• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Bán Vaio Core I5, ram 4GB bus 1600, card rời 2GB tại Đà Nẵng

Status
Not open for further replies.

kirasam

Senior
Reactions
229
MR
0.097
Chat with me via Skype
Đúng là ko thể so sánh HP với Vaio được bác ah, Đừng xem mấy thông số đó mà so sánh, nếu cái laptop quan trọng mấy thông số đó thì mấy doanh nghiệp việt nam cũng làm đc :).
P/S : Em dùng acer cùi ghẻ 2 năm ni rồi vẫn ngon :3 , làm ra cũng đc vài chục cái như nó từ nó rồi :3
Thế Vaio hơn HP chỗ nào thế ? Nó mắc là do các bạn bỏ tiền ngu để mua cái thương hiệu chứ có con mợ gì ; ở mấy nước nghèo , thiếu kiến thức thì chả đi mua cái danh này ; toàn mua Vaio về khoe của chứ có thấy ai xài ngon ? Một là Mac 2 là bình dân ; vaio chỉ là củ chuối thui ; k thì nó đâu phải " mất gốc "

daosythui79

Banned
Verified
Reactions
1,140
MR
0.000
Đúng là ko thể so sánh HP với Vaio được bác ah, Đừng xem mấy thông số đó mà so sánh, nếu cái laptop quan trọng mấy thông số đó thì mấy doanh nghiệp việt nam cũng làm đc :).
P/S : Em dùng acer cùi ghẻ 2 năm ni rồi vẫn ngon :3 , làm ra cũng đc vài chục cái như nó từ nó rồi :3
Không phải thông số là tất cả nhưng trước hết vẫn phải xem thông số, ngoài ra thì xem review so sánh các dòng cùng cấp, tiếp theo nữa là kinh nghiệm sử dụng qua

Đối với người rành công nghệ thì cái mác(thương hiệu) với cái bảo hành là đồ bỏ đi.
Đối với những thằng ngu công nghệ thì nó là cả 1 gia tài.
hàng công nghệ ko so cấu hình thì ko lẻ đi so cái giá thương hiệu ợ :eek:
Nếu cùng 1 cấu hình thì so sánh thương hiệu nữa chứ nhỉ. Với tui thì nó là thứ so sánh gần như là cuối cùng nếu lăn tăn lựa chọn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week