Bạn thấy tình trạng box Captcha hiện nay thế nào ???

Bạn thấy tình trạng box Captcha hiện nay thế nào ???

• Tốt, vẫn phát triển và nằm trong sự kiếm soát của BQT !

Votes: 23 24.0%
  • Bình thường,mình ko đòi hỏi quá cao ,newbies vẫn có thể tham gia được!

Votes: 29 30.2%
  • Hỗn loạn quá, member spam khắp nơi,lập topic từa lưa...

Votes: 32 33.3%
  • Quá tệ, BQT nên cắt chức 2 MOD mirinda và 5Tin !

Votes: 12 12.5%

• Total voters
    96
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.

yenly

Hero
Reactions
1,245
MR
0.001
Thật ra mình có vài ý tưởng thế này , bác mặt đen xem xét nhé :D .

Mấy cái update tình hình thì vẫn hoạt động tốt , pix anh em vẫn update đúng chủ đề , mega thì toàn than vãn về $ về hay ko về , CT còn mới lập ênn ko nắm rõ dc . Những thứ này ko có gì quá cần phải cải thiện , chủ yếu mình hy vọng tăng số lượng limit page lên cao 1 tí :P .

Về cái vụ stick này nọ , mình nghĩ nên chia ra thế này .

+ Một topic về proof của pix , nếu dc thì cho mega vào nhưng thế này thì có vẻ sẽ loạn lên mất ;)) .
+ Một topic giới thiệu cơ bản nhất về captcha , bản chất , công việc , lời khuyên về việc làm capt này dc mất gì , giới thiệu 1 số trang và đặc điểm của nó . Cái này đề nghị 1 ai đó có tâm huyết làm 1 bài thật hay là dc :D , và cũng đề nghị khóa nó lại tránh bị spam . Nên để dấu chú ý giúp newbie khi vào box thì có thể có chú ý đầu tiên để kick vào xem trước , tránh gây spam bài kiểu như "ai chỉ em trang web này " , "đăng ký pix ..." , "ID panel là sao ?" .....
+ Một (nhiều hơn) topic nói về các trang web capt chủ yếu của anh em như pix , mega , CT , kolo ... và cách tạo LR hay WMZ tiền ích cho newbie (nếu cần) Có thể làm liên kết với topic phía trên giúp newbie dễ tìm . Tốt nhất cũng nên khóa lại tránh spam bài .
+ Một topic giải đáp thắc mắc cơm xôi gà thập cẩm v.v... mọi thứ về captcha , ko riêng về pix hay mega , kolo v.v... và về vấn đề proof này nọ cho newbie hoặc ai cần ( thật ra có cái topic update proof phỉa trên nhưng khá nhập nhằng vì có thêm mega ) .
+topic nội quy =.= ps: mình lúc newbie có thèm đọc cái này đâu . Tâm lý newbie là vào tìm xem web nào đánh dc , cách đánh , rate , v.v..... là chính thôi :D

CÓ lẽ hơi dài nên hy vọng anh em bỏ quá cho , cái tật nhiều chuyện qía :binhsua29:
lẩu thập cẩm thì chắc wings làm là ok nhất, stick rules lên nge cũng hay hay, ta vào ta phải đọc rules, đọc đi đọc lại ko tù mọt gông:binhsua36:
mình thấy lộn xộn nhất gần đây cũng vì cái rules khó nhằn của box cap, rồi report mod, rồi cãi nhau loạn xà ngầu lên.
stick proof sợ nhầm lẫn thì note thêm là mega, là Pix hay kolo, CT,..,hay tự có ai đó chuyển nhầm nữa là xong thôi.
(sáng rảnh spam chơi,mod đừng đọc dòng này nhé:binhsua10:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,924
176,403
Latest member
chippro

Most viewed of week

Most discussed of week