Solved Bank PO bị remove ra khỏi Paypal tự động

vanduya11

Junior
Reactions
155
MR
0.000
Mình sử dụng Po để add vô paypal us hôm đầu tuần

Thẻ po mình đã activate , đã sumited cmnd và catoge với payoneer
Đã có email enbale Us paymnet service

Mình vô my us paymnet coppy routing và bank account number add vô paypal

2 ngày sau PO có email loader tiền từ paypal
Mình vô paypal điền 2 số tiền paypal deposte đó và conffirm bank thành công

Nhưng khoảng 1 ngày sau , paypal đã remove bank PO ra và có kèm cái email như sau bên dưới
Và hiện giờ add bank lại thì không đc nữa , Paypal yêu cầu add bank khác

Không biết có bác nào bị lỗi như em khi add bank PO vô Paypal US ko ????

----------------------------------------------------------------------
Important Information about your bank account

Dear Xxxx

On Sep 21, 2014, we attempted to transfer from your bank account ending in 8088. This transfer was returned by your bank on the reason below:

This is an invalid bank account number.

As a result, this bank account has been disabled from your PayPal account.

Please contact your bank for more information or add a new bank account. Please do not contact PayPal because this is entirely an issue between the account holder and their bank.

Sincerely,
PayPal

Help Center:
https://www.paypal.com/us/cgi-bin/helpweb?cmd=_help

Ai đi qua up phát nhé

Để ai bị thế này thì vô báo danh

1-2 cái thì có thể bảo hệ thống PO lỗi

Chứ nhiều thì có thể là nguy cơ Paypal ko chơi với PO thì chê

Ca này khó đẻ, thường sai account hay routing nó mới remove, nhưng sai thì sao $ lại về để mà confirm được nhỉ :D
$ về chỉ 0.x $ thôi. cái này để sau này nhập vào chỗ confirm trên pp mà

Có thể lý do là khi verify Paypal sẽ gửi (deposit) vào 2 khoản tiền nhỏ và có 1 lệnh rút tổng của 2 khoản đó, nhưng Payoneer chỉ cho phép gửi tiền vào chứ không cho rút tiền ra qua ACH nên cái lệnh rút của Paypal ko thực hiện đc. Cái này có thể trước đây không bị nhưng gần đây thấy 1 số bank khác cũng bị chứ không riêng gì Payoneer nên có thể Paypal nó mới đổi chính sách, sẽ remove và disable luôn những bank không có khả năng rút (load) ngược lại Paypal.

Đó là phỏng đoán của mình thôi, còn thực hư chắc pải đợi thêm vài nguòi nữa add vào xem sao.

Last edited:
Vấn đề là thẻ PO có email loader tiền 0.xx
Rồi mình nhập 2 cái số tiền 0.xx để confirm bank và thành công

Khi confirm bank thành công thì sau 1-2 ngày paypal mới remove và dis bank

Chứ ko có chuyện sai số tài khoản , ruoting hay thẻ PO lock

Còn bác @lubuxushop nói cũng có lý

Như bác nói thì đây là cách paypal xem bank khả dụng rút tiền để khi paypal âm tiền sẽ có khả năng trả nợ

Mình có ku em bên us khi paypal âm tiền đã bị truy thu tiền trong bank để bù vào rồi , và nó sợ paypal đến bây giờ vì nó bảo nếu nhiều thì credit ( giống như uy tín ) sẽ bị xấu và khó vay tiền ngân hàng

Vấn đề là thẻ PO có email loader tiền 0.xx
Rồi mình nhập 2 cái số tiền 0.xx để confirm bank và thành công

Khi confirm bank thành công thì sau 1-2 ngày paypal mới remove và dis bank

Chứ ko có chuyện sai số tài khoản , ruoting hay thẻ PO lock

cái này là bình thường mà bạn, vì phải 1-2 ngày sau Paypal mới nhận đc phản hồi lệnh rút tiền không thành công từ bank.

cái này là bình thường mà bạn, vì phải 1-2 ngày sau Paypal mới nhận đc phản hồi lệnh rút tiền không thành công từ bank.

Bác nào bị remove và Dis account bank PO thì vô đây xác nhận nhé

Vấn đề mà giờ Paypal nó ko cho bank PO rút Paypal thì là nguy cơ lớn đó

@mấy bác sell card PO vô xem giúp em cái

Cái vấn đề này tớ cũng mới bị gặp lúc sáng xong. Nó báo bank lỗi và remove tự động. Tớ cũng confirm rồi. đang định vào điền số thì nó bị biến mất luôn. Các bác ở đây đã paypal đã add sẵn 1 con PO rồi giờ add thêm con nữa rồi bị ko?

Cái vấn đề này tớ cũng mới bị gặp lúc sáng xong. Nó báo bank lỗi và remove tự động. Tớ cũng confirm rồi. đang định vào điền số thì nó bị biến mất luôn. Các bác ở đây đã paypal đã add sẵn 1 con PO rồi giờ add thêm con nữa rồi bị ko?

Vậy thì chắc đúng như mình nghĩ ở trên rồi, khi ko thực hiện được lệnh rút số $ đã deposit để verify nó sẽ disable luôn.

Thế thì từ nay ko dùng được lâu dài nữa, ai muốn thì chỉ có thể ăn xổi 1 lần bằng cách add vào và thực hiện lệnh rút ngay, làm sao để lệnh rút comleted trước khi Paypal nó disable.

Cũng ko hẳn bác lubuxu ạ

Mấy bác chuyên bán thẻ po biết cách mà mấy bác ấy giữ mánh

Toàn để yahoo ra gạ mua thẻ với mua $ paypal chứ không chỉ cách hay share gì đâu

Thôi thì để khắc chế thế em xin add tiền vô po trước xem sao

Giống mình rồi, có gì pm yh trao đổi
yahoo : mitomthomngon
đã test xong, add ver bình thường và tiền thì vẫn về đều đều. Anh e cứ thế bem nhanh, kẻo nó fix thì nát tút

Chả hiểu 2 bác này mục đích gì

1 là hỏi cách add vô ko bị remove ko chỉ
Trả 100-200$ gọi là mua tut ko bán

2, muốn mua thẻ của 2 bác kèm theo hướng dẫn add thẻ bank po vô paypal thành công ko sell card

>>> hình như bác chỉ muốn khoe cho vui và em cũng cảm ơn

Em ko xin ai , mmo mỗi người 1 việc , cái ko biết em sẵn sàng bỏ tiền ra để mua hoặc học hỏi
Vậy mà nản quá , mấy cụ toàn gạ bán tiền rate thấp thôi

đã test xong, add ver bình thường và tiền thì vẫn về đều đều. Anh e cứ thế bem nhanh, kẻo nó fix thì nát tút

có ai bảo không add và verify đc đâu, mà đang nghi là nó sẽ bị disable và remove sau ~3-5 ngày add vào kia mà.

Mua tiền vào PO tầm 40$ để 35$ activate card

Add card Master vô trước , confirm card xong thì add Bank vô sau xem

để card còn ít $ để xem cách hiểu của bác luxubushops khi paypal lệnh load tiền lại thì trong PO có tiền nên không báo lại bank invaild

Và canh thời gian tránh ngày cuối tuần ra , thường ngày nghỉ hay delay và hệ thống auto

2, muốn mua thẻ của 2 bác kèm theo hướng dẫn add thẻ bank po vô paypal thành công ko sell card

Em ko xin ai , mmo mỗi người 1 việc , cái ko biết em sẵn sàng bỏ tiền ra để mua hoặc học hỏi
1. Mình add vô bình thường có thấy nó remove đâu? trường hợp của bạn có thể do bạn add vào PP, PP nó deposit 1 ít vào acct của bạn xong nó đòi lại chỗ $ đó không được nên nó disable cái bank đó của bạn. Kiếm cái khác verify bằng card xem sao.
2, Ng ta chắc cũng mua lại thẻ của người khác thôi nên bán lại cho bạn lấy gì xài + với như bạn nói là khoe cho vui thôi :D

Mọi người Add và rút đều đều, có vấn đề gì xảy ra đâu, thua keo này thì bày keo khác chứ bác, 1 thẻ add ko dc thì bác add 2 thẻ, đến khi nào thành công thì sẽ ra tút, mún có tút thì phải đầu tư và test, ko thì sell tiền PO xúc lun cho nhanh.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week