Bao nhiêu gậy cộng đồng thì die kênh các bác nhỉ?

2402TH

Senior
Reactions
554
MR
0.000
Số lượng kênh Quiz đã giảm đáng kể,nên lục lại kênh cũ và phát triển giờ mỗi ngày tăng khoảng 120$-200$ thì dính phốt cộng đồng, nó còn tính 3 gậy cộng đồng là die kênh ko nhỉ? xui vl, xuân này con ko về luôn. Login vào xem cũng run nữa.
p/s: bác nào có kinh nghiệm private hết video hay gì gì đó sau 1-2 gậy mà an toàn thì e xin gởi 50$ tiền trà đá nha. kênh ngoài việc bị 1 gậy cộng đồng thì kiếm tiền hay bản quyền vẫn xanh nha.

Số lượng kênh Quiz đã giảm đáng kể,nên lục lại kênh cũ và phát triển giờ mỗi ngày tăng khoảng 120$-200$ thì dính phốt cộng đồng, nó còn tính 3 gậy cộng đồng là die kênh ko nhỉ? xui vl, xuân này con ko về luôn. Login vào xem cũng run nữa.
p/s: bác nào có kinh nghiệm private hết video hay gì gì đó sau 1-2 gậy mà an toàn thì e xin gởi 50$ tiền trà đá nha. kênh ngoài việc bị 1 gậy cộng đồng thì kiếm tiền hay bản quyền vẫn xanh nha.
xóa hết video đi. up đại một video chó mèo j đấy tự quay và để đó đợi đến tháng sau ăn tiền thôi

xóa hết video đi. up đại một video chó mèo j đấy tự quay và để đó đợi đến tháng sau ăn tiền thôi
GA tháng trc xoá tháng này nó ko cập nhập $ luôn, Quiz xoá đc ko zaay? Pro cho ý kiến

GA tháng trc xoá tháng này nó ko cập nhập $ luôn, Quiz xoá đc ko zaay? Pro cho ý kiến
Quiz ko như Ga xóa hết đi vẫn cập nhật tiền như thường. đã làm nhiều kênh như vậy rồi

Vẫn k die kênh nào từ lần chơi đến giờ. Hay là nó ghét mình k thèm làm gì nhỉ

pro bị mấy gậy là die kênh ?
có nhiều loại gậy, nếu gậy spam nặng nhất thì một phát đi luôn, còn những loại gậy thông thường thì 3 phát mới đi. mà Quiz nó cũng có khiểu mình có kênh 1 gậy đã tắt kiếm tiền có kênh 2 gậy rồi vẫn kiếm tiền. Tóm lại bác chưa die kênh thì xóa hết video đi, để đấy thêm may mắn nữa là sang tháng có tiền. cách tối ưu nhất rồi.

3 gậy cộng đồng thì cỏ thể ko die, mình bị 1 kênh rồi, 3 gậy cộng đồng va 1 gậy bq
bác còn kênh đấy ko cho mở rộng tầm mắt với, từ trước tới giờ chưa bao giờ gặp và cũng chưa bao giờ nghe thấy là 3 gậy cộng đồng kênh vẫn sống cả.

bác còn kênh đấy ko cho mở rộng tầm mắt với, từ trước tới giờ chưa bao giờ gặp và cũng chưa bao giờ nghe thấy là 3 gậy cộng đồng kênh vẫn sống cả.
ẩn video đc ko bác nhỉ?sắp tết rồi, cơ mà lượng xem đang cao, nó giảm về 0 thì ytb có quyét thủ công ko ta? bác bị die kiểu này chưa?

ẩn video đc ko bác nhỉ?sắp tết rồi, cơ mà lượng xem đang cao, nó giảm về 0 thì ytb có quyét thủ công ko ta? bác bị die kiểu này chưa?
kênh bác trong Quiz mà, còn nếu bác để ẩn video Yt nó quét vẫn chết như thường. bác xoá nhanh đi cách tốt nhất cho kênh trong Quiz rồi đó

bị 4 gậy nhé, 3 cđvà 1 bq, hiện tại thì hết gậy rồi, và vẫn sống

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,720
Latest member
Jackiechans21

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom