bạn thấy ko ???

cái này lâu rồi mà . nghe giải thích hình như là hiện tượng lưu ảnh trong võng mạc thì phải:D trước là hình chúa jesu

Hay nhỉ, chủ thớt lấy đâu đấy, có hướng dẫn để tự làm được không, chứ chủ thớt bào bạn gái chủ thớt thì là chém gió rồi, còn nguyên tên website newsen.com của tàu khựa kìa :)

uh thấy rồi xinh thật :d làm sao làm dc thế ta :binhsua08:

Hay nhỉ, chủ thớt lấy đâu đấy, có hướng dẫn để tự làm được không, chứ chủ thớt bào bạn gái chủ thớt thì là chém gió rồi, còn nguyên tên website newsen.com của tàu khựa kìa :)

cái hình đó là mình tự làm thiệt. bé này là suli trong nhóm F(x). thích bé nên chế biến lại

hiện tượng thì đơn giản giống như bạn nhìn vào mặt trời 1 hồi thì khi chớp mắt bạn sẽ thấy đớm sáng của mặt trời. còn bức hình này mình có tô 3 chấm màu để mắt bạn nhận biết đc màu sắc, và khi nháy mắt liên tục thì 3 chấm màu đó sẽ kếp hợp vs mắt bạn cho ra 1 bức ảnh đầy màu sắc

cách làm thì cực đơn giản. bạn mở PTS lên rồi crl + I để chuyển về chế đô " chụp X quang " nhưng nhớ trước khi chuyển bạn cho brackgroud đen nha, rồi chấm 3 điểm màu lên khuôn mặt ( nên chấm vào trọng tâm là mũi )

Last edited by a moderator:
Hay quá bạn ơi ..... thank rồi nhé

giải thích rõ xí đi cậu,bức anh đầu chỉ có 3 màu ko có màu da+...
nhưng khi chớp mắt lại có màu da của nạn nhân nữa :binhsua04:

giải thích rõ xí đi cậu,bức anh đầu chỉ có 3 màu ko có màu da+...
nhưng khi chớp mắt lại có màu da của nạn nhân nữa :binhsua04:

màu da cũng là 1 trong những màu con do 3 màu này pha thành thôi. thực tế trên cơ bản chỉ có 3 màu là xanh vàng đỏ, từ 3 màu chủ đạo này pha thành những màu con : hồng , tím, lam , nâu...... còn giải thích kiểu sâu xa nữa cũng ko biết nói sao luôn :D chắc dành cho bác sĩ nói quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,530
173,704
Latest member
dientichhinhthoi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week