Bannersbroker Paid nhé bà con ! STP :x

ĐÃ paid rôi bà con ơi. lênh 70xxx nhá . ANh em nào chưa được Paid thì chuẩn bị chờ tiếp đi là vừa :binhsua26: . Chém gió tý thôi , anh em đừng chém tui

ĐÃ paid rôi bà con ơi. lênh 70xxx nhá . ANh em nào chưa được Paid thì chuẩn bị chờ tiếp đi là vừa :binhsua26: .

stp củChém gió tý thôi , anh em đừng chém tui

stp unver hay ver vậy bạn boy?

móa lệnh 62xxx đã mất nút Reverse mà vẫn chưa đc paid nè , hic hic mình là con rơi :(

:m187: lệnh 76xxx pay chưa ?!

Có bạn nào rút bằng PZ mà được BB paid chưa? Lệnh của mình là 63.xxx rút từ 11/10 vẫn chưa thấy về

có vài lệnh hôm 27/8 còn đây này đừng có nong ruot quá

- - - Updated - - -

STP thì về rồi mà trong BB các lệnh nó vẫn báo là pending và vẫn còn nút reverser request mới vl!

Ai nhấn nut đó sẽ lãnh hậu quả cực kì nghiêm trọng

Ac chưa veri đây anh em :binhsua36:
của mình chưa được paid nữa trời ơi:binhsua36:

Có lẽ các acc BB pre nên đc paid trước chăng ? các bạn đã đc paid là acc Pre hay acc standar

Thôi đi chơi, đi ngủ, làm việc đi bà con cho nó đến giữa tháng đi, thiết nghĩ tụi no paid = tay cũng không thể 1 lúc mà paid hết chừng ấy lệnh đc. vẫn còn 5 ngày nữa mới đến giữa tháng mà, foget it :binhsua31:

Chắc nó paid acc pre trước, dù sao cũng trả phí quản lý tới $100/tháng nên được ưu tiên hơn chút đỉnh. Mình acc standard nên vẫn đang hóng.

pz nhận đc tiền thì có mail gửi về rồi, còn stp nhận $ có mail về k mấy bác. Lười log vô pz với stp kiểm tra quá, tk mình lên pre rồi mà có thấy đc paid đâu, rút từ 14/10 ID 63k đây :binhsua32::binhsua32::binhsua32:

sao nó ko paid cho acc standard thế.

pz nhận đc tiền thì có mail gửi về rồi, còn stp nhận $ có mail về k mấy bác. Lười log vô pz với stp kiểm tra quá, tk mình lên pre rồi mà có thấy đc paid đâu, rút từ 14/10 ID 63k đây :binhsua32::binhsua32::binhsua32:
nó paid biếc kiểu gì ấy nhỉ$$$

ấu shịt . 63k chưa paid. vậy thì mềnh phải chạy ngỏ sau với nó chắc nó paid nhanh thôi :binhsua28:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week