Waiting for Answer bạn toante thanh toán nốt 190Z cho mình

thôi chờ admin vào giải quyết giúp mình
bạn toante inbox mình trc mình có để lại yh là gioioichanwaa
tại sao lại chat vs cả luongminhtrang

chịu bạn thôi. bạn muốn đòi công bằng cho ai :D
Giống kiểu Chí Phèo đòi lương thiện ấy nhỉ :p:p:p

vì cái tên 4rum bạn là luongminhtrang mà.

chịu bạn thôi. bạn muốn đòi công bằng cho ai :D
Công bằng chỉ mang tính tương đối thui trong XH thui, như MOD đã có nói thì 2 bạn nên thương lượng ở noài YH cho êm đẹp :D

Thế inbox thì bắt buộc phải giao dịch à?

Cứ tham tí rate + bất cẩn ... Chả trách ai đc :confused:

khó hiểu ở chỗ lần gd đầu tiên chủ thớt lại nhận được tiền trong khi chat với scammer, scammer khi đó sao nó không thịt luôn 300Z mà còn dặn chủ thớt ghi đúng bank để chuyển tiền gì đó, rồi sau đó mới thịt 190Z

khó hiểu ở chỗ lần gd đầu tiên chủ thớt lại nhận được tiền trong khi chat với scammer, scammer khi đó sao nó không thịt luôn 300Z mà còn dặn chủ thớt ghi đúng bank để chuyển tiền gì đó, rồi sau đó mới thịt 190Z
Có lẽ nó hy vọng pay cho thớt $300, phát sau thớt sẽ send 1000, thằng scam ko may là phát sau thớt send có 190 kakaka

BTW thớt nói phát sau có 190 thôi mà ko hiểu sao nó pay cho nhát 300 nhỉ :v

Mình đang tìm bạn Scammer để hỏi đây :D:D:D

Có lẽ nó hy vọng pay cho thớt $300, phát sau thớt sẽ send 1000, nó cũng khôn lắm chứ đùa, thằng scam ko may là phát sau thớt send có 190 kakaka
KLQ nhưng mà avatar là GF bạn ak?

Không có gì khỏ hiểu cả, Scammer nó làm vậy để nạn nhân mất cảnh giác vì lần đầu nó bảo send đúng vào số z trong topic toante2005 chính hiệu. Nếu ngay từ đầu không send vào đây có thể nó sẽ bị vạch mặt nên trước thì cho nạn nhân ăn 1 trái táo ngọt sau đó 1 quả cam chua.

bạn ý vừa đổi nick yh toante_mmo thành toante2005

cao nhân nào giải đáp giúp mình thắc mắc này với.

bạn chủ là người chủ động pm trước nhưng lại là pm cho scammer chứ không phải chính chủ, yh scammer ở đâu mà có (bạn chủ thì tố toante là người đổi nick yh từ toante_mmo thành toante2005 chứ bạn ấy không pm nhầm nick scammer)

Theo các bạn thì toante là người đổi yh hay bạn chủ là người nói láo?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week