• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell bán tool chạy kiếm trên 10$/ ngày

Status
Not open for further replies.
Tốt nhất là cứ giữ mà dùng, đem sell ra thì cũng lắm người dèm pha này nọ. Nào là site ăn ngon và đều thế thì tại sao lại đem sell...v.v và v.v. Và điều ai cũng chắc chắn là sell đi rồi thì xác cmn định là site nát trong sớm mai.:D:D

trung gian hold đến lúc được pay thì còn ngại gì nữa nhỉ. Mình không có vốn chứ không thì cũng theo 1 chân :D

giữ lại ăn đi thớt ơi share là nát đó.để mà ăn lâu dài :)

50$ bán 10 ng đi bạn còn dc 50$
Tốt nhất là cứ giữ mà dùng, đem sell ra thì cũng lắm người dèm pha này nọ. Nào là site ăn ngon và đều thế thì tại sao lại đem sell...v.v và v.v. Và điều ai cũng chắc chắn là sell đi rồi thì xác cmn định là site nát trong sớm mai.:D:D
mình ko bán bừa, mình xem người mua thư thế nào mới sell bạn, chứ phai ai hỏi cũng bán, mình ko thích cái thể loại mua xong rồi share ra tùm lum

Thử vận may xem sao, đứt cáp thất nghiệp. Hi, đã ib thớt :D

vote banned đứa nào ném đá :cool:, up phụ topic cho thớt, rất hay, đáng ngưỡng mộ. mấy thằng ném đá thì cứ coi như 4 chân đi :D

ai có lòng tin thì cứ pm anh vyen92 còn ai có topic share free thì mn cứ vào topic đó làm cần gì gạch đá vậy

đã bán cho 1 bạn, còn 4 người bạn nào quan tâm inbox lại cho mình để lại YH ok mình buzz lại YH nhé, mình cần phải cân nhắc trước khi bán. các bạn thông cảm, mình sẽ chủ động pm lại YH của các bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week