SCAM Báo cáo SCAM, Tên site http://paidgameplayer.info; ADMIN : yahoo: nguyenvanphong14101990

Status
Not open for further replies.
Mình xin thông báo với toàn thể anh em MMO, site MATOMY này:
SITE: paidgameplayer.info
/check.php
ADMIN là: https://www.facebook.com/nguyenvandungcndktd?fref=nf
và: https://www.facebook.com/kieu.b.son

Yahoo : nguyenvanphong14101990
Face : Quay Đầu Là Bờ
chính thức là nhận file xong ko paid (file có 12$)
Báo cáo anh em biết để tránh..
Tố người ta scam ko bằng chứng, chưa biết ai sai nhưng nik mmo cậu là gì sao lại join today thế ( củng có thể cậu mới tạo :D)

mình nói rõ trên group rồi, bài post chính người đó post nói mình cheat, mình có thể teanw chứng minh luôn lập tức nhưng người đó ko đồng ý cứ nói mình cheat, giờ cậu cần nói chuyện gì cứ PM facebook, hoặc yahoo: [email protected] , vừa ăn kom xong ko theo dõi :v

Mod coi lại chuyện này dùm e nhé , sub e nghi ngờ cheat link . thì bây giờ người post bài phải trình bày rõ chứng tỏ mình k cheat . chưa thể gọi là scam
bạn ý muốn trình bày rõ mà sub bên bạn có cho cơ hội trình bày đâu. Muốn Teamview làm trực tiếp cho xem mà sub bên ấy vẫn khẳng định là cheatlink thì phải nói làm sao.. Report người ta cheatlink mà ko đưa ra đc bằng chứng xác thực để rồi bị report lại. haiz - ( góc nhìn của 1 dân thường :D)

valleyoflove90 nói đúng , và các bạn thử nghĩ xem , làm 1 acc reg nik , lấy sock , click off - làm off và lead off . sao àm mỗi acc lead cách nhau có vài phút
Chuyện này vẫn hoàn toàn có thể xảy ra nếu biết cách lmf hoặc là gặp con off dễ làm. Và có thể dùng nhiều máy ảo làm cùng lúc cũng làm dc

ok. mình cần người post bài , teamview cho mình xem . và mình nghe nói bạn ấy làm 2 máy máy reg acc và 1 máy làm , và cậu ấy làm = HMA

Chuyện này vẫn hoàn toàn có thể xảy ra nếu biết cách lmf hoặc là gặp con off dễ làm. Và có thể dùng nhiều máy ảo làm cùng lúc cũng làm dc
chuẩn cơm mẹ nấu rồi :D. nó có thể xảy ra khi đã chuẩn bị xong hết mọi thứ. chỉ cần click chuột thôi =)). Chốt lại là admin teamview vs thớt xong lên đây rì viu lại cho anh em

chuẩn cơm mẹ nấu rồi :D. nó có thể xảy ra khi đã chuẩn bị xong hết mọi thứ. chỉ cần click chuột thôi =)). Chốt lại là admin teamview vs thớt xong lên đây rì viu lại cho anh em
Còn một điều nữa là sub nói làm 1 con mem nói làm một con 2 người nói 2 con khác nhau, và khi post rule lên thì cả 2 đều đưa rule khác nhau. hài thật

mình k cần nói gì vs các bạn , mình cần thớt teamview cho mình xem . ok mình nói sub paid $ . còn sai thì k paid all .nếu thớt chưa teamview đồng nghĩa vs việc sub mình k phải là scam . ok

mình k cần nói gì vs các bạn , mình cần thớt teamview cho mình xem . ok mình nói sub paid $ . còn sai thì k paid all .nếu thớt chưa teamview đồng nghĩa vs việc sub mình k phải là scam . ok
Thôi thì ko nói thì thôi làm câu chốt lại là sub bạn nó ko cho teamview :v

Còn một điều nữa là sub nói làm 1 con mem nói làm một con 2 người nói 2 con khác nhau, và khi post rule lên thì cả 2 đều đưa rule khác nhau. hài thật
Thôi chờ admin giải quyết rồi chúng ta xem tình hình ra sao.. Thớt làm việc nhanh nhé. 12$ là cả 1 vấn đề đấy :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week