Help Bàn về offer app FaceBook

vinakenz

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Theo mình thấy thì mấy con off app FB làm rất dễ ăn nhưng vấn đề là mỗi acc FB chỉ làm đc 1 lần. Reg acc mới thì rất dễ bị bắt veriphone, mà phải sim vina mới thấy nó gửi mã xác nhận. Chứ sim Viettel chờ mỏi mắt cũng chẳng thấy sms code đâu. Vậy các bạn cùng đóng góp ý kiến về vấn đề làm thế nào tạo đc nhiều acc FB.Hoặc bạn nào có khả năng reg acc SLL mà ko muốn share free, có thể pm yahoo thương lượng giá cả. Thanks all ......... Yh: vinakenz

reg nghịch mà 2k cơ à :-?.. giống chữ kí bán quá... ảo quá :-s
trước m` có cheat mấy trang nên reg nhiều acc facebook thôi.chứ cũng chả chém gió j cả.vì m` bít cách reg ko phải vẻii phone nên mới reg đc nhìu thế

Theo mình thấy thì mấy con off app FB làm rất dễ ăn nhưng vấn đề là mỗi acc FB chỉ làm đc 1 lần. Reg acc mới thì rất dễ bị bắt veriphone, mà phải sim vina mới thấy nó gửi mã xác nhận. Chứ sim Viettel chờ mỏi mắt cũng chẳng thấy sms code đâu. Vậy các bạn cùng đóng góp ý kiến về vấn đề làm thế nào tạo đc nhiều acc FB.Hoặc bạn nào có khả năng reg acc SLL mà ko muốn share free, có thể pm yahoo thương lượng giá cả. Thanks all ......... Yh: vinakenz

buzz YH! : nguyenvansang0405 , mình chỉ cho cách reg facebook không cần veriphone . ^_^!

nhắc đến app FB lại nhớ con Galaxy . :m131:

Last edited by a moderator:
Theo mình thấy thì mấy con off app FB làm rất dễ ăn nhưng vấn đề là mỗi acc FB chỉ làm đc 1 lần

Trích bác chủ thớt nhé

Theo mình thấy thì mấy con off app FB làm rất dễ ăn nhưng vấn đề là mỗi acc FB chỉ làm đc 1 lần

Trích bác chủ thớt nhé

Cư tưởng một acc chỉ làm đc môt con off. chứ nếu làm off app FB thì 1 acc fb chỉ làm đc 1 lần thôi là chuẩn rồi.

Pub lun đi, pm yh đồng chí ko trả lời :-s

nãy h bận chút ^_^! .

tại quay sẵng cái video cho member nó làm rồi , thấy cậu cần thì buzz YH tớ send cho

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week