SCAM Báo cáo SCAM, Tên site http://paidgameplayer.info; ADMIN : yahoo: nguyenvanphong14101990

Status
Not open for further replies.
bây giờ mình nói , site đó là site của mình . và mình chưa scam ai . và mình cần bạn đó pm nc vs mình master_vdf

minh cung cấp cho bạn 1 thông tin là mem đó làm con 8 point và con đó ko cheat đc. mình đã thử. sub bên bạn tính scam. bạn hiểu rồi chứ. đừng có nói người ta cheat.

mình k cần bạn cung cấp cho mình. ok ( và những bạn của cái bạn post bài đừng hùa vào đây ) k ăn thua gì đâu . mình chỉ cần làm việc vs bạn chủ thot post bài ok

bạn ghét là chuyện của bạn . liên quan gì tới bạn k ... và mình k cần riêng bạn cung cấp gì cho mình ok.mình sẽ giải quyết vs bạn đó

Mod coi lại chuyện này dùm e nhé , sub e nghi ngờ cheat link . thì bây giờ người post bài phải trình bày rõ chứng tỏ mình k cheat . chưa thể gọi là scam

Bạn admin nên đọc group trên facebook ấy, sub bạn ko cho chứng mình và chỉ một câu ép buộc người ta cheat, và trong khi người ta làm 1 con off khác thì sub bạn nói mem làm một con khác và buộc người ta cheat. Bạn nên xem lại sub :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week