bàn tán qlink xíu nào anh em

Status
Not open for further replies.

kanni

Banned
Reactions
101
MR
0.000
You were banned because you have reached the maximum number of kick-outs per day, i.e 50.
Your account will be reactivated on Mon Jul 4 16:15:01 2011 EST (GMT-3).

sao mới log vào soft gõ được cở 500 cái out ra 1 lần rồi nó bị vậy nói mình kick out 50 lần trong khi mới truy cập 1 lần.

Mới chụp 2 acc bị rồi acc thứ 3 bị luôn chỉ còn live được 1 account thôi à.
Với lại thấy chị phương kêu update soft mà chưa thấy soft mới để update tình trạng này gõ kiểu này ăn thua sao nổi @_@
hôm nay gõ được gần 3k capt vậy mà hic bị ban acc làm mất hứng gõ tiếp quá

vn_kun1

Senior
Reactions
345
MR
0.000
herher mình làm 3h liên tục mỏi rã cả tay.khát nước cũng kô kịp uống.công nhận là nó load nhanh thật.thấy thương thằng PIX nhà mình quá ước gì nó load đc như Qlink night thì mình đỡ khổ:))Qlink mùng 8 tháng này mới có bản update mà cậu:)please wait

hieu230592

Hero
Reactions
426
MR
0.564
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
tự nhiên điểm nó giảm 1 nửa so vs hôm trước

đêm hôm trước gõ đc 4k, đêm nay đến giờ này đc có 2k, chán vãi chấy

PS: win chủ thread dùng là win gì vậy? Win7 giao diện 98 ak?

asakura

Newbie
Reactions
370
MR
0.000
e ngày càng chán thằng qlink e gõ 30' đc > 500 hình vào check đc có 300 hình, dạo này e thấy nó tính gian thế nào đó >.<

Reactions
105
MR
0.000
herher mình làm 3h liên tục mỏi rã cả tay.khát nước cũng kô kịp uống.công nhận là nó load nhanh thật.thấy thương thằng PIX nhà mình quá ước gì nó load đc như Qlink night thì mình đỡ khổ:))Qlink mùng 8 tháng này mới có bản update mà cậu:)please wait

bác gõ kinh thật đấy, em giờ đầu còn gõ dc 1k2 qua giờ sau đuối còn dc khoảng 1k
ko biết sao chứ càng về sau em gõ càng chậm, có cảm giác như phím ko còn nhạy như lúc đầu nữa
bác dùng loại bàn phím nào thế? em dùng misumi dc 5 năm rồi/

đc đêm hôm kia gõ thấy tính ổn, đêm qua thấy có ng kêu, đêm nay đến mình làm tiếp thì đúng là bất ổn quá

nó tính điểm kiểu quái gì thế nhỉ x-(

em gõ đc có 850code/1h thôi, đc cái không đổi cho dù có mỏi nhừ tay :|

e thấy đêm nay làm chán quá quay xừ sang pix, để 1 con 1 1 con 2 gõ cũng tạm đc, nếu là 1 con 0 1 con 1 thì chắc sướng tay đấy. Pix bắt đầu nhanh r, e vào gõ giờ nào cũng load hết :|

qlink pix chạy qua đủ dự án dự án nào cũng phải làm từ 1 2 sáng biết bao giờ mới có trang web ngon để a e chiến đây trời
thời buổi kinh tế khó khăn (đối với tớ) nên phải chạy xô kiếm kơm thôi chứ biết làm sao bây giờ. trông chờ và 1 cái thì có mà đói nhăn răng

Reactions
79
MR
0.000
QLink ổn định rồi mọi người vào chiến nào...Cuối tuần > 30k CODE nào aNh eM :))

Attachments

19.7 KB · Views: 89

rainkun

Junior
Reactions
79
MR
0.011
các bạn than phiền về qlink tính sai mã, mình đã hỏi xiaoa và nhận đc trả lời là soft vẫn tính đúng, web sẽ cập nhật sau 30p
do đó các bạn chờ 30p vào xem nếu sai thì chắc tại soft thật rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,017
176,511
Latest member
LongGia

Most viewed of week