Matrix Bannersbroker have a bug and fixed!

Status
Not open for further replies.

conduongdautu

Newbie
Reactions
159
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Được pro chỉ giáo lỗi bug
Bannersbroker có lỗi bug ở phần purchase
Sau khi đã fix thì BB đã locked acc
A ,e nào nhận panel từ mình cho
cho mình sorry nhá!
A,e support liền để dc unlock!

Bannersbroker nởi đầu tư ngon lành lại rồi đó

Last edited by a moderator:
sau thì đừng có dại ô rơm vào người nhá :m020:

thấy chưa, giờ die lun acc mấy k thơm béo

Chú nào nhận đều ra đi cả trong đó có anh ra đi con acc chính nuôi từ khi lọt lòng mẹ 14K chưa rút xu nào

Chú nào nhận đều ra đi cả trong đó có anh ra đi con acc chính nuôi từ khi lọt lòng mẹ 14K chưa rút xu nào
Ặc, thế bác có support đòi lại được ko !
Chia buồn với bác :(

Chia buồn cùng anh, em không nhận panel mà chỉ mua gói , không biết có bị sao không, hic run quá

may quá, hôm trc thấy có thằng sell traffic đã nghi rồi, anh em pm lấy tiền bảo hiểm gấp đi, ko nó trốn mất.
BB này ko đùa dc đâu

- - - Updated - - -

Chia buồn cùng anh, em không nhận panel mà chỉ mua gói , không biết có bị sao không, hic run quá
bác mua gói cũng ko thoát đâu, hi vọng bác còn nhìn thấy mặt trời nhé

Tớ mua cả trafic lẫn package 2-3 tháng nay rùi mà có bị lock đâu:D. Mỗi tội withdraw từ hôm 2-9 mà h nó chưa paid cho :(

may quá, hôm trc thấy có thằng sell traffic đã nghi rồi, anh em pm lấy tiền bảo hiểm gấp đi, ko nó trốn mất.
BB này ko đùa dc đâu

- - - Updated - - -

haiz vưà vua vừa phải phaỉ thui thằng kia sell 10% có dõi ông sell đi sao cứ trém hoài

BB này ko đùa dc đâu

- - - Updated - - -

Ơ hay nhỉ, chính cậu bán gói cho tớ cách đây 2 tháng, giờ nói vậy nghĩa là sao ? vậy cậu bán hàng bẩn ah ?

can1doithu k cho tôi sống thì toi nghỉ chứ sell 10% ai mà bán cho được :binhsua137:. còn hoangdouis tôi giựt ai bao h xem kĩ cái topic lại cậu nhé /

Ở đây là supend do dùng banner bug chứ hok phải là do mấy tay sell traiffic hay banner gì cả

Em nghĩ các bác nên dám chơi dám chịu, lợi nhuận lớn thì rủi ro nó cũng lớn mà :D :binhsua140:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,666
Latest member
dangne

Most viewed of week

Most discussed of week