Bảo Hành VPS Cho cậu vmmmo

Status
Not open for further replies.

vps24h

Newbie
Reactions
33
MR
0.000
Nhận BH VPS Cho cậu vmmmo qua cơn são số 5 mang tên azure..:confused:
Hiện tại đã giải quyết xong cho 1 số bạn ai còn VPS die Vào báo hộ tớ nhé!:p
Đã nhận được BH VPS XONG xin vui lòng close topic scam nhé...Để cậu vmmmo tiếp tục kinh doanh nhé.!
Thanks all đã ủng hộ..Chúc tất cả kiếm thật nhiều tiền.!;););)

Last edited:
Riêng thái độ kiểu này đúng là không chấp nhận được rồi, Các bạn cm nhiệt tình up cái 2pic này lên cho các bạn mua vps vào xem
Toàn khách hàng thật vào thì nó bảo Clone:-S

Upvote 0
clone thì kệ cmn nhà bạn ý. thằng nào die thì vào post proof lên để đc bảo hành

họ clone có đc cái cc j đâu mà các bác cứ chém nhặng cat lên thế nhỉ ???

TSB thằng nào bảo tao nâng bi :))

• Like
Reactions: ACC
Upvote 0
Toàn Clone mới reg nick bảo hành không thế này.....

Upvote 0

Upvote 0
Toàn khách hàng thật vào thì nó bảo Clone:-S
Khách hàng thật gì mà toàn join today không vậy, nếu thế chắc là mua bán giao dịch tại forum khác rồi, thế thì về forum đó mà đòi bảo hành đi vào đây làm gì............

Upvote 0
t yêu cầu bảo hành 2 con vps còn 16 ngày 1 tuần nay mà chưa thấy hồi âm đây. Treo yahoo mà pm k bao h trả lời. Hôm kia thêm 1 con nữa của hắn die. Kiểu này chắc phải lập 1 topic report nữa cho admin Shin xử lý quá!

Upvote 0
t yêu cầu bảo hành 2 con vps còn 16 ngày 1 tuần nay mà chưa thấy hồi âm đây. Treo yahoo mà pm k bao h trả lời. Hôm kia thêm 1 con nữa của hắn die. Kiểu này chắc phải lập 1 topic report nữa cho admin Shin xử lý quá!

mấy nick join today báo bảo hảnh 1 phút sau thấy thanks vì đã nhận được bảo hành. Có 1-2 khách thật vào báo bảo hành thì như này, nhảm vãi :)

Upvote 0
chúng nó tự nâng bi cho nhau mà cậu. T nghĩ anh em nên lập 1 topic kể rõ thằng này đã scam của anh em bao nhiêu rùi anh em đồng loạt mời admin Shin vào refund bảo hiểm và banned nick nó luôn đi. Chứ k thể để hạng scam này lởn vởn trên forum dc

Upvote 0
Tranh cãi nhau để làm cái gì, mọi người đều có quyền nghi ngờ, cho đến khi nào có vài nick đc khẳng định là "người thật" vào xác nhận là đc bảo hành thì nghi ngờ mới đc giảm bớt ;))

Upvote 0
Nói gì chứ mình cũng không xài VPS
Nhưng sau mấy vụ này thì bác vmmmo mất uy tín nghiêm trọng , chẳng ma nào dám mua vps của bác cả

Cả thêm nhiều vụ tạo nick ảo comment nữa

Upvote 0
Do pác vmmmo ko ra được hẹn cụ thể hay ko trả lời tin nhắn của người mua nên họ lập topic scam, thêm nữa là sau khi refund tiền vì uất ức trong lòng nên cũng mò vào. Thành phần cuối cùng là các bác cạnh tranh nhau nên cũng nhân cơ hội dìm hàng lun.
Vài điều rút kinh nghiệm cho vmmmo sau khi bị bão quét :p
mấy nick join today báo bảo hảnh 1 phút sau thấy thanks vì đã nhận được bảo hành. Có 1-2 khách thật vào báo bảo hành thì như này, nhảm vãi :)
Tại forum này có bảo hiểm của vmmmo, ai mua vps của vmmo cũng từ topic này ra cả. cho dù ko đòi được tiền thì cũng nhân cơ hội report cho bác ấy hết đường làm ăn.
Pác thích thì pác cứ mua, ko thik thì vào dìm cho vui nhà vui của cũng được, về phần mình thì đã nhận được bảo hành. Vài ngày nữa mà vps die, pm ko reply hay ko có bảo hành thì mời bác qua topic report scam mò vào topic của em để cùng dìm pác vmmmo cho vui :p

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week