bão ETH

ý Vitalik Buterin là blockchain eth để ứng dụng hợp đồng thông minh cho công việc chứ không phải để đầu cơ như btc, dash nên mới để mặc định đào vô hạn cho cá mập đầu cơ nhìn là hơi chán rồi, nhưng khi cần thì hard fork chống lạm phát được mà, nói chung em ý hàng chính quy bank thế giới ủng hộ tằng tằng đi lên, đặt 50% tiết kiệm vào holder ok
Mua ETH làm chi, nó đầy bug, chính cái bug Smart Contact làm dự án DAO bị hacker chiếm đoạt chục triệu làm hard fork thành ETH Ethereum và ETC Ethereum Classic

Mà số lượng Ether không có bị giới hạn. Mỗi năm 18 triệu ETH được đào, tức là 1,5 triệu Ether mới mỗi tháng.

Ether cho đào từ 2015, vậy mà đến giờ theo coinmarketcap có tổng cộng 96 triệu Ether thì đủ hiểu presales và thằng Vitalik Buterin nắm số Ether khủng thế nào.
ETH theo mình trong năm 2018 sẽ vượt 1k không tin bạn cứ lưu cái comment của mình từ bây h đến năm sau lục lại là biết nhé !
chẳng có gì bền vững cả, mấy hôm nữa nó thôngt báo phá sản,...c chỉ có mức nhảy lầu, ôi cuộc sống
Đang hóng xem tình hình chứ ko biết sao vì cứ cái đà này thì BTC sẽ lên hẳn 20k quá nhiều mà BTC thì có thông tin hack fork liên tục tháng nào cũng có éo hiểu bọn kia đang làm gì bong bóng liệu có vỡ nổi ko ?

ETH theo mình trong năm 2018 sẽ vượt 1k không tin bạn cứ lưu cái comment của mình từ bây h đến năm sau lục lại là biết nhé !

Có thể bác nói đúng nếu như Ethereum chuyển từ PoW sang PoS nhưng cũng cực kỳ nguy hiểm. Nói chung kỹ thuật mới thì cũng đồng nghĩa rủi ro.

Ethereum ETC và Ethereum Classic ETC hard fork cũng vì 1 cái bug của Smart Contact cả.

Thực ra Vitalik Buterin quyết định hướng đi của Ethereum như thế nào, thay đổi thế nào cũng phải theo Vitalik Buterin cả. Đây là lý do Ethereum không thực sự Trung lập (not decentralized).

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back