• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Bắt được hung thủ ăn trộm acc PP của bạn mrhoat88

Status
Not open for further replies.

cungkiemtiennao

Hero
Verified
Reactions
451
MR
0.242
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
các bác muốn biết nó là ai ko? em đã đăng nhập vào Payza của nó và thông tin là đây. Thằng này nhiều người quen lắm, nó còn to mồm nữa cơ:

các bác xem kĩ nha. nó là thằng nào?
Không biết thằng này là thằng nào, nhưng chắc chắn có liên quan đến KendyBMT vì có send PZ cho cậu ta.

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,383
MR
1,223.823
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
thì nó chính là scammer siêu đẳng mà.nó fake yahoo [email protected] để đi scam và nó cũng dùng chính nick yahoo đó để reg nick forum?ngu vãi chưỡng chưa?nhắc mới nhớ đợt trước có sell acc pp.nó vào pm và cuối cùng cũng dính chưởng tại topic http://mmo4me.com/showthread.php?118434-Report-yahoo-lexus4644-Con-scam-vao-day-doc-nhe
còn giả vờ nữa.
PS:gửi đến thằng rinny6789.cuộc đời mày còn hên.nếu chiều nay có sự giúp đỡ của 1 trong 3 người animax1991,binh6699 và conectingpeople thì mày cũng đã bị 1 vố rất đau rồi.?tao cũng ko hiểu mày dùng cách nào để nhờ conectingpeople trung gian khống giúp mày nữa.forum này thật sự nhiều cái rất là ko chấp nhận được.

Cậu trình bày lại tình tiết sự việc nhé. Có thể connectingpeople phải chịu trách nhiệm về việc trung gian khống như vậy !

tui nói hết lời với ông ngoài yahoo rồi.tui bị thằng rinny6789 sài yahoo fake lexus4644 lừa acc pp.nếu ông cần tui chứng minh.tui sẽ chứng minh cho ông thấy

ảo vl . lúc thfi kêu bị hack lúc thì kêu là bị lừa . hôm ông lấy acc tôi tôi call ông thì sao kêu *** phải . già mồm vkl
thằng tinhnguyen90 này là :
Nó cũng phang em 1 acc ngày hôm kia , buyppvn_limit , nó dùng e mail [email protected] để change.số điện thoại 01686773004. Hức
bác nào mua phải acc tên là Kien Phi thì là acc của e đấy

nó ài yahoo này nhé

KendyBMT

Banned
Reactions
139
MR
0.000
Cậu trình bày lại tình tiết sự việc nhé. Có thể connectingpeople phải chịu trách nhiệm về việc trung gian khống như vậy !
Chi tiết nữa hả max?cậu mà cũng cần chi tiết hả?làm 1 mod quản lí box report scam?biết rõ scammer mà lại để cho nó ung dung hoạt động vậy thì cậu cần cái trung gian khống đó làm gì?

Chi tiết nữa hả max?cậu mà cũng cần chi tiết hả?làm 1 mod quản lí box report scam?biết rõ scammer mà lại để cho nó ung dung hoạt động vậy thì cậu cần cái trung gian khống đó làm gì?

Không hiểu ý cậu lắm, cậu có cung cấp proof SCAM cho mình, nhưng mình ko can thiệp ngay vì bên cậu đang lên kế hoạch SCAM lại rinny trả cho bị hại! Nếu mình can thiệp thì kế hoạch sẽ thất bại !

Không hiểu ý cậu lắm, cậu có cung cấp proof SCAM cho mình, nhưng mình ko can thiệp ngay vì bên cậu đang lên kế hoạch SCAM lại rinny trả cho bị hại! Nếu mình can thiệp thì kế hoạch sẽ thất bại !
sorry.tớ ko bị thằng rinny6789 scam nhưng mem mmo4me thì có đây và tớ nhớ ko nhầm thì chính cậu cũng bị dính trong vụ này.đúng ko?

Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Xử lý ngay và luôn : Tạm thời phong tỏa tiền bảo hiểm của hắn chờ xử lý sau.
Nếu quả thật hắn trung gian khống thì lấy tiền bảo hiểm này bồi thường thiệt hại cho những nạn nhân của rinny6789.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,483
Latest member
Darkama

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week