Ask Bắt đầu làm offers từ đâu?

Ngồi tý đc 28,95 cơ chị ơi, nói hơn 20 chứ ko có nghĩa là 20 tròn nha cưng, o_Oo_Oo_O về làm ngay ko em kick socks, la cà chém gió cả team ở đây là thế nào, Kurillin off học bài đi sắp tốt nghiệp, @hoanvan rảnh quá chán cày offer thì đi cho con bú đi, cả sếp @legialoc có núp ko, 3 người ai còn cmt nữa em kicks socks hết nè thì đừng la làng pm yahoo rủa em đó, làm biếng quá :mad::mad::mad:
đang buồn đang lo mà mấy bác cứ thống kê kiểu đó sốt ruột chịu k nổi :confused::confused:

Năm nay xui quá bác ạ...kinh doanh ngoài thì khó khăn...học xong đem bằng về lót chuột...offer thì em cày ngày đêm ngủ có mấy tiếng mà chỉ bằng mấy bác làm 1h:confused:

Hẹn 1 ngày không xa!

Thôi té, bị kick socks hoài @thachthao :mad:

@dokachi hẹn 1 ngày không xa luôn! Người thầy đầu tiên là google nhé :D

Chưa lên elites gì đó nữa ah :D
Hình như kick socks ko ăn thua với sếp nhỉ? o_Oo_Oo_O
Có làm off ko hay la cà nữa thì để em public luôn cái User, pass và PINN socks của sếp lên đây cho anh em kick cùng cho vui ha :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Hẹn 1 ngày không xa!

Thôi té, bị kick socks hoài @thachthao :mad:

@dokachi hẹn 1 ngày không xa luôn! Người thầy đầu tiên là google nhé :D
Ngày ko xa là ngày nào vậy sư phụ? :D. Em đang nài nỉ xin phép ông thầy google cho em được nhận thêm sư phụ nè. :DMà nghe nói sư phụ chỉ nhận nữ:(, em có em gái đang đánh captcha nè, sự phụ nhận nó ko? :D

Cậu là người đầu tiên mình trả lời nhiều vậy. Tiếc là cậu không hỏi mình có nhận cậu làm đệ tử không. Không có duyên rồi. Đang có tâm trạng :(. Hẹn khi khác nhé. Núp lùm đây :D
chữ ký cũ hay mà - mod xưa nay chỉ tuyển mem nữ mà .

mấy pro offer bây giờ ko tuyển mem dưới mọi hình thức . Trước mình cũng định chơi nhưng chẳng kiếm được sư phụ mà lên google cũng chỉ chung chung - vào mấy topic tuyển mem thì cũng chẳng biết ai uy tín hay pro mà theo

1 -> Bắt đầu từ google

2-> Em nghe mấy anh bảo muốn kiếm được nhiều thì phải làm offers =>> đừng nghe người ta nói, nãy tự trải nghiệm, làm offer lúc này lúc nọ ko ổn định... có khi sập net thì làm không công 1 tuần :cool: còn admin net hay còn gọi là nghề ôm bom cũng đc :p

3 -> fake ip nước ngoài, sau đấy vào mấy trang offers để làm nhiệm vụ và sẽ được trả tiền khi hoàn thành. => đúng, khi vào 1 nhóm làm nào đó, admin xẽ chỉ bạn cách ăn từng con off, làm off hơn nhau ở khả năng chiến, săn offer .. trình cao, hiểu biết rộng, EN khá, thì làm khảo sát ăn điểm phải gọi là sướng :eek: còn gà thì chơi chiến thuật spam off kiếm ngày 10$ là ngon

4 -> Mà muốn fake ip thì phải dùng .....v.. ==> Đó thực chất chỉ là trong số các công cụ fake thôi, có nhiều loại từ sockvip72, HMA, SSH v...v tuỳ tính chất net mà dùng loại nào cho phù hợp, thường thì admin net xẽ yêu cầu bạn dùng cái j .. mục đích là để bảo vệ ACC net của admin và tô cháo của bạn :)

5 -> Có phải em chỉ cần mua HMA là có thể đi làm offers được rồi không =>> có thể, hoặc ko, tuỳ net bạn làm, đừng mua vôi khi chưa bít rõ @@ hãy tìm hiểu thêm cáhh xài 1 số tool như, roboform, get info,angent switcher, blue stack và 1 số tool liên quan...

6 -> vào box tuyển ref tham khảo và đọc nội quy tuyển men, xẽ tích thêm 1 ít kiến thức đấy.. còn lại tuỳ khả năng của bạn thôi....:)
đọc chưa xong nhưng phải quote like cái đã

ai nói bão thì kệ họ ! cứ bem thôi

Cậu là người đầu tiên mình trả lời nhiều vậy. Tiếc là cậu không hỏi mình có nhận cậu làm đệ tử không. Không có duyên rồi. Đang có tâm trạng :(. Hẹn khi khác nhé. Núp lùm đây :D

Sư phụ cho em theo với:(. em hứa sẽ không phụ lòng sư cụ đâu:D @legialoc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week