Report Bão paypal đã về đến viet nam

tình hình là mình có 1 acc PP còn hơn 100 $ nữa cho cu em mượn nhận gửi tiền toàn tiền sạch , đã Limit 180 ngày ko có gỡ và chẳng bị sao cả vẫn 180 ngày , thấy có 1 số bạn kêu cũng vậy , thì chẳng hiểu paypal nó đối xử với viet nam kiểu nào nữa , chán quá đi mất , chắc còn nhiều người nữa chuẩn bị đến lượt thôi :D
cái này gỡ được !! :)

gỡ sao vậy bác, em gữi support mà nó chả trả lời
trường hợp paypal tự động khóa 180days ( no steps ) tiền sạch ! full info chính chủ ! .. nói chung tự nhiên k có lí do gì hết mà khoá đùng 1 phát 180days thì méc 1 tips nhỏ này ! bạn vào link này inbox và hỏi nó "tai sao tự nhiên acc của tao bị limit 180days k có lí do ? và nói nó là tao có thể up cho mày full info và những nguồn tiền tao làm ra để chứng mình nó k phải tiền bẩn" xong nó sẽ mở các step và bảo bạn vào acc hoàn thành các step hoặc vào mail làm theo mail , rồi gỡ bình thường thôi :)) ! Mình đã gỡ được 1 acc từ cách khiếu nại này !! Hi vọng bạn khiếu nại thành công :D ! :) link đây : https://www.facebook.com/paypal

trường hợp paypal tự động khóa 180days ( no steps ) tiền sạch ! full info chính chủ ! .. nói chung tự nhiên k có lí do gì hết mà khoá đùng 1 phát 180days thì méc 1 tips nhỏ này ! bạn vào link này inbox và hỏi nó "tai sao tự nhiên acc của tao bị limit 180days k có lí do ? và nói nó là tao có thể up cho mày full info và những nguồn tiền tao làm ra để chứng mình nó k phải tiền bẩn" xong nó sẽ mở các step và bảo bạn vào acc hoàn thành các step hoặc vào mail làm theo mail , rồi gỡ bình thường thôi :)) ! Mình đã gỡ được 1 acc từ cách khiếu nại này !! Hi vọng bạn khiếu nại thành công :D ! :) link đây : https://www.facebook.com/paypal

acc chỉ nhận tiền từ net. nhưng em hay login bằng 3G. rủi dính limit gỡ được không bác?

acc chỉ nhận tiền từ net. nhưng em hay login bằng 3G. rủi dính limit gỡ được không bác?
login nhìu ip thậm chí là 3g ...v..v..k có van de gi het..cùng lắm cái đó nó limit bắt xác nhận lại email, số card, đổi pass, là xong r..limit đó cực dễ..!bị hoài lun nè :D

Trước mình cũng có một acc tự nhiên bị limit 180 days. Tiền sạch, nhưng do mình ko có kinh nghiệm nên chơi ngu chuyển tiền từ acc này qua acc kia, thía là lock. Gọi phone Paypal nói đủ điều nó vẫn cứ nói risk, rốt cuộc phải đợi 180 ngày để rút tiền. T_T

tài khoản toàn nhận tiền sạch từ site và giao dịch cá nhân cũng check nguồn rõ ràng đảm bảo nguồn sạch thì các giao dịch cá nhân giãi thích sao nhỉ?

tài khoản toàn nhận tiền sạch từ site và giao dịch cá nhân cũng check nguồn rõ ràng đảm bảo nguồn sạch thì các giao dịch cá nhân giãi thích sao nhỉ?
đợt pp e cũng có giao dịch cá nhân ! Nhưng vẫn cứ inboxx bảo nó là tại sao tự nhiên lại khoá acc tôi 180days 1 cách ngay lập tức như vậy mà k có lí do k có bước gỡ.!! đợi nó tloi thoi a :D ! cứ phiền nó nhìu doz :3 được thì call lun là dc :D

bằng tỷ giá liên ngân hàng + 5%
cho con số cụ thể hiện tại với, ví như xài $10 thì mất bao nhiêu tiền trong thẻ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week