Bán thuốc trị mụn-Thuốc đông y gia truyền nhé!!

Status
Not open for further replies.
mình không có nhiều mụn lắm nhưng gần đây 2 bên má nó nổi lên mấy cái mụn nhỏ tí màu trắng nhưng mà nhiều :(. Mình ở nguyên xá hà nội

mụn ass có chữa dc ko nhể

mụn đấy tự khỏi nhé

cứ để yên đấy đừng sờ vào mụn hay lấy tay cạy , nặng , rửa mặt thường xuyên , hạn chế thức khuya , hết tuổi thì sẽ ko nỗi
nữa

Trước tớ uống cái sữa để tăng cân, bác nào từng nghiên cứu qua loại sữa này thì hiểu nó có nguy cơ gây nóng và lên cực kỳ nhiều mụn. Tớ vốn cơ địa nóng, lại thêm uống sữa dùng vài hôm mụn mẹ mụn con các thể loại kéo đầy má. Cái cũ chưa mờ sẹo đã lên cái mới suốt mấy tháng liền oải luôn ra ngoài ko dám show off 2 má, tiếc thương mãi 1 thời em nó trắng trẻo mịn màng ưng nhất trên mặt :D
Thật thê thảm.:D Tuyệt vọng tưởng sống chung vs mụn tới cuối đời rùi chứ :D
Vốn ko ưa thuốc Tây nhưng mà mụn liên miên cũng ko chịu đc, 1 hôm ra hiệu thuốc Tây hỏi mua kem trị mụn, dc chị bán thuốc tư vấn liều thuốc ng ta hay dùng trị mụn loại nặng, uống 2 tuần đúng liều lượng giờ giấc kèm với gel bôi ngoài da và thuốc bổ gan may quá khỏi luôn :D
Cũng có đều đặn ngày 2 lít nước nữa, uống nhiều quen rùi bây giờ uống ít đi lại ko chịu nổi :D
Còn vài vết thâm mờ mờ thui :D

mình bị mụn từ năm lớp 12 đến bây giờ là 5-6 năm rồi vẫn chưa khỏi .. dùng cũng khá nhiều thuốc uống hay thuốc bôi ...
vài bữa nay có xài thuốc bôi nên cũng thấy mặt nhìn đỡ đỡ tự tin cũng lên ít phần ... nhưng mà ko xài thuốc bôi nữa thì lâu lâu nó cũng lên vài hạt
mặt thì thâm và sẹo cũng có ... bữa nay xuất hiện mụn màu đen nữa bôi thuốc đó đó nếu mụn hết là hình thành cái cục màu đen

uống thuốc và bôi thuốc của bạn có đẹp trở lại như lớp 11 dc ko nhở :D

đợi thêm vài ngày nữa có các bạn kia xài lên thông báo tin vui mình sẽ mua của bạn

Thân

mình bị mụn từ năm lớp 12 đến bây giờ là 5-6 năm rồi vẫn chưa khỏi .. dùng cũng khá nhiều thuốc uống hay thuốc bôi ...
vài bữa nay có xài thuốc bôi nên cũng thấy mặt nhìn đỡ đỡ tự tin cũng lên ít phần ... nhưng mà ko xài thuốc bôi nữa thì lâu lâu nó cũng lên vài hạt
mặt thì thâm và sẹo cũng có ... bữa nay xuất hiện mụn màu đen nữa bôi thuốc đó đó nếu mụn hết là hình thành cái cục màu đen

uống thuốc và bôi thuốc của bạn có đẹp trở lại như lớp 11 dc ko nhở :D

đợi thêm vài ngày nữa có các bạn kia xài lên thông báo tin vui mình sẽ mua của bạn

Thân
đợi thêm mấy ngày nữa mấy bạn mua thuốc của mình lên thông báo thì mua nhé

up cho buổi trưa
Đã nhận đc hàng rồi nhé, theo hdsd thì ngày bôi 3 4 lần nhưng mình ko có nhiều thời gian thì bôi 1 lần trước khi đi ngủ thôi có hiệu quả ko và sau khi bôi xong có phải rửa măt lại ko hay cứ để nguyên thế (hdsd ko ghi) yh vampirehunter9168

Đã nhận đc hàng rồi nhé, theo hdsd thì ngày bôi 3 4 lần nhưng mình ko có nhiều thời gian thì bôi 1 lần trước khi đi ngủ thôi có hiệu quả ko và sau khi bôi xong có phải rửa măt lại ko hay cứ để nguyên thế (hdsd ko ghi) yh vampirehunter9168
ok
bôi 1 lần cũng được k sao
bôi trước khi đi ngủ thì sáng ra rửa mặt là được

đang chờ kết quả, trong thời gian này cố gắng cày cuốc kiếm tiền mua thuốc coi nầu :)

Dân mmo ai cũng lắm mụn thế nhỉ?? :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week