Announce [Báo danh] Event Bắn Tàu Mừng ngày giải phóng miền Nam 30/4 và Quốc tế Lao động 1/5

em nghĩ nên có thêm giải cho người bắn nổ tàu đầu tiên và cuối cùng! First kill và Last kill nên có thưởng!=P~:D=P~:D

em nghĩ nên có thêm giải cho người bắn nổ tàu đầu tiên và cuối cùng! First kill và Last kill nên có thưởng!=P~:D=P~:D
Ok để suy nghĩ cho lần sau ^^, thank bạn

Đã tổng kết hết đợt 2, ae vào link xem trúng giải, thật may lần này ai cũng trên 5 shoot, nếu có người dưới giải thưởng sẽ đc dành cho người tiếp theo đủ tiêu chuẩn: :)

http://mmo4vn.com/showthread.php?13381-Topic-thi-dau-Event-30-4-1-5-dot-2

Tổng kết sơ 2 đợt: PTT và heliox liện tục nắm giữ 2 vị trí đầu trên BXH, đây quả là 2 cao thủ bắn tàu biết chớp lấy cơ hội đúng lúc :)
Kết thúc 2 đợt tổng số mem đã từng tham gia event là: 36 << Con số ấn tượng so với lịch sữ event forum :)
:m207::m207::m207::m207::m207:

đề nghị ngày mai làm cú 28x28, 1 màn tổng công kích luôn :)) (dĩ nhiên số tàu cũng phảu X2, số lượng giải thưởng X2 nứa thì tốt)

À ae cho mình tham khảo thời gian nào ae rãnh để tổ chức đợt 3 theo số đông mem tham gia được

tối chủ nhât. đi nmtrung ơi
mà cho mình hỏi là cộng tổng điêm 3 lần lại rùi trao 1 giải...hay là mỗi lần đc nhận 1 giải vậy

tối chủ nhât. đi nmtrung ơi
mà cho mình hỏi là cộng tổng điêm 3 lần lại rùi trao 1 giải...hay là mỗi lần đc nhận 1 giải vậy

Mỗi lần là các giải khác nhau, ví dụ PTT đoạt 2 giải nhất của lần 1 và 2 thì >> 5+5=10$

hoành tráng chơi ráng sẽ thua:-<
cuộc 3 ta sẽ k đua hết mình:">
kẻo không thiên hạ lại "kình":))
trò chơi may rủi ai "rình" đc ăn muh:|

End rồi à? :)):D:x:):|:(=(:)((

nếu làm đợt 3 vào buổi tối thì làm sao bắn hạ được map, không phải ai cũng thức khuya đâu.
Vì có nhiều mem có ý kiến event đợt 3 diễn ra vào nhiều thời gian khác nhau, nhiều mem không tham gia được,.....
Nên mọi người vào thảo luận thời gian thống nhất để tiến hành event ;)

vậy mình định làm chiều ngày 1/5, khai hỏa 12h cho nó đẹp, các cậu thấy sao

trưa nay đi chơi roài :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week