Ban với biếc cái gì thế????

Status
Not open for further replies.
ta chắc chắn 1 điều là lúc SB bắt đầu xảy ra hiện tượng, thằng Boj cũng có mặt trên SB, đừng bảo là lúc đó cạp đất hay cạp chai cái gì, còn nữa, đừng tưởng có tý hay ho trên mạng, trình vớ vẩn thì tinh tướng nhé, bé tý nứt mắt, giỏi ra ngoài đời mà mồm to nhé, ông với cả tôi, ra ngoài ông tôi thì có ngày răng bay tứ tung chứ ngồi đó mà cãi à??? Xin lỗi nếu post quá nặng lời, nhưng cái loại vào chọc ngoáy người khác khi ********* nta mất thì ko đáng đối xử như 1 con người....

ta chắc chắn 1 điều là lúc SB bắt đầu xảy ra hiện tượng, thằng Boj cũng có mặt trên SB, đừng bảo là lúc đó cạp đất hay cạp chai cái gì, còn nữa, đừng tưởng có tý hay ho trên mạng, trình vớ vẩn thì tinh tướng nhé, bé tý nứt mắt, giỏi ra ngoài đời mà mồm to nhé, ông với cả tôi, ra ngoài ông tôi thì có ngày răng bay tứ tung chứ ngồi đó mà cãi à??? Xin lỗi nếu post quá nặng lời, nhưng cái loại vào chọc ngoáy người khác khi ********* nta mất thì ko đáng đối xử như 1 con người....

ơ thế sao bạn biết mình ở trên chatbox thế :binhsua121:
có proof gì không bạn :binhsua160:

mình nói ông tôi vs bạn có bay răng đâu bạn :binhsua09:

bạn cho mình địa chỉ nhà bạn for mình nhờ người đến thăm hỏi nào hức hức :binhsua45: (nói thẳng mình đạo đức giả đấy, có sao k)

thích thì cho chửi thoải mái đi ạ

ơ thế sao bạn biết mình ở trên chatbox thế :binhsua121:
có proof gì không bạn :binhsua160:

mình nói ông tôi vs bạn có bay răng đâu bạn :binhsua09:

bạn cho mình địa chỉ nhà bạn for mình nhờ người đến thăm hỏi nào hức hức :binhsua45: (nói thẳng mình đạo đức giả đấy, có sao k)

thích thì cho chửi thoải mái đi ạ

ông với cả tôi, ra ngoài ông tôi thì có ngày răng bay tứ tung chứ ngồi đó mà cãi à?
to vl` ra :binhsua20::binhsua20:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week