Waiting for Answer baonhi129 mua acc rồi mở distupe giao dịch

Status
Not open for further replies.
vấn đề này đã được thảo luận nhiều rồi nhé bạn.

Khi bạn bán account thì người mua account toàn quyền sử dụng account đó, họ thích làm gì thì làm vì đó là quyền của họ. Dispute cũng là quyền của họ, bạn sell account thì bạn phải chịu trách nhiệm về account của bạn, chứ ko lẽ account bạn sell bị limit bạn có đền cho họ không.

Và những người mua account mục đích sử dụng của họ thường làm gì bạn biết được không ? vì vậy khi làm 1 vấn đề gì thì bạn nên suy nghĩ, nếu account chỉ with bank không hoặc để qua hạn 45 - 60 day rồi sell nếu không muốn chịu mang tiếng vì ảnh hưởng dây chuyền.

Topic closed tại đây, BQT không xử lý những vấn đề này nhé bạn.
vâng vậy e report để mọi người biết để tránh xa e nó thôi. có gì thì e sẽ giải quyết mod cứ để topic dùm

Lúc trước mới thấy có thread giao dịch mua bán thấy nghi nghi rồi =.=

Thứ 1 em muốn nói là cái bọn t Ró tránh xa em ra nhé. hùa theo làm gì. chỉ giỏi hùa rùi bài đặt láo cá.
Thứ 2. Em đã nói ac em mua sell lại. Người ta disfun thì pm người ta. hôm bữa cũng có 1 vụ. em đã nói rùi. ac nào ngâm giao dịch hơn 45 ngày rùi hả bán.
Thứ 3. muốn gì nữa thì cứ show lên. ra toà e theo hầu. Đã nói về phòng ngủ tý. đang online = điện thoại mà lên RP làm khó. ok em làm theo tới bến nhé.
P/s: bọn T Ró theo hùa, giỏi hùa theo chị xem nào. RR

Thứ 1 em muốn nói là cái bọn t Ró tránh xa em ra nhé. hùa theo làm gì. chỉ giỏi hùa rùi bài đặt láo cá.
Thứ 2. Em đã nói ac em mua sell lại. Người ta disfun thì pm người ta. hôm bữa cũng có 1 vụ. em đã nói rùi. ac nào ngâm giao dịch hơn 45 ngày rùi hả bán.
Thứ 3. muốn gì nữa thì cứ show lên. ra toà e theo hầu. Đã nói về phòng ngủ tý. đang online = điện thoại mà lên RP làm khó. ok em làm theo tới bến nhé.
P/s: bọn T Ró theo hùa, giỏi hùa theo chị xem nào. RR
cũng do mình gà PP thôi làm rùi trả 2 ban kia vậy. coi như mất cái acc vs 250k :(

cũng do mình gà PP thôi làm rùi trả 2 ban kia vậy. coi như mất cái acc vs 250k :(
nhi đã nói trước. nhi bảo 3h nhi lên. đang ngủ ở nhà. nói như nhỏ này muốn vậy lắm à. để tý pm người kia coi họ trả lại paypal k ? nếu không trả lại thì nhi sẽ bù thiệt hại 300k. chỉ giúp được nhiêu đó. không đươc thì thôi chịu. haiz

nhi đã nói trước. nhi bảo 3h nhi lên. đang ngủ ở nhà. nói như nhỏ này muốn vậy lắm à. để tý pm người kia coi họ trả lại paypal k ? nếu không trả lại thì nhi sẽ bù thiệt hại 300k. chỉ giúp được nhiêu đó. không đươc thì thôi chịu. haiz
nếu được vậy thì cảm ơn bạn nhìu vì bên mua PP của mình đang đòi rf. mình cũng k mún làm to chuyện đâu. nếu bạn thiện chí như vậy thì mình thiệt hại chút cũng k vấn đề gì

không liên quan, cơ mà lúc *** nào các bác cũng lôi cái từ UG ra, mua bác ac pp chưa chắc đã để dùng vào việc đấy nhé, nhiều người lầm

nếu được vậy thì cảm ơn bạn nhìu vì bên mua PP của mình đang đòi rf. mình cũng k mún làm to chuyện đâu. nếu bạn thiện chí như vậy thì mình thiệt hại chút cũng k vấn đề gì
hồi nảy nhi đã nói nhi đang ở nhà. treo = điện thoại. 1280 thì rep tin nhắn mỗi tin 500d chứ free đâu. Đã nói 3h lên mà thích cay cú. Nhi hết lời. dừng tại đây

hồi nảy nhi đã nói nhi đang ở nhà. treo = điện thoại. 1280 thì rep tin nhắn mỗi tin 500d chứ free đâu. Đã nói 3h lên mà thích cay cú. Nhi hết lời. dừng tại đây
k phải mình cay cú đâu. mất tiền mà ai chẳng vậy bạn thông cảm sự việc k ai muốn

em là CON TRAI. làm ơn đừng ai dính dáng tới việc giới tính của em. cám ơn

TRAI. Đã có topic mình nói rồi mà. Cứ động chạm giới tính ngta làm cái gì thế??? Bình tĩnh nào em trai :D. SCAM thì anh BAN nick, không SCAM thì đi ngủ đi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week