BannersBroker card đã về ~^^~

recar88

Senior
Reactions
1,520
MR
0.000

Ghê ghê....anh này còn hot hơn cả UNIVEST rồi đây....

Cái này dùng ở VN thế nào ? có rút tiền đc ở ATM ko ? hay chỉ sử dụng để mua hàng trên mạng ?

cho cái TUT hướng dẫn đê,
mà rút lần nào chứa
Rút qua mấy cái kia, đc vài người nhận đc tiền, híc, mình cả hơn 1 tháng rồi chưa thấy tăm hơi đâu.

Trời ơi, ghen tị với chủ thớt quá. :binhsua149:Đăng ký từ khi nào thế? mất bao lâu từ khi đăng ký đến khi nhận được card vậy? Có gặp khó khăn gì trong quá trình đăng ký không?

- - - Updated - - -

Cái này dùng ở VN thế nào ? có rút tiền đc ở ATM ko ? hay chỉ sử dụng để mua hàng trên mạng ?
Cái này rút ở máy ATM thoải mái, miễn là máy đó chấp nhận mastercard. Rate ~20k/USD.

Last edited by a moderator:
Trời ơi, ghen tị với chủ thớt quá. :binhsua149:Đăng ký từ khi nào thế? mất bao lâu từ khi đăng ký đến khi nhận được card vậy? Có gặp khó khăn gì trong quá trình đăng ký không?

- - - Updated - - -

Cái này rút ở máy ATM thoải mái, miễn là máy đó chấp nhận mastercard. Rate ~20k/USD.

Chắc không ? rate vậy quá OK rồi, nhưng fee nữa , không biết fee bao nhiêu, nếu rút đc thì làm 1 cái :)

vậy là ko cần nó paid, chỉ cần acc BB có xèng là rút dc hả thớt

vậy là ko cần nó paid, chỉ cần acc BB có xèng là rút dc hả thớt

BB có tiền và phải load vê Master card nghe ku ?? vấn đề là đã có ai rút chưa :), của thớt chắc chưa active nữa là đòi rút :)

thế thì rút STp cho lành, nhanh chóng, có 4 ngày là tiền ve VN nhé các bạn, rate 20.9k

Cái Prepaidcard này như khẳng định được độ an toàn của BB trong thời điểm hiện nay !!!
Chúc mừng chủ thớt, có tiền cũng order 1 cái chơi !!!
Rate 20k/$ là hơn PZ quá nhiều rồi !!! :binhsua136:

Cái Prepaidcard này như khẳng định được độ an toàn của BB trong thời điểm hiện nay !!!
Chúc mừng chủ thớt, có tiền cũng order 1 cái chơi !!!
Rate 20k/$ là hơn PZ quá nhiều rồi !!! :binhsua136:

Chưa chắc bác ơi, thằng zeek nó có NXP còn gặp diêm vuong. Ko biet dc ngày nào nó tạch, hi vong nó sống dc 5 năm, de VN có nhiu đại gia và tỷ phú.

thế thì rút STp cho lành, nhanh chóng, có 4 ngày là tiền ve VN nhé các bạn, rate 20.9k
Hiện giờ STP đâu có cho VN veri bằng CC nữa. Nếu ko veri thì rút về bằng check chẳng may trên đường rớt ở chỗ nào đó thì có phải toi không.

Chưa chắc bác ơi, thằng zeek nó có NXP còn gặp diêm vuong. Ko biet dc ngày nào nó tạch, hi vong nó sống dc 5 năm, de VN có nhiu đại gia và tỷ phú.
Em cũng đang hi vọng như bác đây.
Ít ra cái này cũng là dấu hiệu tốt cho anh em đang chơi rồi còn gì !
Thằng này được 2 năm rồi, sống được 3 năm thì :binhsua146: !!!

Sao mình cũng đặt gần 2 tháng rồi mà ko thấy card về ta .... hic..hic:binhsua163:

:m187: NXP là bank online nên cũng hên xui . Với lại cái này ở CAD vs India thì SEC chả thể nào đụng vô dược

Khi nào rút thử rồi up lên các thông tin như sau nhá :
- Fees rút từ BB- card
- Fees từ card --> VND
- Thời gian bao lâu
Thank you

:m187: NXP là bank online nên cũng hên xui . Với lại cái này ở CAD vs India thì SEC chả thể nào đụng vô dược

Nói vậy thôi chứ khi mình load tiên vè card mà thằng BB nó không load về thằng Vector thì mình cũng móm mỏ, nhưng mình cũng oder cái thẻ BB chơi cho nó oách kaka

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week