Barca à ? Xem đây. :)

Status
Not open for further replies.
đúng là con này thì anh ko còn gì để nói .ko có tai rồi . no comment nhé scamer

---------- Post added at 01:46 PM ---------- Previous post was at 01:46 PM ----------

bao nhiêu tuổi mà láu ghê ta .chém chet chừ :binhsua72:

may bao ai scammer?dkm tao hoat dong o forum chua ai bao tao la scammer,neu scammer tao bi bann nick lau roi,deo co bang chung con to mom

đúng là con này thì anh ko còn gì để nói .ko có tai rồi . no comment nhé scamer

---------- Post added at 01:46 PM ---------- Previous post was at 01:46 PM ----------

bao nhiêu tuổi mà láu ghê ta .chém chet chừ :binhsua72:

Chú mày nóng thế - lại có máu giang hồ à ? Cẩn thận bóc lịch/ đứng bia / tim thuốc nhá :))

may bao ai scammer?dkm tao hoat dong o forum chua ai bao tao la scammer,neu scammer tao bi bann nick lau roi,deo co bang chung con to mom

ko scamer thì dkm .clgt? cãi làm gì cho mệt . có tật giậc mình ha ha

---------- Post added at 01:50 PM ---------- Previous post was at 01:49 PM ----------

Chú mày nóng thế - lại có máu giang hồ à ? Cẩn thận bóc lịch/ đứng bia / tim thuốc nhá :))
mất dj ,thế mày ,tau đáng tuổi thằng anh mày :binhsua72:

+Chửi bậy
+Cố tìnhPost bài ko dấu nhiều lần dù cho đã có nhăc nhở
==> Ra đảo 1 tháng !

---------- Post added at 01:50 PM ---------- Previous post was at 01:49 PM ----------

thế rút cục MOD có xử lý thằng CULES này không, tỏ ra nguy hiểm quá rồi, MOD đi đâu hết rồi, Barca hết thời, cố gắng níu kéo làm gì

+Chửi bậy
+Cố tìnhPost bài ko dấu nhiều lần dù cho đã có nhăc nhở
==> Ra đảo 1 tháng !

Có lửa thì mới có khói cậu ah. Những ai tham gia chửi bậy thì nên ban hết. Tùy mức độ mà có số ngày ban hợp lý, chứ hai thằng chửi nhau mà ban một thằng thì tớ không phục đâu.

Cậu xem xét lại nhé!

Topic của ta nát rồi.Vô tình làm 1 đồng chí bị Ban và có thể thêm người nữa. :((

P/S: May ta không chửi bậy :)
Thắng làm vua thua làm giặc, cậu post cái ảnh có lẽ làm nhiều fan ức chế, mình cố gắng chỉ lướt 1 lần thôi ;))

Thắng làm vua thua làm giặc, cậu post cái ảnh có lẽ làm nhiều fan ức chế, mình cố gắng chỉ lướt 1 lần thôi ;))

Box Fun nên chủ yếu giải trí và vui vẻ.i ngờ đâu tạo điều kiện cho mấy bác chơi ném đá và chém gió. :)

vodanhclf6 Kích động gây war, ra đảo chung luôn !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week