Ask Bắt đầu làm offers từ đâu?

dokachi

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Em cũng đã tìm hiểu về MMO một thời gian rất lâu, đã làm thử PTU,PTC,captcha hay rút gọn link nhưng vì thiếu kinh nghiệm và không có người chỉ bảo nên cũng không được bao nhiêu, trước giờ gom lại cũng được tầm 20$ thôi :(
Em nghe mấy anh bảo muốn kiếm được nhiều thì phải làm offers, em đọc qua một vài bài viết theo em hiểu thì em sẽ fake ip nước ngoài, sau đấy vào mấy trang offers để làm nhiệm vụ và sẽ được trả tiền khi hoàn thành.
Mà muốn fake ip thì phải dùng sock, vps hay vpn gì đấy, nói chung nó rất mơ hồ với em, em có đọc được là dùng HMA là dễ nhất mà lại rẻ, nhưng em thắc mắc không biết dùng HMA thì có bị phát hiện là mình fake không hay fake có 100% không? Có phải em chỉ cần mua HMA là có thể đi làm offers được rồi không, trên đây là một vài thắc mắc của em, mong các bác chỉ bảo giúp em để em thông cái đầu với ạ, em xin cảm ơn trước !

Có phải em chỉ cần mua HMA là có thể đi làm offers được rồi không
cần phải mua tut nữa thì mới kiếm được bạn ạ :D

ko rep e lun ? @legialoc em hỉu :)

Có gì inbox a. Yahoo a ít online! Nhiều người PM quá nên không thấy tin nhắn e!
cái đấy chắc là bước kế tiếp bạn ạ, ban đầu tìm cách fake ip đã ^^

có nghĩa là không dùng HMA làm offers được à bác :(

Chưa thử bao giờ nên chưa biết :(. Cũng muốn tìm hiểu cách dùng HMA làm off! Đỡ tốn chi phí :D

Mình cũng tham gia đủ loại, giờ cũng đang mày mò offer. Biết sơ sơ cách làm con download sau khi bị banned 1 cơ số account :D. Đang tìm sư phụ để phát triển thêm mà chả ai chịu nhận:(

HMA thì 100% là fake nhưng mà do HMA làm nát hết off rồi dù có mua HMA cũng rất khó ăn vì IP HMA đã làm con of rồi nên of sẽ không hiện or cho dù hiện cũng không lead :D

Em cũng đã tìm hiểu về MMO một thời gian rất lâu, đã làm thử PTU,PTC,captcha hay rút gọn link nhưng vì thiếu kinh nghiệm và không có người chỉ bảo nên cũng không được bao nhiêu, trước giờ gom lại cũng được tầm 20$ thôi :(
Em nghe mấy anh bảo muốn kiếm được nhiều thì phải làm offers, em đọc qua một vài bài viết theo em hiểu thì em sẽ fake ip nước ngoài, sau đấy vào mấy trang offers để làm nhiệm vụ và sẽ được trả tiền khi hoàn thành.
Mà muốn fake ip thì phải dùng sock, vps hay vpn gì đấy, nói chung nó rất mơ hồ với em, em có đọc được là dùng HMA là dễ nhất mà lại rẻ, nhưng em thắc mắc không biết dùng HMA thì có bị phát hiện là mình fake không hay fake có 100% không? Có phải em chỉ cần mua HMA là có thể đi làm offers được rồi không, trên đây là một vài thắc mắc của em, mong các bác chỉ bảo giúp em để em thông cái đầu với ạ, em xin cảm ơn trước !

1 -> Bắt đầu từ google

2-> Em nghe mấy anh bảo muốn kiếm được nhiều thì phải làm offers =>> đừng nghe người ta nói, nãy tự trải nghiệm, làm offer lúc này lúc nọ ko ổn định... có khi sập net thì làm không công 1 tuần :cool: còn admin net hay còn gọi là nghề ôm bom cũng đc :p

3 -> fake ip nước ngoài, sau đấy vào mấy trang offers để làm nhiệm vụ và sẽ được trả tiền khi hoàn thành. => đúng, khi vào 1 nhóm làm nào đó, admin xẽ chỉ bạn cách ăn từng con off, làm off hơn nhau ở khả năng chiến, săn offer .. trình cao, hiểu biết rộng, EN khá, thì làm khảo sát ăn điểm phải gọi là sướng :eek: còn gà thì chơi chiến thuật spam off kiếm ngày 10$ là ngon

4 -> Mà muốn fake ip thì phải dùng .....v.. ==> Đó thực chất chỉ là trong số các công cụ fake thôi, có nhiều loại từ sockvip72, HMA, SSH v...v tuỳ tính chất net mà dùng loại nào cho phù hợp, thường thì admin net xẽ yêu cầu bạn dùng cái j .. mục đích là để bảo vệ ACC net của admin và tô cháo của bạn :)

5 -> Có phải em chỉ cần mua HMA là có thể đi làm offers được rồi không =>> có thể, hoặc ko, tuỳ net bạn làm, đừng mua vôi khi chưa bít rõ @@ hãy tìm hiểu thêm cáhh xài 1 số tool như, roboform, get info,angent switcher, blue stack và 1 số tool liên quan...

6 -> vào box tuyển ref tham khảo và đọc nội quy tuyển men, xẽ tích thêm 1 ít kiến thức đấy.. còn lại tuỳ khả năng của bạn thôi....:)

Chưa thử bao giờ nên chưa biết :(. Cũng muốn tìm hiểu cách dùng HMA làm off! Đỡ tốn chi phí :D
HMA thì 100% là fake nhưng mà do HMA làm nát hết off rồi dù có mua HMA cũng rất khó ăn vì IP HMA đã làm con of rồi nên of sẽ không hiện or cho dù hiện cũng không lead :D
Đa số dùng sock thôi bạn

Thế em nên dùng cái nào thay cho HMA ạ, mà dùng sock thì mình phải cài phần mềm gì và mua sock ở đâu :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week