Bannersbroker Scam hay không Scam ?

Mua đi để chơi nhiều trang chứ có riêng gì BB đâuAcc Viet Nam thì giờ hok thể ver rùiCòn nếu mua dc acc thì chắc giá cũng trên trời

:m190: log = socks có bị supend ko anh nhỉ

bác nào cần mua acc STP made in VN thì pm nhé, dạo này BB nó scam, nên co số lượng lớn acc sell cho anh em kiếm tí cháo. Tha hồ log bằng IP việt nhé.

Last edited by a moderator:
:m190: log = socks có bị supend ko anh nhỉ

Sock chua thấy bị vì anh có xài 1 Acc Us cũng khá lâu rùi nhưng mà mỗi lần log thì trùng state
còn log liên tục nhiều IP khác nhau thì chưa dám thử
Nhưng cứ cẩn thận thì hơn
Hạn chế log acc thì tốt hơn

log 1 ip nhiều acc va nhiều ip 1 acc có sao đâu nhỉ, chuyện thường ngày mình vẫn làm mà ta.... :binhsua15:

chơi với BB khá lâu. nếu ai nói BB scam thì hãy xem lại nhé.khi nó update một cái gì đó.payment sẽ bị chậm lại.nó có nhiều thay đổi nhằm để cho BB sống lâu hơn.nó sẽ scam nhưng ko phải bây giờ và ko phải 2012 nhé các bác.hiện tại mình vẫn thấy nó paid đều úp cái proof đợt rồi.

chơi với BB khá lâu. nếu ai nói BB scam thì hãy xem lại nhé.khi nó update một cái gì đó.payment sẽ bị chậm lại.nó có nhiều thay đổi nhằm để cho BB sống lâu hơn.nó sẽ scam nhưng ko phải bây giờ và ko phải 2012 nhé các bác.hiện tại mình vẫn thấy nó paid đều úp cái proof đợt rồi.
9 xác ...... :binhsua11:

đối với những ac paid mà vẫn chưa nhận thanh toán.thì các bạn nên kêu nó resever lại rồi rút thanh toán qua cổng khác hoặc tài khoản khác. 1 ac BB chỉ dùng 1 ac STP hay payza thôi.nếu nhiều ạc paid về một ac thì toàn bộ ac sẽ bị block nhé.đợt paid kế tiếp vào ngày 9-10/11.nó thường paid vào thứ 3 hàng tuần.nếu nhanh thì ngày 5-7 nó paid nếu ko paid thì ngày 12-13.

đối với những ac paid mà vẫn chưa nhận thanh toán.thì các bạn nên kêu nó resever lại rồi rút thanh toán qua cổng khác hoặc tài khoản khác. 1 ac BB chỉ dùng 1 ac STP hay payza thôi.nếu nhiều ạc paid về một ac thì toàn bộ ac sẽ bị block nhé.đợt paid kế tiếp vào ngày 9-10/11.nó thường paid vào thứ 3 hàng tuần.nếu nhanh thì ngày 5-7 nó paid nếu ko paid thì ngày 12-13.

Cám ơn thằng em mong rằng với cái Proof khủng của em sẽ giúp anh em phần nào lấy lại bình tĩnh
Hy vọng BB vẫn tươi đẹp

4 ngày nưa nó paid nhé các bác. Ngồi rỗi hóng nó mệt quá nên sup 1 cái thì dc nó trả lời. trong 3 ngày tới anh e cứ đi ngủ cho khỏe, khỏi hóng chi cho mệt.

Up cho lên top nó hot nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week