BANNED gugubux

Status
Not open for further replies.
Còn bạn nguoixau, trong khi mọi người đc pay refun, tại sao bạn không đc refun và bị khóa acc, bạn là người hiểu rõ nhất.. có lẽ mình không cần nhắc lại..
Mình biết trong đó cũng có 1 phần lỗi của mình là đã up proof không đúng qui định. Nhưng Mình đã gửi ticket ở tpbux nhiều lần và chờ đợi nhiều ngày nhưng không có trả lời, vậy theo bạn mình phải làm sao?
đây là proof hum đó mình đã up
Gugu paid.jpg
Hiện tại chiện của mình và Gugu đã giải quyết gần xong, chỉ còn chờ đợi bác Gugu pay cho mình... :binhsua162:

Với lại đây là event của bác ấy, do bác ấy bỏ tiền ra chứ chẳng nợ của ai, nên cho dù bác ấy ko trả tiền thì cũng chả ảnh hưởng đến ai. Sao mấy bác cứ thích lấy chuyện bé xé ra to thế nhỉ?

Như vậy sao được bạn, nếu vậy mọi người cứ thi nhau mở event, spam thanks spam post trong box đó. Đến lúc chẳng ai thèm tham gia event nữa. Vì đơn giản tham gia làm gì khi cuộc chơi không có phần thưởng.

Như vậy sao được bạn, nếu vậy mọi người cứ thi nhau mở event, spam thanks spam post trong box đó. Đến lúc chẳng ai thèm tham gia event nữa. Vì đơn giản tham gia làm gì khi cuộc chơi không có phần thưởng.

thế là spam thank hay post thì chủ topic phải chịu tội ak :))

thế mod để ngắm chăng :binhsua79:

Chào các bạn,

BQT thấy rằng gugubux cũng có khá nhiều cống hiến cho Forum và đã giải quyết hết vấn đề từ các Members, nhưng vì sơ suất nên để xảy ra tình trạng hôm nay. BQT quyết định BANNED 3 ngày để cảnh cáo vì đã gây hoang mang cho một số Members

Nhưng gugubux đã sử dụng những từ ngữ và hành động mang tính chất thách thức BQT:
chỉ hỏi admin một lần cuối

Nick Gugubux trong vòng 24h giờ nữa liệu có được unban :)

Đây là hành động dường như không thể chấp nhận được, nên BQT quyết định BANNED thêm 7 ngày nữa. Tổng cộng là 10 ngày kể từ ngày 15/09/2011.

BQT MMO4VN

Thân

BQT thấy rằng gugubux cũng có khá nhiều cống hiến cho Forum và đã giải quyết hết vấn đề từ các Members, nhưng vì sơ suất nên để xảy ra tình trạng hôm nay. BQT quyết định BANNED 3 ngày để cảnh cáo vì đã gây hoang mang cho một số Members

Nói thì phải có trích dẫn chứ admin.... tội hây hoang mang là tội gì :) mà tội đó cũng ban ak ... nhưng chưa biết là gây hoang mang cho member là như thế nào

mà tội đó banick 3 ngày sao có lệnh banick 1 tháng

Và một lần cuối xin nhắc lại :

Quote Originally Posted by huhubux View Post
chỉ hỏi admin một lần cuối

Nick Gugubux trong vòng 24h giờ nữa liệu có được unban

Nó ko phải là thách thức ...cậu cứ đọc rồi suy nghĩ xem

---------- Post added at 12:24 AM ---------- Previous post was at 12:23 AM ----------

admin nên xem xét lại vấn đề này một lần nữa :)

đồng ý admin cả 2 tay

Ban luôn Admin 10 ngày nữa cho giống nhau,
gugu có dọa đánh BQT à , hỏi là trong 24h giờ tới có đc unban hay không, vì thấy mình ko đến mức bị ban 1 tháng ,nếu có unban thì bảo có, ko thì bảo ko, chết ai đâu . :-" Suy nghĩ bóng gió , thách thức làm gì cho phức tạp ra .

lại trở lại rồi à. lại ra đảo nữa thôi, vào tù ra tội thôi mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week