Ask Bắt đầu làm offers từ đâu?

Thế em nên dùng cái nào thay cho HMA ạ, mà dùng sock thì mình phải cài phần mềm gì và mua sock ở đâu :(

Trước mình cũng bon chen vào off. Quất ngay 1 acc Vip72 lúc đó 720k 1 tháng, giờ không biết bao nhiêu. Làm 1 thời gian cũng lead. Giờ không biết lead hay không. Thử đi :D

1 -> Bắt đầu từ google

2-> Em nghe mấy anh bảo muốn kiếm được nhiều thì phải làm offers =>> đừng nghe người ta nói, nãy tự trải nghiệm, làm offer lúc này lúc nọ ko ổn định... có khi sập net thì làm không công 1 tuần :cool: còn admin net hay còn gọi là nghề ôm bom cũng đc :p

3 -> fake ip nước ngoài, sau đấy vào mấy trang offers để làm nhiệm vụ và sẽ được trả tiền khi hoàn thành. => đúng, khi vào 1 nhóm làm nào đó, admin xẽ chỉ bạn cách ăn từng con off, làm off hơn nhau ở khả năng chiến, săn offer .. trình cao, hiểu biết rộng, EN khá, thì làm khảo sát ăn điểm phải gọi là sướng :eek: còn gà thì chơi chiến thuật spam off kiếm ngày 10$ là ngon

4 -> Mà muốn fake ip thì phải dùng .....v.. ==> Đó thực chất chỉ là trong số các công cụ fake thôi, có nhiều loại từ sockvip72, HMA, SSH v...v tuỳ tính chất net mà dùng loại nào cho phù hợp, thường thì admin net xẽ yêu cầu bạn dùng cái j .. mục đích là để bảo vệ ACC net của admin và tô cháo của bạn :)

5 -> Có phải em chỉ cần mua HMA là có thể đi làm offers được rồi không =>> có thể, hoặc ko, tuỳ net bạn làm, đừng mua vôi khi chưa bít rõ @@ hãy tìm hiểu thêm cáhh xài 1 số tool như, roboform, get info,angent switcher, blue stack và 1 số tool liên quan...

6 -> vào box tuyển ref tham khảo và đọc nội quy tuyển men, xẽ tích thêm 1 ít kiến thức đấy.. còn lại tuỳ khả năng của bạn thôi....:)

cảm ơn bác nhiều, đọc comment của bác xong em cũng hiểu ra nhiều, mem mới như em chắc giờ xin vào nhóm tuyển ref nào trước thôi mà không biết có nhóm nào nhận không!

Trước mình cũng bon chen vào off. Quất ngay 1 acc Vip72 lúc đó 720k 1 tháng, giờ không biết bao nhiêu. Làm 1 thời gian cũng lead. Giờ không biết lead hay không. Thử đi :D

thông tin bổ ích :rolleyes:

Bác ơi lead là gì ạ, em google search 1 hồi không ra :D

1. Bắt đầu từ GG

2. Bắt đầu từ việc kiếm sư phụ :D

Lead là khi làm 1 con off được trả tiền gọi là lead. Off có nhiều loại: download, submit, survey, pin .v...v... Tùy mỗi loại off mà có mỗi loại làm khac 1 nhau. Khi làm lead được trả tiền mà bị trừ tiền gọi là badlead!

1 chút thông tin cho cậu tham khảo. Mình cũng gà lắm. Giúp được newbie thì giúp :(

Em cũng đã tìm hiểu về MMO một thời gian rất lâu, đã làm thử PTU,PTC,captcha hay rút gọn link nhưng vì thiếu kinh nghiệm và không có người chỉ bảo nên cũng không được bao nhiêu, trước giờ gom lại cũng được tầm 20$ thôi :(
Em nghe mấy anh bảo muốn kiếm được nhiều thì phải làm offers, em đọc qua một vài bài viết theo em hiểu thì em sẽ fake ip nước ngoài, sau đấy vào mấy trang offers để làm nhiệm vụ và sẽ được trả tiền khi hoàn thành.
Mà muốn fake ip thì phải dùng sock, vps hay vpn gì đấy, nói chung nó rất mơ hồ với em, em có đọc được là dùng HMA là dễ nhất mà lại rẻ, nhưng em thắc mắc không biết dùng HMA thì có bị phát hiện là mình fake không hay fake có 100% không? Có phải em chỉ cần mua HMA là có thể đi làm offers được rồi không, trên đây là một vài thắc mắc của em, mong các bác chỉ bảo giúp em để em thông cái đầu với ạ, em xin cảm ơn trước !

Xin hỏi là bạn có rành về công nghệ thông tin or học CNTT gì ko :). Nếu không thì có lẽ bạn nên ra ngoài làm việc sẽ tốt về sau hơn đó bạn, cho dù ban đầu vất vả tí. Nếu không thì cho dù bất cứ ai chỉ bạn, dạy bạn dù có phí hay ko phí, bạn cũng rất khó hiểu được cái cốt lõi của nó mà chỉ như "cầm tay chỉ việc", không có khái niệm gốc thì bạn cũng rất khó phát triển, nhất là khi offer thay đổi liên tọi như bây giờ.
Ngoài ra bạn vẫn có thể tiếp tục học offer nếu bạn có 1 niềm tin mãnh liệt, kiên trì thật nhiều và may mắn nữa :)

xin vào 1 G nào đó để đc hướng dẫn bạn ạ..hoặc bỏ ít phí tìm sư phụ dạy cho...chứ off mà tự mò thì còn lâu lắm mới có cháo ăn:oops: tuần đầu tiên mình đc có 100k bây giờ thì hên xui có lúc off ngon thì 500k 1 ngày củng có:)

1. Bắt đầu từ GG

2. Bắt đầu từ việc kiếm sư phụ :D
Bác nhận em làm đệ tử được không, em ngồi máy 1 ngày phải đến 11-13 tiếng thấy phí quá :D

Lead là khi làm 1 con off được trả tiền gọi là lead. Off có nhiều loại: download, submit, survey, pin .v...v... Tùy mỗi loại off mà có mỗi loại làm khac 1 nhau. Khi làm lead được trả tiền mà bị trừ tiền gọi là badlead!

1 chút thông tin cho cậu tham khảo. Mình cũng gà lắm. Giúp được newbie thì giúp :(
1 chút thông tin nhưng đối với newbie như em thì quý giá lắm,bác là Super Moderator mà gà thì em không có xếp hạng luôn, cảm ơn bác nhiều :D

Xin hỏi là bạn có rành về công nghệ thông tin or học CNTT gì ko :). Nếu không thì có lẽ bạn nên ra ngoài làm việc sẽ tốt về sau hơn đó bạn, cho dù ban đầu vất vả tí. Nếu không thì cho dù bất cứ ai chỉ bạn, dạy bạn dù có phí hay ko phí, bạn cũng rất khó hiểu được cái cốt lõi của nó mà chỉ như "cầm tay chỉ việc", không có khái niệm gốc thì bạn cũng rất khó phát triển, nhất là khi offer thay đổi liên tọi như bây giờ.
Ngoài ra bạn vẫn có thể tiếp tục học offer nếu bạn có 1 niềm tin mãnh liệt, kiên trì thật nhiều và may mắn nữa :)
mình cũng đang học công nghệ thông tin bạn ạ, internet hay máy tính đối với mình thì cũng không đến nỗi là gà quá, nhưng riêng MMO nhất là offers thì còn mơ hồ quá.

mình cũng đang học công nghệ thông tin bạn ạ, internet hay máy tính đối với mình thì cũng không đến nỗi là gà quá, nhưng riêng MMO nhất là offers thì còn mơ hồ quá.

thế mò thôi :D nhớ năm nào, mình cũng đang học CNTT, những tưởng offer cũng liên quan ai ngờ là 1 chân trời mới :D. nhưng rồi vài tháng mò mẫm thì cũng ổn.
Cố lên nào :p

Bác nhận em làm đệ tử được không, em ngồi máy 1 ngày phải đến 11-13 tiếng thấy phí quá :D

1 chút thông tin nhưng đối với newbie như em thì quý giá lắm,bác là Super Moderator mà gà thì em không có xếp hạng luôn, cảm ơn bác nhiều :D

Cậu là người đầu tiên mình trả lời nhiều vậy. Tiếc là cậu không hỏi mình có nhận cậu làm đệ tử không. Không có duyên rồi. Đang có tâm trạng :(. Hẹn khi khác nhé. Núp lùm đây :D

Chuẩn con mịa nó rồi :D làm cái j pải hiểu rõ bản chất. thì mới làm ăn đc

Cậu là người đầu tiên mình trả lời nhiều vậy. Tiếc là cậu không hỏi mình có nhận cậu làm đệ tử không. Không có duyên rồi. Đang có tâm trạng :(. Hẹn khi khác nhé. Núp lùm đây :D
Newbie như em cũng ngại mà bác, muốn tìm sư phụ cũng sợ bị chê gà lắm, bác không chê thì bác cho em xin 1 chân làm đệ tử của bác được không :(

Đang bão lead, có về làm ko thì bảo la cà cái gì ở đây, em ngồi 1 tiếng ăn hơn 20$ rồi nè

Mà chiều sếp chuyển lương tuần này cho em thừa 450k nhé, 1 tuần làm đc có 5.050.000 nghĩ sao chuyển 5.500.000 thế? bữa nay già cả lú lẫn thì núp đi lo mà làm ăn đi sếp. Lâu lâu tuần nào cũng chuyển nhầm thế 1 tháng em lãi gần 2 tr đó :D:D:D

Trước khi núp thì cho em theo với bác...:( sắp hết năm đến nơi rồi mà k có đồng nào

Đang bão lead, có về làm ko thì bảo la cà cái gì ở đây, em ngồi 1 tiếng ăn hơn 20$ rồi nè

Mà chiều sếp chuyển lương tuần này cho em thừa 450k nhé, có 5.050.000 nghĩ sao chuyển 5.500.000 thế? bữa nay già cả lú lẫn thì núp đi lo mà làm ăn đi sếp. Lâu lâu tuần nào cũng chuyển nhầm thế 1 tháng em lãi gần 2 tr đó :D:D:D
o_Oo_O
1h 20$ cơ áh
Sao chị làm 1h có 19.5$ nhỉ

Muộn rồi bạn ơi. Cơ hội chỉ đến 1 lần
Chúc bạn may mắn lần sau
:rolleyes::rolleyes:
Năm nay xui quá bác ạ...kinh doanh ngoài thì khó khăn...học xong đem bằng về lót chuột...offer thì em cày ngày đêm ngủ có mấy tiếng mà chỉ bằng mấy bác làm 1h:confused:

Đừng tin những lời thím này nói nhé
nhà bán bánh mì ở miền Tây, ngày nào cũng gặm bánh mì chống đói, vừa gặm bánh vừa nghe nhạc sến "Tôi sinh ra đã mang kiếp con nhà nghèo ...... " :cool:
newbie mà pm là hỏng đời trai ngay :eek:

o_Oo_O
1h 20$ cơ áh

Về mua sữa cho con bú đi, suốt ngày lang thang trên diễn đàn, chồng bỏ thì ngồi khóc em không thèm nghe đâu nhé :oops:

o_Oo_O
1h 20$ cơ áh
Ngồi tý đc 28,95 cơ chị ơi, nói hơn 20 chứ ko có nghĩa là 20 tròn nha cưng, o_Oo_Oo_O về làm ngay ko em kick socks, la cà chém gió cả team ở đây là thế nào, @Kurillin off học bài đi sắp tốt nghiệp, @hoanvan rảnh quá chán cày offer thì đi cho con bú đi, cả sếp @legialoc có núp ko, 3 người ai còn cmt nữa em kicks socks hết nè thì đừng la làng pm yahoo rủa em đó, làm biếng quá :mad::mad::mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week