bao nhiêu cho đủ

từ lớp 10 đến lớp 12 cứ nắm được cơ bản rồi dành nửa năm ôn đại học là được. tự ôn đó :m020: .........
P/s: dĩ nhiên càng nhiều càng tốt. Làm nhiều bài tập là được mà :m020: ........

Last edited by a moderator:
từ lớp 10 đến lớp 12 cứ nắm được cơ bản rồi dành nửa năm ôn đại học là được. tự ôn đó :m020: .........
P/s: dĩ nhiên càng nhiều càng tốt. Làm nhiều bài tập là được mà :m020: ........
Nhưng học SGK em nghĩ không đủ, phải theo một chuyên ngành nào đó chứ

bạn bảo môn nào là SGK không đủ :|. Bạn có cái máy tính đấy có thể lên hỏi google-sama mà ==!
Ngồi trước máy tính em không thể nào mà học được, vì nó quá "cám dỗ" :D. Chỉ có ngồi vào bàn mới nghiêm túc đc

Vẫn còn kịp ! khi xưa mình học trên sách thì ngán mà lên pc thì toàn làm gì đâu không , cuối cùng chơi game hentai để trào dồi vốn tiếng anh , còn ngữ pháp gắn coi sách vậy ~~"

Vẫn còn kịp ! khi xưa mình học trên sách thì ngán mà lên pc thì toàn làm gì đâu không , cuối cùng chơi game hentai để trào dồi vốn tiếng anh , còn ngữ pháp gắn coi sách vậy ~~"
Ngữ pháp coi thầy + sách. Vốn từ thì phải va chạm (chơi game, google dịch). Luyện nghe thì xem phim không phụ đề không thuyết minh. Luyện nói thì chắc phải bỏ tiền ra tham gia khóa học nào đó :D

Chủ thớt đang học lớp 11 hay lớp 10 zậy? Tui thì đang 11 nè . Tính thi khối A1 luôn. Tiếng Anh thì tui cũng được được rồi, tệ gì cũng TOP 10 trường chứ bộ. Có điều toán, lí thì ...:binhsua153:

Chủ thớt đang học lớp 11 hay lớp 10 zậy? Tui thì đang 11 nè . Tính thi khối A1 luôn. Tiếng Anh thì tui cũng được được rồi, tệ gì cũng TOP 10 trường chứ bộ. Có điều toán, lí thì ...:binhsua153:
em lớp 10 thôi, ngu anh vãi

Đi học cái bằng A , B gì đi. Hồi học cấp 2 tui quất cái bằng A mà được nhất trường đó thi học kì trên 9 à. Còn lên cấp 3 học không lại tụi nó mới quất cái bằng B. Không biết chừng nào tới bằng C đây...:binhsua163:. Mà trên mạng cũng có mấy phần mềm học tiếng Anh hay đó Grammar 2012 (không biết bây giờ 20 mười mấy rồi) chẳng hạn.

Không bao giờ quá muộn để bắt đầu trở lại.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back