• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Bán tên miền full code web

Status
Not open for further replies.
Tks các bác đã bình luận rôm rả.
Thứ nhất:
Em bán web ở đây từ full code và data có nghĩa là tất cả dữ liệu thành viên bài viết đều có đủ các bác thích thì có thể dgn lại cho tiện mắt.
Thứ hai:
Em không phải đi seo theo kiểu này, nếu có các bác vào nhìn vài cái xong thoát ra out nhanh em còn chết nữa chứ câu view gì.
Thứ ba:
Em bán web ở đây giá cao không phải nằm ở tên miền xấu hay đẹp, web xấu hay đẹp mà nó là thứ hạng. là vị trí từ khóa, là lượng truy cập hàng ngày, tên miền tuổi cao.
Giả sử cái BVN.VN nó là viết tắt của từ Buy Viet Nam bác nào rành thì check các từ khóa về rao vặt của nó xem từ nào cũng nằm trang 1, thứ hạng 2,x tại Việt Nam. Các bác cứ vào chém tung bay lên em chả buồn nói, cái web các bác nhìn trong mắt các bác nó xấu còn người khác tấy đẹp, mỗi người mỗi ý rất khó, cái quan trọng là ko phải chổ đó, nó chỉ là vẻ bề ngoài các bác chỉnh lại mấy hồi.

Về bản quyền xenforo nó chả đáng mấy đồng cả, bác nào ngon hãy xin cái GP cho nó rồi nói cái bản quyền ko có gì là quan trọng.

uh giải thích nghe cũng có lý, có điều giá đẩy lên vẫn ảo quá, những gì bạn nói của bạn vẫn ko có giá đó, mấy cái rank chỉ là vớ vẩn, mua đc mà =))
Cách bạn nói về tên miền mình liên tưởng tới mấy thằng bán sim cố dịch ý nghĩa của sim, đọc kiểu gì cũng đẹp.
Thử luôn nhé, search thử luôn từ "sim số đẹp" xem ... trên bvn có mục đó, cóc thấy bạn ở đâu trên google search cả.
Thử từ: "bất động sản" cũng chả thấy bạn ở đâu ??? =)) trên web bạn có mục này mà ...
Thử nhanh luôn từ BVN cũng ko thấy web bạn đâu??? Mất hút :( ...

Nói đến ý nghĩa của từ: BVN chả có ấn tượng gì, nhìn vào ngáo ngơ mãi ko hiểu ý nghĩa của nó, từ chuyên ngành thì ko phải, thấy bạn viết mới biết là BUY VN, à theo tiếng Anh là Mua VietNam.... Chết cười ... Từ này mà đòi đọ với từ MMO cơ, đừng ví dụ ? Ảo tưởng đấy bạn.

Mấy thằng dám bỏ ra 10k hoặc có 10k USD thì ko phải gà đâu bạn, trước khi mua nó phải tham khảo ý kiến người thân chán ...

Bạn nên đưa ra 1 cái giá hợp lý hơn đi, chứ kiểu đưa giá ảo xong vào tung hứng lừa tềnh ... Thấy ko hài lòng với cách lừa tềnh đó nên mình mới ý kiến thôi. Chỉ bình loạn tới đây, còn lại để cho các Pờ Rồ MMO4ME bình loạn tiếp.

uh giải thích nghe cũng có lý, có điều giá đẩy lên vẫn ảo quá, những gì bạn nói của bạn vẫn ko có giá đó, mấy cái rank chỉ là vớ vẩn, mua đc mà =))
Cách bạn nói về tên miền mình liên tưởng tới mấy thằng bán sim cố dịch ý nghĩa của sim, đọc kiểu gì cũng đẹp.
Thử luôn nhé, search thử luôn từ "sim số đẹp" xem ... trên bvn có mục đó, cóc thấy bạn ở đâu trên google search cả.
Thử từ: "bất động sản" cũng chả thấy bạn ở đâu ??? =)) trên web bạn có mục này mà ...
Thử nhanh luôn từ BVN cũng ko thấy web bạn đâu??? Mất hút :( ...

Nói đến ý nghĩa của từ: BVN chả có ấn tượng gì, nhìn vào ngáo ngơ mãi ko hiểu ý nghĩa của nó, từ chuyên ngành thì ko phải, thấy bạn viết mới biết là BUY VN, à theo tiếng Anh là Mua VietNam.... Chết cười ... Từ này mà đòi đọ với từ MMO cơ, đừng ví dụ ? Ảo tưởng đấy bạn.

Mấy thằng dám bỏ ra 10k hoặc có 10k USD thì ko phải gà đâu bạn, trước khi mua nó phải tham khảo ý kiến người thân chán ...

Bạn nên đưa ra 1 cái giá hợp lý hơn đi, chứ kiểu đưa giá ảo xong vào tung hứng lừa tềnh ... Thấy ko hài lòng với cách lừa tềnh đó nên mình mới ý kiến thôi. Chỉ bình loạn tới đây, còn lại để cho các Pờ Rồ MMO4ME bình loạn tiếp.
Bạn đúng là 1 con gà, BVN gõ lên không có hả? Bạn có biết gõ không vậy? Người ta làm cái gì gì phát triển về cái đó, web rao vặt thì seo từ rao vặt là chủ yếu, còn đi seo chuyên mục thì nói làm gì? Cái web đó có hàng trăm chuyên mục đi seo tốn bao nhiêu tiền bạc công sức? Thêm nữa nếu từ nào của chuyên mục nào cũng nằm top thì 10.000$ của bạn mua cái baner quảng cáo chắc được 1 tháng. Cái gì nó cũng có cái giá của nó. Nói chung bạn có quyền ko mua hoặc ko bình luận, nếu bạn cảm thấy số tiền đó bạn ko đủ để mua thì bạn ko nên chém tung bay trên này.

Ông ấn Ctrl + Shift + Delete hoặc CTr + Shift + N giùm tôi cái rồi gõ mấy từ sau xem có đúng nó nằm trang 1 ko? Gà thì nên im đi đừng chém trên này mà liệu hồn.

Rao vat
Rao vặt
Web rao vặt
Web rao vat
Kenh rao vat
Kênh rao vặt
Cho rao vat
Chợ rao vặt
................
Còn thằng BVN mà ông nói đây

Buy Viet Nam cái từ này đếu ai vào =)) seo từ khóa này thì chơi google ads ngon đây

Buy Viet Nam cái từ này đếu ai vào =)) seo từ khóa này thì chơi google ads ngon đây

Tôi éo seo từ này ông nghe chứ, cái gì nó cũng có từ Viết Tắt của nó. Ở đây tôi muốn làm 1 trang rao vặt để chửi vào mặt những thằng ngu rằng không phải tên miền có chữ rao vặt mới seo được từ liên quan đến rao vặt lên top.

Các ông không hiểu BVN là gì thì tôi nói nó là BUY VIET NAM vậy thôi. Những thằng đi kiếm tiền online như các ông tôi nói thật cũng chỉ là 1 thằng suốt đời cắm đầu vào máy tính và GATO với người khác éo hơn nổi họ éo hơn éo kém.
PS: Ở đây chỉ 1 số thành phần thôi ko có ý đụng chạm tất cả

Vãi, mình đã nghiêm túc xem tất cả mấy site của bạn, về thiết kế được 1 điểm, về domain thì ko được đẹp.

Bvn bạn nói là buy vietnam, tối nghĩa

Mình chọn là bét vietnam cũng ok

Nói chung giá quá ảo.

Vãi, mình đã nghiêm túc xem tất cả mấy site của bạn, về thiết kế được 1 điểm, về domain thì ko được đẹp.

Nói chung giá quá ảo.
Rất xin lỗi bạn vì mình hơi thiếu nghiêm túc trong pic này, tuy nhiên có vài thằng củ chuối lên xàm. Ko ai mua ok.

Nói chung giá quá ảo.

Nói chung bạn ấy rất là cố chấp =)) .. ý nghĩa tên miền tối như đêm 30 mà cứ cố dịch này dịch nọ như mấy thằng bán sim điện thoại để lừa members MMO4ME, trong này nhiều cao thủ lắm, bạn đừng mơ lừa đc =))
Ý nghĩa quốc tế ko có.
Ý nghĩa VN cũng vờ cờ lờ luôn :D, mình nhìn vào gương thấy mình có 2 cái tai con lừa khi cố thẩm du tinh thần để hiểu Buy Vietnam là mua bán rao vặt VN.

Người mua sẽ search luôn tên sản phẩm muốn mua, chứ bạn ấy hy vọng người ta search từ rao vặt rồi vào post bài ...
Có thằng mua nào nó điên tới mức thế đâu, khi nào search mấy từ khóa mà mấy mục trên web của bạn đó có mà thấy toàn page 1 google search mới đáng bỏ xiền ra mua ....

Last edited:
Nói chung bạn ấy rất là cố chấp =)) .. ý nghĩa tên miền tối như đêm 30 mà cứ cố dịch này dịch nọ như mấy thằng bán sim điện thoại để lừa anh em MMO4ME, trong này nhiều cao thủ lắm, bạn đừng mơ lừa đc =))
Ý nghĩa quốc tế ko có.
Ý nghĩa VN cũng vờ cờ lờ luôn :D, mình nhìn vào gương thấy mình có 2 cái tai con lừa khi cố thẩm du tinh thần để hiểu Buy Vietnam là mua bán rao vặt VN.

Người mua sẽ search luôn tên sản phẩm muốn mua, chứ bạn ấy hy vọng người ta search từ rao vặt rồi vào post bài ...
Có thằng mua nào nó điên tới mức thế đâu, khi nào search mấy từ khóa mà mấy mục trên web của bạn đó có mà thấy toàn page 1 google search mới đáng bỏ xiền ra mua ....
Ê mày tao đi lừa gì thế? Người thích thì mua ko thích thì thôi mày là 1 trong những thể loại GATO nên mày ko cần bình luận, tao lừa cái gì trong này? Nói như mày mấy thằng bán sim điện thoại nó cắm đầu vào seo từ sim so deo để làm gì trong khi những con gà thực tế như mày chỉ biết gõ cái mày càn ví dụ mày muốn mua cái sim gì mày gõ sim đó. Tao nói thêm cho mày mở mang đầu óc nhé.

Mày làm cái web rao vặt để thằng vào đăng ký rao tin quảng cáo mày thu tiền chứ tao chưa thấy thằng nào làm web để kiếm tiền từ mấy thằng đi mua hàng mà phải quảng cáo cả, việc tao seo từ rao vặt là đúng tao muốn cho người ta vào đăng tin, như vậy tao mới có phí mà sống, còn tao muốn cho khách hàng vào họ mua hàng tao không được gì, mà nói thẳng cho mày biết là muốn cho khách hàng vào thì thằng bán hàng phải bỏ ra 1 khoản chi phí cho tao để làm được điều đó, web tao vẫn sống ầm ầm đó thôi. Vẫn làm ra tiền đó thôi. Mày muốn khách hàng vào mua để kiếm tiền từ cái web của mày thì mày còn gà hơn tao tưởng nữa MMO này mày vào nó kiếm được cái gì trong này có phải nó kiếm từ quảng cáo hay dịch vụ không? Khi mà nó lên tất cả các chuyên mục thì mày bỏ ra 200tr chắc mày mua đc cái quảng cáo trong vài tháng. Nên điều tốt nhất mày nên lượn khỏi topic này ok.

ta để từ khóa "ballroom việt nam" -> ai làm ơn gõ phát thử nó chạy ra diễn đàn ta không
mai ta bán $100

Ê mày tao đi lừa gì thế? Người thích thì mua ko thích thì thôi mày là 1 trong những thể loại GATO nên mày ko cần bình luận, tao lừa cái gì trong này? Nói như mày mấy thằng bán sim điện thoại nó cắm đầu vào seo từ sim so deo để làm gì trong khi những con gà thực tế như mày chỉ biết gõ cái mày càn ví dụ mày muốn mua cái sim gì mày gõ sim đó. Tao nói thêm cho mày mở mang đầu óc nhé.

Mày làm cái web rao vặt để thằng vào đăng ký rao tin quảng cáo mày thu tiền chứ tao chưa thấy thằng nào làm web để kiếm tiền từ mấy thằng đi mua hàng mà phải quảng cáo cả, việc tao seo từ rao vặt là đúng tao muốn cho người ta vào đăng tin, như vậy tao mới có phí mà sống, còn tao muốn cho khách hàng vào họ mua hàng tao không được gì, mà nói thẳng cho mày biết là muốn cho khách hàng vào thì thằng bán hàng phải bỏ ra 1 khoản chi phí cho tao để làm được điều đó, web tao vẫn sống ầm ầm đó thôi. Vẫn làm ra tiền đó thôi. Mày muốn khách hàng vào mua để kiếm tiền từ cái web của mày thì mày còn gà hơn tao tưởng nữa MMO này mày vào nó kiếm được cái gì trong này có phải nó kiếm từ quảng cáo hay dịch vụ không?

Ko kinh doanh cùng hướng thì GATO làm gì, chỉ là thấy mấy đứa đi lừa đảo thì mình ra tay cứu người thôi ^^

Đừng mang kiến thức về SEO ra dọa người, mình chỉ lấy ví dụ tâm lý của 1 người dùng thôi.

Web vắng tanh như chùa bà đanh ấy, search từ khóa mình muốn mua hay bán chả thấy trên google thì vào post làm gì, lại còn bị nó thu phí chứ, mình có phải gà đâu mà cho nó tiền nhỉ? Bay thẳng vô 5giay.vn, vật giá, nhật tảo ... đông đảo và hung hãn, nhanh có kết quả hơn nhiều.

--> Có ai điên đi rước của nợ về ko nhỉ? =)) ... Ngồi câu cá chờ có người vào post bài để thu phí, cũng phiêu lắm. 10k ... là 1 cái giá ảo tung chảo cho cái domain chả ra gì, source sida, và phải tin vào 1 thằng nào đó nói về RANKing này nọ ...

Ko kinh doanh cùng hướng thì GATO làm gì, chỉ là thấy mấy đứa đi lừa đảo thì mình ra tay cứu người thôi ^^

Đừng mang kiến thức về SEO ra dọa người, mình chỉ lấy ví dụ tâm lý của 1 người dùng thôi.

Web vắng tanh như chùa bà đanh ấy, search từ khóa mình muốn mua hay bán chả thấy trên google thì vào post làm gì, lại còn bị nó thu phí chứ, mình có phải gà đâu mà cho nó tiền nhỉ? Bay thẳng vô 5giay.vn, vật giá, nhật tảo ... đông đảo và hung hãn, nhanh có kết quả hơn nhiều.

--> Có ai điên đi rước của nợ về ko nhỉ? =)) ... Ngồi câu cá chờ có người vào post bài để thu phí, cũng phiêu lắm. 10k ... là 1 cái giá ảo tung chảo cho cái domain chả ra gì, source sida, và phải tin vào 1 thằng nào đó nói về RANKing này nọ ...
Tao lừa đảo cái gì ở đây mày anh hùng quá. Tao chả cần những dạng người như mày vào để ủng hộ, với những thể loại sợ tốn vài đồng bạc lẽ thì cũng chỉ = 1 con đàn bà. Với mày thì không nhưng hiện giờ web tao đang có mỗi ngày vài ban chục người vào reg user và thành viên đang hoạt động và kích hoạt cũng trên 2000 người vậy máy người đó họ reg vào để làm cái gì thế nhỉ? Chắc họ dư tiền.

Code của tao side mà có thằng đi đăng bài xin cái code của tao như 1 thằng ăn mày. Trong khi ở đâu đó có 1 vài thằng ao chẻ biết bro đến đâu mà ngồi phán như thánh.

Last edited:
Uh thì mình đang nói dựa trên tâm lý của người mua hàng & người muốn mua cái source của bạn. Thì sẽ suy nghĩ như thế nào rồi mới quyết định.
Còn bạn muốn lăng xê tự sướng để bán giá ảo thì cứ việc, những gì cần nói thì nói rồi, còn như thế nào mọi người sẽ tự suy nghĩ và đánh giá thôi.

P/S: Mình rất tự tin vào bản thân về lĩnh vực kiếm tiền online, tính toán đc thua khi đầu tư vào 1 cái gì đó. Cũng kiêm luôn rất tự tin về trình độ về quản lý và dev website. Nên mới dám nói hàng của bạn sida chứ :D :D ... Thôi đi chơi game nhé, những gì cần nói thì nói xong rồi, còn lại để members MMO4ME tự đánh giá.

EM LÀM MEMBER MỚI NHƯNG CÁC BÁC NÊN HIỂU RÕ CHO MÌNH, MÌNH VÀ TOP CHẢ QUEN BIẾT ĐẾC GÌ VỚI NHAU CẢ.

LÝ DO MÌNH HỎI BUY THÌ EM NÓI THẬT CÁC BÁC *** HIỂU GÌ VỀ CÁI TÊN MIỀN MÀ THỚT BÁN. CODE THÌ EM KO CẦN NHƯNG VỀ SEOR THÌ EM RẤT KẾT, RẤT NHIỀU TỪ KHÓA HÓT. CÁC BÁC CHỈ ĐỂ Ý MỖI CÁI CODE THÌ THẬT LÀ VỜ LỜ. ĐẤY LÀ EM NÓI THẾ THÔI CHỨ 10K$ THÌ QUÁ ĐẮT. EM BÂY GIỜ MỚI ONLINE ĐC NÊN CÁC BÁC HIỂU CHO.

CÒN CÁI QUAN TRỌNG LÀ: EM MÀ QUEN BIẾT VỚI THỚT CẢ HỌ NHÀ EM ÔM NHAU CHẾT CHUNG. PR5, PR6 ĐÂU DỄ BOOT NÊN, THẾ NÊN EM MỚI KẾT CÁC SITE TRÊN.

EM LÀM MEMBER MỚI NHƯNG CÁC BÁC NÊN HIỂU RÕ CHO MÌNH, MÌNH VÀ TOP CHẢ QUEN BIẾT ĐẾC GÌ VỚI NHAU CẢ.

LÝ DO MÌNH HỎI BUY THÌ EM NÓI THẬT CÁC BÁC *** HIỂU GÌ VỀ CÁI TÊN MIỀN MÀ THỚT BÁN. CODE THÌ EM KO CẦN NHƯNG VỀ SEOR THÌ EM RẤT KẾT, RẤT NHIỀU TỪ KHÓA HÓT. CÁC BÁC CHỈ ĐỂ Ý MỖI CÁI CODE THÌ THẬT LÀ VỜ LỜ. ĐẤY LÀ EM NÓI THẾ THÔI CHỨ 10K$ THÌ QUÁ ĐẮT. EM BÂY GIỜ MỚI ONLINE ĐC NÊN CÁC BÁC HIỂU CHO.

CÒN CÁI QUAN TRỌNG LÀ: EM MÀ QUEN BIẾT VỚI THỚT CẢ HỌ NHÀ EM ÔM NHAU CHẾT CHUNG. PR5, PR6 ĐÂU DỄ BOOT NÊN, THẾ NÊN EM MỚI KẾT CÁC SITE TRÊN.
OK tks bác đã đánh giá, em cũng nói luôn với bác thế này bác có nhu cầu mua anh em trao đổi được ko đc cũng vui vẻ.
Tên miền ok bác có thể ko cần hiểu nó là gì. Miễn nó lâu năm, seo tốt từ khóa nhiều là ok.
Về code web bác có thể tự code lại hoặc để dùng ok.
Về seo không phải bác nào cũng seo được, nếu có tự seo được thì cũng hiểu quá trình seo nó cực khổ như thế nào? Hoặc phải chi ra 1 khoản tiền ko nhỏ để seo nhất là các từ như RAO VẶT, RAO VAT, WEB RAO VAT........các bác trên kia đánh giá về 1 khía cạnh là tên miền xấu ko có nghĩa và code tồi, đó không phải là cái quyết định toàn bộ 1 cái web, em đồng ý rằng cái web có bắt mắt thì người dùng mới vào ở lâu, tuy nhiên ko phải ai cũng hài lòng với 1 mẫu, mỗi người mỗi ý nó khác, tiếp đến là tên miền, giờ ai ai cũng tìm đến cái gì đó bằng từ khóa số ít trong đó gõ sẵn tên miền, cái này chỉ sảy ra khi người nào đó muốn kiếm tên miền để reg hoặc khách hàng quen thuộc. Còn về từ khóa đúng là từ khóa cần mua 1 mặt hàng ví dụ bạn tìm điện thoại bạn phải gõ từ khóa bán điện thoại xxxx gì đó để mua, những từ khóa đó chỉ dành cho những người bán hàng online hoặc web bán hàng vì họ cần đầu ra, web em là web rao vặt là sàn thương mại điện tử, em thu phí từ thành viên đăng tin bán hàng vì vậy cái em cần seo là những cái gì liên quan đến người vào đăng tin như vậy em mới sống được. Còn về cơ chế kiếm khách cho người bán hàng trên web em cũng có nhận seo từ khóa cho người ta để người ta lên top bán hàng nó dễ, em cũng sẽ có 1 khoản chi phí nhỏ nếu người ta có nhu cầu.
Vâng anh em cứ chém đừng nói em là lừa đảo này kia em sẽ nói chuyện lịch sự.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week