Suggest Báo cáo tiến độ update wolftraffic và xin ý kiến anh em

bác làm nhanh lên dc , bot của thanhps42 hết sài dc rùi, vps đê không tốn quá, ngày mất cà chục $ chứ ít gì :( biết thế không restart cái vps lại jo vẫn chạy ngon :((

Tình hình là mấy hôm nay mình cũng tập trung khá nhiều vào em nó. Thì tình hình cũng gần như là ổn, đã add được click toạ độ, nhưng ngặt nỗi là chưa click được flash và gg ads,
Đưa hình lên đây, anh em xem và cho ý kiến cần thêm bớt những gì để mình fix vào luôn, vì tình hình cũng gần tết nên khá bận rộn, mình định update lần này và test kỹ để mọi người sử dụng ổn định và không gặp phải 1 lỗi lầm nào nữa

Nói chung là anh em yên tâm, mình đã hứa update và fix lỗi mình sẽ làm, cái các bạn cần cho mình đó là time, cám ơn mọi người đã ủng hộ tool của mình :)
Thấy quen quen đó em trai :D

Thấy quen quen đó em trai :D
Vâng cũng là ý tưởng từ design của anh cho em, cơ mà không đủ trình để xử lý như anh :D

tôol này có thay thế được tool traffic của bác thanhps42 ko bác thớt . được thì ủng hộ hết mình luôn . cái tool bác thanh chán quá
không dám nói trước điều gì, tool ra mình có trial cho anh em test :)

không dám nói trước điều gì, tool ra mình có trial cho anh em test :)
bác cho test thì "giới hạn ngày" chứ đừng "giới hạn chức năng" test phải full thì mới đánh giá được nha, nhất là độ mượt khi chạy nhiều threads

Làm thêm nút tự động click lại khi đã chạy hết ssh đi cậu.
có ít SSH chạy hết toàn phải canh log vps nhấn reset chạy lại

Phần quản lý referral và add link gộp lại 1 chỗ đi cậu.
Giả sử có 2 link . 1 link chạy có ref và 1 link chạy ko ref . thì vẫn chạy dc trên cùng 1 cái. giờ toàn mở 2, 3 cái . :3

Giả sử có 2 link . 1 link chạy có ref và 1 link chạy ko ref . thì vẫn chạy dc trên cùng 1 cái. giờ toàn mở 2, 3 cái . :3
cái này đã suy nghĩ và fix lại đêm qua :D

Ref sẽ xổ ra như này

Và ssh sẽ theo profile, mỗi link có thể chọn profiles ssh để chạy, bác thấy sao :S

@@! mình code cả đêm nay, mấy hôm nay đêm nào cũng vậy , phần thì giao dịch support khách, phần thì tool, mong anh em thông cảm, mình cũng mong xong đợt này để nghĩ nghơi cho thư thả vài hôm :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week