với mọi người là cái lúc trước tết mình mua cái DVD này về xong xem vài video là mình thấy chán chán ko xem nữa, dù là mình đúng nghĩa newbie về cái lĩnh vực này. Nhưng dù sao mình nghĩ đi uống cf, xem phim mấy lần dc mà có cái DVD mua 200k 1 lần rồi thôi mà lại ko dám bỏ thì nó "sao sao" ấy. Nên mình quyết định mua, dù gì ít ra nó cũng như là 1 kiến thức nào đó.

Nhưng nói thật cái kiểu mà mua cái đĩa về, cứ cho là chủ thớt đọc thấy hay muốn cái gọi là "share" kiến thức cho mọi người mà bán lại tới 100k thì đúng nghĩa làm tiền chứ share quái gì. Có khi Chủ thớt đọc thấy chán giống mình mún gỡ gạc tiền nên thế là bán lại rồi dùng cái từ là "share" thì thật mình chả ưa. Nếu mà share thì 1 là free, 2 là tiền trà nước 1 chút chừng 10-20k là quá. Đó mới gọi là share. Có cần xem lại từ điển từ "share" hay "chia sẽ" là gì lun ko ? o_O

Mình hỏi bạn, bạn có hiểu luật thương mại không, mình bán tài liệu nhưng với mục đích share nhé chứ không mục đích kinh doanh nên dù tài liệu có đăng kí bản quyền mình cũng chẳng làm sao.
SHARE với giá 100k card điện thoại :p chúc bác mua may bán đắt :rolleyes:

à nếu bác ko sợ bản quyền , đi leech video dạy học từ hocmai.vn kinh doanh lãi nhìu hơn ah'

800k / môn / 1 khoá học ... ko sợ bản quyền bác " thịt " hết video trong đó bán rẻ lại cũng được khối tiền :D

chờ đợi những đại gia sẽ giàu lên nhờ BUY cái này - không thầy đố mày làm nên :D => quan trọng là có $ đã
tài liệu 100k vnd yêu cầu vốn 100k usd ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week