Help bao lau moi test & pay

mrtt88

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
xin các pro chỉ dùm em.em la newb tối wa em làm offers được 10 mấy cái mà sáng ra không có đồng nào.em vào account balance cũng vẫn 0.25 như cũ.cho em hỏi là khi sign up xong 1 offers mình copy cái lá thư trong mail minh cho nó hay copy cái địa chỉ trong thư của nó đưa.mong các pro chỉ dùm

xin các pro chỉ dùm em.em la newb tối wa em làm offers được 10 mấy cái mà sáng ra không có đồng nào.em vào account balance cũng vẫn 0.25 như cũ.cho em hỏi là khi sign up xong 1 offers mình copy cái lá thư trong mail minh cho nó hay copy cái địa chỉ trong thư của nó đưa.mong các pro chỉ dùm
bác chơi site nào thế, nếu site complete manually thì copy nội dung thư sign up vào cái khung

vd: site globalclickscash.com... thường thì noi submit nó có 2 khung 1 là để ID 1 là để cái khung trắng lớn mà mình đã thử rồi.copy nội dung thư khi veryfi xong cũng không được

Nếu là site complete manually thì phải confirm trên web của nó nữa, chứ không phải reg acc xong rùi confirm mail là xong đâu. Còn các site us và gpt thì hên xui, làm dc tiền là 1 chuyện, nó ban nick không là 1 chuyện. Có hôm là dc 30$ mà bị ban hết sạch:(

Chả biết mấy bác nói gì hết @@!. Ai giúp bác thớt và giải thích cho AE hiểu lun. Thank!

vậy có nghĩa là nếu mình làm mà nó không pay mình cũng phải chịu hả?hix. với lại khi mình làm xong lúc check mail cũng phải log in hoặc comfirm phải không bạn

bạn chưa được $ là vì bạn làm chưa được theo đúng yêu cầu của con offer đó hoặc con offer đó phải do admin up lead bằng tay, phải đợi khi nào admin up lead mới có. nhưng mà thường nếu site auto lead thì bạn làm hoàn thành đúng yêu cầu là sẽ có $ ngay, còn nếu chưa có thì có đợi cũng chẳng có đâu, làm con khác cho nhanh. :D

vậy có nghĩa là nếu mình làm mà nó không pay mình cũng phải chịu hả?hix. với lại khi mình làm xong lúc check mail cũng phải log in hoặc comfirm phải không bạn
Thứ nhất, bạn phải check coi off bạn làm đã lead đc chưa.
Thứ hai, nếu bạn làm site us hoặc gpt thì phải đợi admin kiểm tra xem acc của bạn rùi nó mới pay.
Mình chưa bik bạn chiến site nào nên ko cho ý kiến dc, nếu các site dạng pts thì cứ đăng ký xong, vào mail confirm rùi copy cái mail confirm đó vào site để admin check

copy cái mail đó và paste vào cái khung để làm bằng chứng là mình đã hoàn thành off rồi,mấy off này dc check = tay nên cậu phải đợi admin kiểm tra để xác nhận là cậu đã làm thì mới dc +$ vào tài khoản,trung bình là từ 2-3 ngày :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back