Matrix Bannersbroker have a bug and fixed!

Status
Not open for further replies.
Ở đây là supend do dùng banner bug chứ hok phải là do mấy tay sell traiffic hay banner gì cả

Dái bug này là sao thế anh Dương? Acc em mua package của người khác, vẫn khỏe re :).

can1doithu k cho tôi sống thì toi nghỉ chứ sell 10% ai mà bán cho được :binhsua137:. còn hoangdouis tôi giựt ai bao h xem kĩ cái topic lại cậu nhé /

chứ ông đóng tiền bảo hiểm sell mãi, tự nhiên lúc này BB có chuyện thì dòi tiền bảo hiểm liền. mà hôm trc ong nói lỗi do ông thì ông chịu mà, thì nhắc nhở anh em nếu có gì thì pm admin gấp may ra còn cứu vớt vài đồng.

K sao đâu 5dat..cuộc sống mà..số mình đen k được hưởng từ bạn..cũng cảm ơn bạn đã cho mình...

Thank

thằng 5 đất chổ nào cũng có nó vô là nát.....giàu thế rồi thì nghĩ đi muốn làm tỉ phú triệu mới chịu à........

thằng 5 đất chổ nào cũng có nó vô là nát.....giàu thế rồi thì nghĩ đi muốn làm tỉ phú triệu mới chịu à........

mầy thì kém nhỉ :m131: .................

ta biết rồi...................... BB giờ chiến ngon nhất sau zeek die. chiến 8 tháng rồi x200% rồi và tiếp tục hốt tiền về

:m145::m145::m145::m145::m145:

thế acc bị block contact ntn để lấy lại z? :m181:
Xin chia buồn cùng những anh em là khả năng suport lấy lại là rất thấp...phá phách nó.
Nó mà nghĩ chơi với mem VN thi abc nhĩ!!!!

Đến hẹn trả tiền đợt này rồi, có bác nào đc paid chưa ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week