Help Bạn thích PPD PPS hay MIX ?

PPD PPS hay MIX ?

• Total voters
    14
Mình có đủ ngân sách để pay cho uploader, chắc chắn sẽ ko cheat anh em nhưng mình cũng sẽ làm chặt để ko bị cheat, sẽ chỉ tính các download 100% thôi. Khả năng cao site sẽ là PPD only. Về phần cho VN vào group A thì chắc chắn ko đc rồi :)). Mình cũng đóng bh 10mil để chuẩn bị cho công việc rồi mà admin refund lại bảo hoạt động một thời gian nữa mới đc chấp nhận cũng chả biết phải sao.

Mình có đủ ngân sách để pay cho uploader, chắc chắn sẽ ko cheat anh em nhưng mình cũng sẽ làm chặt để ko bị cheat, sẽ chỉ tính các download 100% thôi. Khả năng cao site sẽ là PPD only. Về phần cho VN vào group A thì chắc chắn ko đc rồi :)). Mình cũng đóng bh 10mil để chuẩn bị cho công việc rồi mà admin refund lại bảo hoạt động một thời gian nữa mới đc chấp nhận cũng chả biết phải sao.
complete 100% cũng đc,có điều count thì count mutil file per IP mới ok đc,chứ tình trạng hiện giờ có khá nhiều host ppd ngon nếu chỉ tính 1file/1ip thì bèo lắm

Host thì đúng rồi còn plan này thì ko phải đâu, đây là mặc định của script thôi, mình vẫn đang tìm thêm thông tin để đảm bảo lợi nhuận cho cả admin và uploader. Cụ thể về các country trong group thì phải chạy site 1 thời gian mới định hình đc.

@huyvodoi02: chưa cậu ạ, bên mình vẫn đang code nốt mod count file download 100% và vẫn chưa chốt đc cụ thể về PPD + đang làm việc với các reseller và paygate. Trong tuần này sẽ open beta.

Đây là dự kiến về rate PPD: http://crisshare.com/makemoney.html
Cụ thể các country sẽ đc điều chỉnh vào các group tương ứng trong tháng đầu hoạt động. Mọi người cho ý kiến nhé.

Rate PPD hơi thấp hơn mấy site lớn nhưng nếu chủ thớt ko cheat vẫn có thể chiến đc vì bi zờ nhìu site cheat quá, kiếm cháo cũng khó.

Đây là dự kiến về rate PPD: http://crisshare.com/makemoney.html
Cụ thể các country sẽ đc điều chỉnh vào các group tương ứng trong tháng đầu hoạt động. Mọi người cho ý kiến nhé.
thớt chơi kiểu này hơi bị ăn chắc mặc bền,cái group 1001 - 2048 Mb nên đổi cho 451 - 1000 Mb chứ rate vậy thì đuối quá

thớt chơi kiểu này hơi bị ăn chắc mặc bền,cái group 1001 - 2048 Mb nên đổi cho 451 - 1000 Mb chứ rate vậy thì đuối quá
bác này nói chuẩn nè, rate như bác chơi uploadable còn ngon hơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week