Solved Bank PO bị remove ra khỏi Paypal tự động

Bên các diễn đàn lớn đã kên tiếng về vấn đề này :

Và đây nữa
[QUOTEhttp://www.blackhatworld.com/blackhat-seo/ebay/706971-paypal-payoneer-no-more.html][/QUOTE]

Vấn đề này là vấn đề chung của dân mmo
Ai có kinh nghiệm thì chia sẻ chứ đừng nhằm nhằm dụ mua thẻ sll và mua tiền paypal
Đành rằng miếng cơm chả ai share , nhưng ko share là ko share cách kiếm cơm riêng của từng người thôi

Còn vấn đề chung thì nên cùng nhau tìm cách giải quyết chứ đừng nhảy vào dụ dỗ mem

@luxubushops : bác này nói có vẻ chuẩn
Paypal nó không chấp nhận vì bank là bank ảo , dẫn tới nguy hại cho hệ thống paypal nó có quyền gỡ bỏ vì policy paypal

có lẽ đúng vậy rồi, nếu thế thì chỉ làm đc 1 phát, add vào vào rút ngay (hoặc tối đa là 1-2 ngày sau), làm sao để lệnh rút completed trc khi bị Paypal remove.

Ai có tut share anh em đi nào
Đã pro nào ra tut đâu
Toàn rút đc lần đầu nó remove ra thôi
Chỉ thấy mỗi thánh nổ show proof nhưng nó chả có sự liên quan và tương tác nào để hiểu của 2 cái ảnh chụp cả
Đã hỏi nhiều bờ rào cho thuê bank us họ cũng đau đầu vì vụ po remove bank

Đã pro nào ra tut đâu
Toàn rút đc lần đầu nó remove ra thôi
Chỉ thấy mỗi thánh nổ show proof nhưng nó chả có sự liên quan và tương tác nào để hiểu của 2 cái ảnh chụp cả
Đã hỏi nhiều bờ rào cho thuê bank us họ cũng đau đầu vì vụ po remove bank

vậy là toàn chém gió đồn nhảm à cậu, thấy thánh tút im luôn ko thấy sủa gì thêm :D

vậy là toàn chém gió đồn nhảm à cậu, thấy thánh tút im luôn ko thấy sủa gì thêm :D
Bạn nặng lời quá rồi đó

Thì cậu ấy thu mua paypal us limit và rút paypal us thuê nên cũng cần có vài cái proof để làm ăn chứ

Mọi người Add và rút đều đều, có vấn đề gì xảy ra đâu, thua keo này thì bày keo khác chứ bác, 1 thẻ add ko dc thì bác add 2 thẻ, đến khi nào thành công thì sẽ ra tút, mún có tút thì phải đầu tư và test, ko thì sell tiền PO xúc lun cho nhanh.
Có gì đâu, cái này có mà add cả trăm con vẫn ko đc đâu, bí quyết ở đây ko phải là add như thế nào mà nó nằm ở cái khác, nói chung là biết tut bác rồi :))!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week