Waiting for Answer bank24h.vn scam

Status
Not open for further replies.
Bạn biết xây dựng nó vất vả như thế nào không, có uy tin mấy sống được ở mmo. Bạn đã call chưa, bạn đã chờ đử 24 tiếng chưa. Sao bạn hỏi như khẳng định người ta scam. Bạn xem tiêu đề thấy phù hợp không
bức xúc quá vậy anh bác ấy ko biết cũng chỉ waiting thôi mà!

nick support online,buzz support thì kiêu vkl k reply, giao dịch k thành công thì lập topic wait for answer thì có gì sợ khi k phải scam =)).

topic nào k phải scam giải quyết xong thì deleted google làm gì còn, bức xúc lên phường =))

Anh còn giảm nhiệt đó, tý ông chủ site mà vào ông ấy còn tức hơn nhiêu. Thử ex ben ex24h ngày xưa xem , post này thì đừng nói người ta xử lý ngay mà delay 5 ngày là ít.

Anh còn giảm nhiệt đó, tý ông chủ site mà vào ông ấy còn tức hơn nhiêu. Thử ex ben ex24h ngày xưa xem , post này thì đừng nói người ta xử lý ngay mà delay 5 ngày là ít.
xử lý vậy là biết site support như thế nào rồi =))

Waiting for answer thì bạn bỏ chữ scam đi. Làm cái tit to đùng cũng ảnh hưởng tới người ta.
"Waiting for answer - bank24h giao dịch chậm " hoặc "Waiting for answer - bank24h chưa pay tiền chẳng hạn" (hầu như mấy vụ này các bác report toàn đặt vậy) . Nick YM sáng thì nhiều khi họ online treo nick chứ chắc gì đã online thật.

VCB dạo này buổi tối không thấy sao kê, đó là lý do khi bạn NẠP thì hay bị lỗi, còn khi bạn Rút thì vẫn bình thường
Buổi tối nên chọn các bank khác giao dich sẽ đảm bảo hơn:)

thấy ông này đi giao dịch mua auto mà toàn la scam này scam nọ nhỉ. bank24h đảm bảo uy tín, giao dịch toàn mức giá 2 - 3tr vẫn ko có chuyện gì. Bác cứ đợi đi

topic tạo rồi k sửa được title, để lần sau sửa vậy :cool:

VCB dạo này buổi tối không thấy sao kê, đó là lý do khi bạn NẠP thì hay bị lỗi, còn khi bạn Rút thì vẫn bình thường
Buổi tối nên chọn các bank khác giao dich sẽ đảm bảo hơn:)
tối tầm 11h có khi eab ko vào dc bảo trì 30p có khi 1h có khi nhanh 15p :D

topic tạo rồi k sửa được title, để lần sau sửa vậy :cool:
sửa đc đó cậu nếu cậu k sửa dc thì nhờ mod sửa giùm đi,để chữa scam to đùng thì ảnh hưởng lớn đền site ngta đó cậu

nhờ mod nào nhiệt tình vào topic thì sửa giúp title xóa chữ scam đi nhé :D

Nhưng mà cũng nghi lắm, vì k thấy giao dịch của mình trong danh sách giao dịch gần đây.

ít thì cũng có trong danh sách giao dịch gần đây status là chưa hoàn thành chứ nhỉ :D

Nhìn thấy cái tít nên nhảy vào xem. Ai ngờ... Thằng thớt có $5 mà cũng làm toáng nên như thể cháy nhà.

nick support online,buzz support thì kiêu vkl k reply, giao dịch k thành công thì lập topic wait for answer thì có gì sợ khi k phải scam =)).

topic nào k phải scam giải quyết xong thì deleted google làm gì còn, bức xúc lên phường =))
theo mình biết site này chỉ có 1 ng làm sup chính là chủ site thôi thì phải, nick sup sáng chưa chắc đã onl mà, trước đây yahoo mình ngày nào cũng 24/24 đấy thôi nhưng chỉ ngồi mấy vài giờ, cái gì cũng phải từ từ, các site ex lớn ko dám bán cam ẩu đâu :D
nếu làm site ex mà bán cam ẩu thế thế nào cũng bị gõ cửa với các a bụng bự :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,147
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week