Bạn thích nhất dịch vụ VPS nào tại MMO4VN.

Hãy bình chọn cho dịch vụ VPS mà bạn thích nhất!

• MrNam

Votes: 6 5.0%
  • Đồi Gió Hú

Votes: 3 2.5%
  • MITS

Votes: 24 19.8%
  • MeoU

Votes: 18 14.9%
  • can1doithu

Votes: 18 14.9%
  • vpspro

Votes: 5 4.1%
  • sharingtb

Votes: 1 0.8%
  • server4rent

• tadt_2210

• boko.biz

Votes: 6 5.0%
  • dentist

Votes: 34 28.1%

• Total voters
    121
Dentist có vẻ rất bá đạo , chưa dùng thử bao giờ, boko thì support không nhiệt tình lắm, giả cả chua chát, tadt thì vps chính hãng nên giá so với cấu hình cũng mắc so với newbie, nhưng live thì lifetime, support nhiệt tình. Còn lại không bít :))

Đang dùng của mits hi vọng live lâu :binhsua01:

Dentist có vẻ rất bá đạo , chưa dùng thử bao giờ, boko thì support không nhiệt tình lắm, giả cả chua chát, tadt thì vps chính hãng nên giá so với cấu hình cũng mắc so với newbie, nhưng live thì lifetime, support nhiệt tình. Còn lại không bít :))

hihi, hệ bên tớ sẽ đc support tận tình, có đến 1 trader và 2 saler cậu ah ^^
http://mmo4me.com/showthread.php?87...N-Ten-mien-dep-Key-Windows-8Gia-re-chat-luong

bá đạo sao thì chưa dám nhận nhưng bên mình chỉ biết cố gắng hết sức để phục vụ ace thôi, có ace thì bên mình mới có cơm ăn thôi mà, mất tín lấy gì để sống nữa :D

pro dentist có vẻ áp đảo nhỉ, ma` sao topic của ông này lại ở small trader nhỉ, làm bây giờ mình mới biết, hôm nào thử phát :D

Cung Cấp VPS Không Hạn Chế Số Lượng ! Mua 5 tính tiền 4!

Hiện tại bên mình có một số gói như sau:

+ Plan1 : 1CPU ~2.3Ghz, 2gb ram, 60gb hdd giá 3$/tuần

+ Plan2 : 2CPU, 4gb ram , 410gb hdd giá 5$/tuần.

+ Plan3 : 4CPU, 8gb ram, 1TB hdd giá 8$/tuần

+ Plan4 : 8CPU, 16gb ram, 1TB hdd giá 12$/tuần

Đặc biệt Plan 0: 1cpu, 1gb ram, 40gb hdd giá 6$/tháng. Min order 5 em! Gói này không có khuyến mại mua 5 tặng 1!

Special Plan: Plan 1 daily giá 1$/ngày, mua 5 tính tiền 4

Cũng có tí tham gia! Hê hê

bạn dentist huy động đc ae đông quá, dịch vụ mới mà có hậu thuẫn lớn thế thì chắc sau này giàu to :binhsua06:

bạn dentist huy động đc ae đông quá, dịch vụ mới mà có hậu thuẫn lớn thế thì chắc sau này giàu to :binhsua06:

Hi thank cậu, mình trade nhìu dịch vụ nên nhìu anh em bít tới ^^ , mình cũng đánh giá cao dịch vụ của cậu nhất trong top VPS này ^^

Sao thread này lại bị move sang box small trade của mình nhỉ ?

Moved trở lại box PTU vì thread này ko buôn bán gì cả, mà chỉ là thảo luận .

dentist là sự lựa chọn của nhiều ace vote cho bác 1 phiếu, cố gắng phát huy nhé

Kết quả vote trông hơi "ảo".

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,594
Latest member
Idappleaddci

Most viewed of week

Most discussed of week