SCAM BÁO CÁO THẰNG NÀY SCAM, Cần thuê 2 acc vip đây, ai có pm

Status
Not open for further replies.
đã refund lại tiền , not scam nhé ( sáng mai mới reset pass , đang cho member thuê)

[QUOTE="
langtubongdem112: tamtungduyen chung667
Cái acc này của mình nè ! ;););) Mình cho thuê mà nó hết hạn rồi ! Nhưng thèn đó lấy cho thuê lại ! Có ý đồ scamer mệ oy còn gì !
tại quên hết hạn ( hôm nay 4/4 đúng ngày hết hạn ) k dùng từ hôm 3/4 nên quên

vừa đưa acc là out ngay ko nói j, đến khi nhận đc mail của bảo kim báo cáo lừa đảo thì vội pm nói minh này mình nọ, thôi tránh cậu này ra cho lanh, đang tim địa chỉ thằng ly quang vinh yahoo của con chó (conqchuaxuhoag) nó dùng vcb nên cũng dể thôi

vừa đưa acc là out ngay ko nói j, đến khi nhận đc mail của bảo kim báo cáo lừa đảo thì vội pm nói minh này mình nọ, thôi tránh cậu này ra cho lanh, đang tim địa chỉ thằng ly quang vinh yahoo của con chó (conqchuaxuhoag) nó dùng vcb nên cũng dể thôi
sr cậu nhé , lúc vừa send xong bên q.tân bình ( tphcm ) p. 9 cúp điện nhé

Bác tính đến nhà no thiệt ha? , lam gi ma truy tim ghê thế

vụ nào cũng thấy nói mồm thôi .. đến đc thì xin cái clip nhé thớt ;))

công chúa nhưng nó lập nick giả là cônq chúa , chữ g thành q, k nhìn à :))

Giả nick là có ý scam rồi còn mất điện mất đóm gì nữa trời @@

Quên mà dùng yahoo khác đi cho thuê ! Sao ko dùng yahoo cũ hum trước thuê sock của mình ấy ! :p:p:p:p
bác phán chuẩn vãi, haha, uh tình hình là đã đc bảo kim giải quyết và đã nhận lại được tiền, còn con conqchuaxuhoag đang trong thơi gian đàm phán, tiện thể bác nào còn acc vip cho em thuê luôn với, nãy giờ bận trả lời mail bao kim và vcb nên chưa thuê đc, đang cần 1 acc vip72 đây

bác phán chuẩn vãi, haha, uh tình hình là đã đc bảo kim giải quyết và đã nhận lại được tiền, còn con conqchuaxuhoag đang trong thơi gian đàm phán, tiện thể bác nào còn acc vip cho em thuê luôn với, nãy giờ bận trả lời mail bao kim và vcb nên chưa thuê đc, đang cần 1 acc vip72 đây
Nhắc mới chột dạ ! Không biết có thím nào thuê của e mà đòi lại bên bk ko nhỉ ? Nhìu khi mình cho thuê chịu thiệt chết !:p:p:p

Thread nếu report scam thì vui lòng lập topic khác theo mẫu nhé!

Close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week